Bệnh trẻ em

Mắc bệnh ngứa vào mùa hè

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.11K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Các mẹ ơi, hai đứa nhỏ nhà mình cứ đến mùa hè là bị ngứa, hay nổi nốt đỏ. Các mẹ có cách nào chỉ mình với nhé.
    Cám ơn các mẹ nhìu!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 310 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, cảm ơn mẹ nó đã bảo em số TK bị thiếu 1 số.
    Khi nào mẹ nó nhận được kem và dùng cho 2 bé xong thì vào topic chia sẻ kết quả cho mọi người cùng biết nhé! Chúc 2 bé sớm thoát khỏi tình trạng mẩn ngứa này. :Smiling:
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi kem đấy bé 1 tuổi có bôi được không?
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi , kem bôi cho các bé sơ sinh trở lên dùng rất tốt mẹ ạ . Mẹ cần tư vấn thêm thì pm cho mình vào nick nhahang2001 ( tên mình là Hằng ) nhé ,hoặc mẹ dt cho mình vào số 09 04 24 80 22 mình hỏi thêm về tình hình của bé để tư vấn thêm , mẹ mèo con hôm nay đi vắng và đang bị khóa nick nên mình trả lời giùm ,mẹ xem bài của mẹ mèo con ở trên . Cảm ơn mẹ cushin .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bekhoi; 16/06/2010 vào lúc 04:36 PM.
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon2011 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, cảm ơn mẹ nó đã bảo em số TK bị thiếu 1 số.
    Khi nào mẹ nó nhận được kem và dùng cho 2 bé xong thì vào topic chia sẻ kết quả cho mọi người cùng biết nhé! Chúc 2 bé sớm thoát khỏi tình trạng mẩn ngứa này. :Smiling:
    Mình bôi cho 2 nhỏ nhà mình được 4 ngày nay, cũng thấy đỡ hơn nhưng vẫn còn ngứa. Không biết khoảng bao lâu thì hết ngứa, có khỏi hẳn được không nhỉ? Mình sốt ruột quá. Hy vọng bé sẽ khỏi ngứa.
    Cám ơn meocon2011 nhiều!