Bệnh trẻ em

Chim bé trai hay cương cứng là bình thường hay không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.49K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 592 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Báo cáo các bác bố cháu muốn hỏi ý kiến các bác đã nuôi con trai vì cu Tít nhà cháu mới 6 tháng nhưng cứ trêu đùa động vào chim là "lên". Híc, chả biết như thế là tốt hay không tốt nữa vì bố cháu không nhớ hồi xưa có thế không? Các bác có kinh nghiệm hoặc thông tin khoa học nào về chuyện đó xin chia sẻ với bố cháu! BT xin cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con trai mình cũng thế.
    • 534 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Tít
    Báo cáo các bác bố cháu muốn hỏi ý kiến các bác đã nuôi con trai vì cu Tít nhà cháu mới 6 tháng nhưng cứ trêu đùa động vào chim là "lên". Híc, chả biết như thế là tốt hay không tốt nữa vì bố cháu không nhớ hồi xưa có thế không? Các bác có kinh nghiệm hoặc thông tin khoa học nào về chuyện đó xin chia sẻ với bố cháu! BT xin cảm ơn
    Con trai mình cũng thế Bố Tít ạ, cả 2 thằng, không sao đâu, như thế mới là tốt đấy, bé nào không có hiện tượng đó có nghĩa là "con chim" hơi yếu đấy.
    Đừng lo nhé Bố Tít, hi hi :1: :1: :1:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gớm chửa cứ lo bò trắng răng. Chả sao cả đâu, tớ cũng đã hỏi bác sỹ và họ nói đó là hiện tượng tâm lý bình thường, đứa bị đứa không!
    Nói chả dấu gì các bác chứ em đây lớn tướng rồi mà các cô các chị động vào còn "lên" nữa là cháu nó! Just kidding
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Tít
    Nhieu cu cau cung lam bieng dao de, mac du rat buon tieu nhung lai ham vui dua, co nin den khi chiu khong noi nua moi te...ra quan.Bo tay. Theo toi de y thi cac be trai khi cuong cung la cu cau buon tieu roi day, so thay nhu the thi si si cho be tieu di nhe. Co rat nhieu truong hop cac be bi suy than cap/man do nin tieu day. Ma suy than thi VO PHUONG CUU CHUA do.
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Như thế là bình thường thôi. Các cu cậu này cũng khá nhạy cảm đấy.
    • 120 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

con em cũng thế... thế là bố nó cứ hay trêu huhuhu
    Me and you and the "dog" named Boo

0989994399
    • 4,312 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Chuyện này rất bình thường khi bé buồn tiểu hay khi có vật gì đó động chạm vào, hay là phản ứng với nhiệt độ... Mong người lớn tuyệt đối không nên d8ua2 giỡn động vào chim bé, cũng như đừng trêu bé những chuyện như vậy kẻo sau này bé bị ảnh hưởng đến tâm lý. Mình chưa bao giờ đùa hay hôn vào chỗ đó của con, cũng không đả động gì khi thấy chim bé "thay đổi" một tí như vậy. Mình chỉ dặn bé là không được cho ai nhìn thấy bé thay áo quần, và chỉ có ba, mẹ, và bác sỹ của bé được quyền thấy "cái này" của con thôi. Hehehe...
    • 98 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

không cương lên được thì mới đáng lo