• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 845 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa HIPP - Pha sao cho nhanh tan?

Hiện mình đang dùng sữa Hipp cho bé, nhưng sao khó tan quá. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho mình cách pha nhanh tan được không? Mình cho cả thìa vào đánh mà vẫn thấy vón cục, thậm chí rất nhiều lần bé không bú được vì bị tắc bình đấy. Sữa Hipp mình thấy nhạt và rất thơm nhưng chỉ mới tội sao pha...

• Thể lệ cuộc thi ảnh Vẻ đẹp tỏa sáng

Hãy tham gia cùng chúng tôi để bạn có thể tỏa sáng. Khi tham gia vào cuộc thi đồng nghĩa người chơi...

• Sữa HIPP

Các mẹ ơi, Cu Sóc nhà mình bé lắm, hơn 1 tuổi rồi mà mới được hơn 9 kg thôi. Hôm nọ bà ngoại bế đi chơi, thấy có người mách con nhà họ cũng nhẹ cân thế, vậy mà từ mấy tháng nay đổi sang sữa HIpp thấy tăng cân tốt hẳn lên. :5: Có mẹ nào đã dùng sữa HIPP cho con không thì cho mình xin chút kinh...

• Bé đi tiểu có các hạt màu nâu

Con nhà mình 26 tháng, gần đây thỉnh thoảng cháu đi tiểu có ra các hạt màu nâu, nhỏ, đều, thuôn...

• Cô bé mắc bệnh Down đẹp như thiên thần dưới ống kính của mẹ

Một nhiếp ảnh gia người Anh Sian Davey có con gái bị mắc chứng bệnh Down. Tuy nhiên, cô không cảm...

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pepe Xem bài viết
    Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
    Sorry, mình định đăng bài bên các loại sữa bột, nhưng mình đăng nhầm vào đây rồi . Nhờ Mod chuyển dùm mình nha. Sorry, sorry