• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Các mẹ giúp em! Men vi sinh Golden LAB

Đến trả lời mới nhất
  • 12 Lượt chia sẻ
  • 36.2K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chả là bé nhà e gần 1 tuổi bị đi tướt hơn 1 tuần đưa đi khám bs kê đơn thuốc uống thì đã khỏi đi ngoài rồi.
    Nhưng khỏi đi ngoài đc 3 ngày thì bé lại bị Ho có đờm ,mũi và bị viêm họng Bs kê đơn cho thuốc uống có kháng sinh nên bé đã bị đi ngoài lại và đi toàn nước vànmg vàng ý. E uống thuốc đc 5 ngày mà ho vẫn chưa hết và vẫn nhiều mũi lắm các mẹ ạ.
    Bây giờ bé còn thêm cả đi ngoài nữa chứ.
    E mới mua men vi sinh GOLDEN LAB cho bé uống ngày 2 gói .
    đã mẹ nào cho con uống men vi sinh GOLDEN LAB để cấy vi khuẩn có lợi vào trong đường ruột cho bé thì cho em xin ý kiến với.
    E cho bé gần 1 tuổi uống Golden lab này có được ko? Golden lab có thực sự tốt ko?
    Mẹ nào biết vào cho e ý kiến với ạ.
    E xin cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đây cũng là vấn đề e quan tâm, mẹ nào trả lời giúp e với ạ
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái đâu hết rồi,huhu không ai vào giúp chúng em à... cho em tư vấn về loại men vi sinh Golden lab này đi.....
    • 668 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Nhà mình chỉ cho cu con uống men của pháp nên loại này không rõ lắm, hic, up cho mẹ nào biết vào trả lời hộ mẹ nó nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Suri ơi, thế bé uống men vi sinh Golden đến nay đã đỡ chưa?
    Bé mình mới bị tiêu chảy hôm qua nay, sau khi uống kháng sinh vì bị ho sổ mũi. Hic hic... giờ đang tính cho uống men vi sinh mà ko biết sao.
    mẹ Suri chia sẻ kết quả nhé.
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Golden Lab thì em chưa nghe bao giờ, nhà em cháu toàn uống men BIOLACTOVIN của viện công nghệ sinh học Việt Nam thôi...
    Chả là bác cháu là bác sĩ Nhi nên bác kê gì thì cháu uống nấy, thấy kết quả cũng tốt lắm.
    Giờ mẹ cháu lại có nguồn nữa nên chẳng uống gì khác cả, mà cháu uống kháng sinh, lười ăn cũng cho uống được, vì đây là men vi sinh mà, chỉ có tính chất bổ sung lợi khuẩn đường ruột thôi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathunhy Xem bài viết
    Bé mình mới bị tiêu chảy hôm qua nay, sau khi uống kháng sinh vì bị ho sổ mũi. Hic hic... giờ đang tính cho uống men vi sinh mà ko biết sao.
    Mẹ nó mua cho con uống đi bé nhà mình bị đi ngoài do uống ks toàn nước ý. thấy mọi người mách uống men vi sinh Golden Lab tốt nên mình cũng mua thử cho con uốnng.cũng thấy lo lắng vì ko biết có tác dụng ko nên mới vào diễn đàn hỏi các mẹ.
    Nhưng thật may là cho con uống hôm đầu thì đến hôm thứ 2 phân sệt hẳn và số lần bị đi ít hẳn trước đi vài lần 1 ngày đấy.đến ngày thứ 5 thì phân con đẹp đẽ. ôi trộm vía con. Mẹ nó yên tâm cho con uống ngày 2 gói chia 2 lần như con mình.
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathunhy Xem bài viết
    Mẹ nó short google là ra ngay ý mà. Golden Lab đang đc các Bs khuyên nên dùng hàng đầu so với các men khác .
    chúc bé mau khỏe mẹ yên tâm nhé. Khiếp mỗi lần con ốm đúng là ác mộng khổ quá.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bình thường vẫn dùng enterogermina cho bé rất tốt
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang dịnh mua Golden LAB về cho con uống xem thế nào? Không bít có tốt ko nữa vì con cún nhà mình lười ăn kinh khủng.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mình google mãi mà ko thấy cái giá của Golden LAB , giá nó khỏang bao nhiêu 1 hộp thế các ba mẹ.

