• 0 Lượt chia sẻ
  • 785 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đổi sữa HiPP sang loại gì bây giờ!!!

Các mẹ tư vấn giúp với! con gái mình lười uống sữa quá. mỗi ngày cố gắng lắm cũng chỉ ăn được 200-300ml sữa một ngày (thường là chỉ 200 thôi). mà em be mới được 8 tháng rưỡi. lười uống sữa nên tọp đi trông thấy (bây giờ cháu mới được 8.2kg). Hiện tại bé đang uống sữa HiPP. mấy lần mình định đổi sữa...

• sữa hipp combiotic

Có mẹ nào dùng sữa hipp chưa ạ? Em được cho 1 hộp sữa hipp của đức sx, pha thử thì thấy mùi vị cũng được nhưng rất khó tan, phải dùng thìa khuấy mới tan đều, nên e chưa cho bé dùng, em đang cho bé nhà em dùng physiolac nhưng mà chẳng thấy lên cân tý nào, co mẹ nào biết sữa nào dễ lên cân thì mách...

• Khi bé bị tiêu chảy các mẹ cẩn thận nhé!

Sáng nay đọc bài báo nói về việc cho con uống oresol không đúng cách có thể khiến bé bị teo não và...

• Phái đẹp mà không biết làm đẹp cho mình là có tội với bản thân

Từ xưa đến nay phụ nữ chúng ta quen sống hi sinh cho chồng con gia đình mà đôi khi không quan tâm...

• Mưa nhiều quá, bé bị hăm tã, làm sao đây mọi người?

Bé nhà em hơn 1 tuổi, thời tiết mưa nhiều nên em mặc thêm quần áo để giữ ấm cho bé, không biết là...

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pepe Xem bài viết
    Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
    Sorry, mình định đăng bài bên các loại sữa bột, nhưng mình đăng nhầm vào đây rồi . Nhờ Mod chuyển dùm mình nha. Sorry, sorry