• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 831 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Vĩnh biệt viêm xoan với cây giao hay còn gọi là cây xuơng cá

Thương con trai bị viêm xoang từ nhỏ, đã điều trị nhiều năm với đủ mọi phương pháp mà không khỏi...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Sữa HIPP - Pha sao cho nhanh tan?

Hiện mình đang dùng sữa Hipp cho bé, nhưng sao khó tan quá. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho mình cách pha nhanh tan được không? Mình cho cả thìa vào đánh mà vẫn thấy vón cục, thậm chí rất nhiều lần bé không bú được vì bị tắc bình đấy. Sữa Hipp mình thấy nhạt và rất thơm nhưng chỉ mới tội sao pha...

• Đổi sữa HiPP sang loại gì bây giờ!!!

Các mẹ tư vấn giúp với! con gái mình lười uống sữa quá. mỗi ngày cố gắng lắm cũng chỉ ăn được 200-300ml sữa một ngày (thường là chỉ 200 thôi). mà em be mới được 8 tháng rưỡi. lười uống sữa nên tọp đi trông thấy (bây giờ cháu mới được 8.2kg). Hiện tại bé đang uống sữa HiPP. mấy lần mình định đổi sữa...

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pepe Xem bài viết
    Sữa Hipp HA Combiotic là sữa cho bé dị ứng sữa bò. Có mẹ nào cho bé dùng sữa này rồi thì có thể cho mình biết mùi vị của sữa này thế nào? Có thơm ngon dễ uống không nhỉ?
    Sorry, mình định đăng bài bên các loại sữa bột, nhưng mình đăng nhầm vào đây rồi . Nhờ Mod chuyển dùm mình nha. Sorry, sorry