• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Hình như em bé bị hắc lào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.42K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị, em la thành viên mới.Em bé nhà em được 6 tháng tuổi.Khoảng 1 tuần nay, o 2 bên bẹn cua cháu co các nốt mun nhỏ li ti tạo thành hình viền.Cả nhà đều nghĩ là bé bị hắc lào.Cả nhà có thông tin gì để điều trị cho bé khỏi nhanh thì tư vấn cho mẹ con em với.Cảm ơn cả nhà trước nhé, lần đầu làm mẹ nên chẳng có kinh nghiệm gì cả, mong được học hỏi!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hình như em đang bị stress thai nghén... Các mẹ giúp em với!!!!

Công chúa nhà em được 21 tuần tuổi rồi, trộm vía mọi thứ đều ổn. Nhưng không hiểu sao đêm qua em ngủ mơ ác mộng kinh quá, lúc bị ông xã gọi dậy, em biết mình vừa mơ xong, em vui lắm nhưng sợ kinh khủng đến mức khóc thét lên, khóc tức tưởi luôn các mẹ à. Em mơ thấy người ta bắt con em đi, em bị mất...

• Đừng để tiền mất tật mang khi mua hàng Fisher Price

Fisher Price là hãng đồ chơi của Mỹ, với chất lượng đã được khẳng định bởi sự kiểm định chặt chẽ về...

• Có mẹ nào bị sốt xuất huyết khi mang thai ko?Hình như em đang bị!huhu

Em có bé 27 tuần rồi.Mấy hôm nay tự nhiên thấy người mệt mỏi mồ hôi cứ vã ra như tắm ngủ li bì cả ngày ,rồi có các nốt lấm tấm màu đỏ xuất hiện ở dưới da nhưng chỉ ở bắp chân và bàn chân thôi.Em chủ quan quá nên chưa đí khám.Hôm nay đi đăng ký đẻ thì hỏi bác sỹ bác sỹ bảo có khi bi sốt xuất huyết...

• Làm gì khi con chớm bệnh!

Mình đọc được bài này thấy hay hay nên muốn chia sẻ cùng các mẹ, như bản thân mình sinh con đầu...

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• 565 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Bạn mua kem boi da Gentrisone bôi lop mong cho be, ngay 2 lan nhe. Be nha minh boi kem day the la het day. Chuc be som khoi.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cam ơn bạn nhé. Trưa này về mình qua hiệu thuốc hỏi thì bác bán thuốc nói bôi thử Emuvate. Để chiều về mua thuốc giống như bạn nói rồi bôi cho bé xem sao. Hy vọng bé nhanh khỏi, không cứ thấy bé khò chịu thương lắm.
    • 565 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Be nha minh da boi cac the loai Emovate, Nizoral..ma khong het, boi cai Gentrisone thi lai on, nhung me no phai boi lien tuc trong may ngay nhe.
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình có bài thuốc dân gian chữa hắc lào rất đơn giản dành cho cả người lớn và trẻ em là: mẹ bé làm sạch vùng da bị hắc lào của bé, sau đó lấy quả chuối xanh lát mỏng ra bôi nhựa chuối đó lên. Mỗi ngày bôi khoảng 3 lần trong vòng vài ngày là khỏi hẳn. Bài thuốc này mình đã mách cho người làm rồi và rất hiệu quả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)