Bệnh trẻ em

cach chua tua luoi o tre so sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.01K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ca nha oi giup em vôicn em moi sinh duoc nua thang ma gio mieng chua co tua rat nhieu ,nghe me chong em noi dung mat ong tua luoi cho chau ,nhung khong thay hieu qua ma nguoc lai con nhieu tua hon ,cac anh chi nao co phuong phap nao hay mach em voi ,....e cam on rat nhieu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• Lượng rau thịt hợp lí cho bé ăn dặm

Cả nhà ơi, sau khi bé ăn dặm bằng bột thì sẽ chuyển dần qua cho ăn cháo nhưng em phân vân lượng...

• Cách chữa bệnh trớ của trẻ sơ sinh ^^

Tình hình là bé nhà mình được 2,5m mà mình quyết định vào đây chia sẻ kinh nghiệm với mẹ nào cũng có con nhỏ và cũng hay bị trớ giống cu nhà mình. Từ khi cu cậu ra đời cứ mỗi lần ti mẹ là lại trớ ộc ra, mỗi lần trớ thì khủng khiếp như vòi rồng ý. Lão chồng đáng ghét của mình nhìn thương con quá còn...

• tre so sinh luoi bu me

cac me oi be nha e sinh duoc 4.3kg, thang dau be tang co 0.5kg thoi,hix. be luoi bu me lam,moi lan ti la lai khoc,hap ra hap vao,bu chang duoc dang bao nhieu. be quay khoc lam, dao gan day cung do hon ti,dem be ngu ngoan nhung ban ngay cu bat be. me ngu khong sau giac, bu me van rat it va van quay...

• Thực phẩm an toàn cho bé vào mùa hè

Thời tiết nóng bức khiến trẻ em mệt mỏi và dễ mắc các loại bệnh, nhất là những trẻ nhỏ dưới 3 tuổi....

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đâm lá bồ ngót( lá già) vắt nuoc cốt đó ( co the pha chút mật ong) rơ lưỡi cho bé , rất sạch lưỡi đấy. 2 or 3 ngày thì rơ 1 lần. Lúc truoc mình thuong lam vay do. Chuc thanh công nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua 1 gói nabifar 5g pha voi 250ml nuoc soi de nguoi, dung danh tua cho be vao buoi sang. Minh chi danh 1lan la sach bong. Sau do danh hang ngay bang nuoc muoi sinh ly. ban dung mieng gac danh tua tiet trung hoac khan sachnhung vao dung dich tren, chi can lay 1 it xiu thoi va danh luoi cho be la sachngay. Dayla bsy vien Nhi bao minh khi be nhaminh bi tua luoi. Minh k lam dung dung dich nay, chi lam dung 1,2 lan thoi. Dam bao sach. (Megaumam)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tưa lưỡi dùng lá bồ ngót hiệu quả đấy. con mình cũng bị dùng là khỏi