• 0 Lượt chia sẻ
  • 786 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm gì khi con chớm bệnh!

Mình đọc được bài này thấy hay hay nên muốn chia sẻ cùng các mẹ, như bản thân mình sinh con đầu...

• sữa hipp combiotic

Có mẹ nào dùng sữa hipp chưa ạ? Em được cho 1 hộp sữa hipp của đức sx, pha thử thì thấy mùi vị cũng được nhưng rất khó tan, phải dùng thìa khuấy mới tan đều, nên e chưa cho bé dùng, em đang cho bé nhà em dùng physiolac nhưng mà chẳng thấy lên cân tý nào, co mẹ nào biết sữa nào dễ lên cân thì mách...

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• Có phải sữa chua phù hợp với mọi lứa tuổi và mọi đối tượng không nhỉ?

Cả nhà ơi, có phải sữa chua phù hợp với mọi lứa tuổi và mọi đối tượng không nhỉ?

• Sữa HIPP

Các mẹ ơi, Cu Sóc nhà mình bé lắm, hơn 1 tuổi rồi mà mới được hơn 9 kg thôi. Hôm nọ bà ngoại bế đi chơi, thấy có người mách con nhà họ cũng nhẹ cân thế, vậy mà từ mấy tháng nay đổi sang sữa HIpp thấy tăng cân tốt hẳn lên. :5: Có mẹ nào đã dùng sữa HIPP cho con không thì cho mình xin chút kinh...

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pepe Xem bài viết
    Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
    Sorry, mình định đăng bài bên các loại sữa bột, nhưng mình đăng nhầm vào đây rồi . Nhờ Mod chuyển dùm mình nha. Sorry, sorry