Bệnh trẻ em

Lòng bàn chân bàn tay bé bị vàng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 285 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

các mẹ ơi , con em 31tháng, 14,5kg , mấy hôm nay em để ý thấy lòng bàn chân bàn tay con bị vàng da , chỗ khác thì ko sao. Thế là bị làm sao các mẹ nhỉ , hay tại em hay cho con ăn bí đỏ ( tuần 2-3 lần ) nên nó thế ? con ăn uống , chơi vẫn bình thường , chắc ko phải bị viêm gan chứ các mẹ ? hic :Sick:
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khi bé bị tiêu chảy các mẹ cẩn thận nhé!

Sáng nay đọc bài báo nói về việc cho con uống oresol không đúng cách có thể khiến bé bị teo não và...

• "Bão" sởi chưa qua mà "bão" viêm não NB, "bão" tay chân miệng với sốt xuất...

Mình có con nhỏ nên mình ghét dịch bệnh quá :((. Con đang tuổi ăn tuối chơi mà chưa hết dịch bệnh...

• Độ tuổi ăn dặm thích hợp

Các mẹ ơi, mình đang bâng khuân cháu mình được hơn 5 tháng, dạo này cháu biếng bú, miệng chót chép...

• Bàn chân và tay con em bị lột/bong da

Con gái tôi được 11 tháng, da của cháu không trắng trẻo như các cháu bé khác, gần đây bàn chân và bàn tay của cháu bị lột da, không hiểu có bị bệnh hay thiếu chất gì không ? Cháu vẫn chơi đùa bình thường. Có người nói da của cháu rất dễ bị những bệnh ngòai da, có cách gì ngăn ngừa hay không ? Xin...

• đau lòng bàn chân,có mẹ nào bị như em ko ah?

tình hình là em bị đau lòng bàn chân ,đoạn nối giữa gan bàn chân và chô gần ngón chân ý ah,em bị đau lâu rồi,từ ngày đi học cơ nhưng chỉ bị mấy hôm là tự nhiên là khỏi.dạo này em bị đau nhìu,mấy tuần rồi,hỏi mấy người thấy cung bị nhưng nhanh khỏi or do đi giày cao gót ,đi bộ nhìu.em thì chuyên đi...

• 302 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Nếu không có các triệu chứng khác nữa (như vàng mắt, nước tiểu vàng...) thì do em cho con ăn quá nhiều các chất có vitaminA (cà rốt, bí đỏ,...). Chỉ cần giảm các khẩu phần này đi là được mà