Bệnh trẻ em

Các mẹ giúp em! Men vi sinh Golden LAB

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 27.7K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chả là bé nhà e gần 1 tuổi bị đi tướt hơn 1 tuần đưa đi khám bs kê đơn thuốc uống thì đã khỏi đi ngoài rồi.
    Nhưng khỏi đi ngoài đc 3 ngày thì bé lại bị Ho có đờm ,mũi và bị viêm họng Bs kê đơn cho thuốc uống có kháng sinh nên bé đã bị đi ngoài lại và đi toàn nước vànmg vàng ý. E uống thuốc đc 5 ngày mà ho vẫn chưa hết và vẫn nhiều mũi lắm các mẹ ạ.
    Bây giờ bé còn thêm cả đi ngoài nữa chứ.
    E mới mua men vi sinh GOLDEN LAB cho bé uống ngày 2 gói .
    đã mẹ nào cho con uống men vi sinh GOLDEN LAB để cấy vi khuẩn có lợi vào trong đường ruột cho bé thì cho em xin ý kiến với.
    E cho bé gần 1 tuổi uống Golden lab này có được ko? Golden lab có thực sự tốt ko?
    Mẹ nào biết vào cho e ý kiến với ạ.
    E xin cảm ơn các mẹ.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái đâu hết rồi,huhu không ai vào giúp chúng em à... cho em tư vấn về loại men vi sinh Golden lab này đi.....

• 668 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Nhà mình chỉ cho cu con uống men của pháp nên loại này không rõ lắm, hic, up cho mẹ nào biết vào trả lời hộ mẹ nó nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Suri ơi, thế bé uống men vi sinh Golden đến nay đã đỡ chưa?
    Bé mình mới bị tiêu chảy hôm qua nay, sau khi uống kháng sinh vì bị ho sổ mũi. Hic hic... giờ đang tính cho uống men vi sinh mà ko biết sao.
    mẹ Suri chia sẻ kết quả nhé.

• 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Golden Lab thì em chưa nghe bao giờ, nhà em cháu toàn uống men BIOLACTOVIN của viện công nghệ sinh học Việt Nam thôi...
    Chả là bác cháu là bác sĩ Nhi nên bác kê gì thì cháu uống nấy, thấy kết quả cũng tốt lắm.
    Giờ mẹ cháu lại có nguồn nữa nên chẳng uống gì khác cả, mà cháu uống kháng sinh, lười ăn cũng cho uống được, vì đây là men vi sinh mà, chỉ có tính chất bổ sung lợi khuẩn đường ruột thôi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathunhy Xem bài viết
    Bé mình mới bị tiêu chảy hôm qua nay, sau khi uống kháng sinh vì bị ho sổ mũi. Hic hic... giờ đang tính cho uống men vi sinh mà ko biết sao.
    Mẹ nó mua cho con uống đi bé nhà mình bị đi ngoài do uống ks toàn nước ý. thấy mọi người mách uống men vi sinh Golden Lab tốt nên mình cũng mua thử cho con uốnng.cũng thấy lo lắng vì ko biết có tác dụng ko nên mới vào diễn đàn hỏi các mẹ.
    Nhưng thật may là cho con uống hôm đầu thì đến hôm thứ 2 phân sệt hẳn và số lần bị đi ít hẳn trước đi vài lần 1 ngày đấy.đến ngày thứ 5 thì phân con đẹp đẽ. ôi trộm vía con. Mẹ nó yên tâm cho con uống ngày 2 gói chia 2 lần như con mình.

• 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathunhy Xem bài viết
    Mẹ nó short google là ra ngay ý mà. Golden Lab đang đc các Bs khuyên nên dùng hàng đầu so với các men khác .
    chúc bé mau khỏe mẹ yên tâm nhé. Khiếp mỗi lần con ốm đúng là ác mộng khổ quá.

• 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bình thường vẫn dùng enterogermina cho bé rất tốt

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang dịnh mua Golden LAB về cho con uống xem thế nào? Không bít có tốt ko nữa vì con cún nhà mình lười ăn kinh khủng.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3