• 0 Lượt chia sẻ
  • 805 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa HIPP

Các mẹ ơi, Cu Sóc nhà mình bé lắm, hơn 1 tuổi rồi mà mới được hơn 9 kg thôi. Hôm nọ bà ngoại bế đi chơi, thấy có người mách con nhà họ cũng nhẹ cân thế, vậy mà từ mấy tháng nay đổi sang sữa HIpp thấy tăng cân tốt hẳn lên. :5: Có mẹ nào đã dùng sữa HIPP cho con không thì cho mình xin chút kinh...

• Bé ho có đờm kéo dài mãi không khỏi

Cháu bé nhà em đc 5 tuổi rưỡi rồi, 2 tuần nay bé bị ho có đờm mẹ cháu đã cho uống kháng sinh 5 ngày...

• Sâu răng - vấn đề muôn thuở ở các bé nhà mình

Mấy nhóc em của em đứa nào từ 4-11 tuổi cũng bị sâu răng hết, thật là nan giải :-?:-?:-?. Tình cờ...

• Đổi sữa HiPP sang loại gì bây giờ!!!

Các mẹ tư vấn giúp với! con gái mình lười uống sữa quá. mỗi ngày cố gắng lắm cũng chỉ ăn được 200-300ml sữa một ngày (thường là chỉ 200 thôi). mà em be mới được 8 tháng rưỡi. lười uống sữa nên tọp đi trông thấy (bây giờ cháu mới được 8.2kg). Hiện tại bé đang uống sữa HiPP. mấy lần mình định đổi sữa...

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pepe Xem bài viết
    Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
    Sorry, mình định đăng bài bên các loại sữa bột, nhưng mình đăng nhầm vào đây rồi . Nhờ Mod chuyển dùm mình nha. Sorry, sorry