p/s mình đã search thấy giá 450.000, giá đó được không các ba mẹ, nếu mua thì nên mua ở đâu? (mình ở gần Lê Trọng Tấn - Tân Phú)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi marsulovelucky; 15/11/2012 vào lúc 09:23 AM.
    • 12 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebong23 Xem bài viết
    Golden Lab thì em chưa nghe bao giờ, nhà em cháu toàn uống men BIOLACTOVIN của viện công nghệ sinh học Việt Nam thôi...
    Chả là bác cháu là bác sĩ Nhi nên bác kê gì thì cháu uống nấy, thấy kết quả cũng tốt lắm.
    Giờ mẹ cháu lại có nguồn nữa nên chẳng uống gì khác cả, mà cháu uống kháng sinh, lười ăn cũng cho uống được, vì đây là men vi sinh mà, chỉ có tính chất bổ sung lợi khuẩn đường ruột thôi...
    mẹ nó ơi vậy con mình mới được 1 tháng tuổi códung2 duoc không thấy con như vậy mà sót xa cả lòng mình... huuuu
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Su-ri;26281552]Mẹ nó mua cho con uống đi bé nhà mình bị đi ngoài do uống ks toàn nước ý. thấy mọi người mách uống men vi sinh Golden Lab tốt nên mình cũng mua thử cho con uốnng.cũng thấy lo lắng vì ko biết có tác dụng ko nên mới vào diễn đàn hỏi các mẹ.
    Nhưng thật may là cho con uống hôm đầu thì đến hôm thứ 2 phân sệt hẳn và số lần bị đi ít hẳn trước đi vài lần 1 ngày đấy.đến ngày thứ 5 thì phân con đẹp đẽ. ôi trộm vía con. Mẹ nó yên tâm cho con uống ngày 2 gói chia 2 lần như con mình.[/QUOT

chị ơi cho em hỏi uống men vi sinh thì có cần uống thuốc tiêu chảy nữa không ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chipxinh22; 27/02/2013 vào lúc 11:57 AM.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cho con uống từ lúc bé 10 tháng, giờ bé hơn 17 tháng rồi. Golden Lab thật sự rất tốt. Bé nhà mình chẳng bao giờ bị đường ruột cả. Mỗi tội giá hơi chát các mẹ nhỉ
    • 160 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình cũng xác nhận là men này rất tốt và giá hơi chát. Giá bán lẻ 7500d / gói
    • 111 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

đang quan tâm. Con mình bs toàn kê Antibio, uống chẳng xi nhê gì. Mình đang cho con uống men tiêu hóa nước của Pháp thì phải, giá 7000/ống. Ko biết cái này có tốt hơn ko nữa. Ah mà các mẹ cho uống hàng ngày và uống liên tục trong bao lâu thế. Mình chỉ cho con uống khi nào có dấu hiệu đi ngoài thôi. Mà cũng lười ăn lắm.
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng thường cho bé uống men tiêu hóa dạng ống ạ, cái đó mình thấy tốt và bé cũng dễ uống.
    chứ mấy cái men dạng gói kia khi hòa với nước bé nhà em không chịu uống các mẹ ạ
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, con em ko phải bị tiêu chảy, em chưa biết chính xác con em bị thế nào nữa có khi bị rối loạn tiêu hóa. Một ngày đi khoảng 3 đến 5 lần phân vàng ( có lúc hơi xanh cỏ úa) lỏng lợn cợn lổn nhổn mùi chua hơi nhớt thỉnh thoảng còn có bọt lúc cuối nữa ( con em 3 tháng rưỡi, bú mẹ hoàn toàn). Như vậy thì có uống được men Golden LAB này không??. Con em bị khoảng 1 tháng trước uống 5 ống enterogermina của Pháp thì đỡ hơn ( ngày 1 lần phân sệt hơn nhưng vẫn lổn nhổn) dừng một thời gian lại tái phát. Giúp em với ah, em stress vì vụ ị của con quá, cứ ị xong là mẹ lại ngắm nghía, ngửi lên ngửi xuống.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có biết chút về mem vi sinh Golden lad, mem này được quảng cáo là nhập từ Hàn Quốc. Thực tế thì nhiều mẹ dùng rồi, ở vp mình các mẹ hay vào web thấy quảng cáo tốt nên cũng cho con dùng thử thấy khen là tốt, nếu đi ngoài hoặc táo bón thì uống mấy ngày là ổn. Mà tốt nhất là các mẹ tránh không nên cho con dùng kháng sinh nhiều dễ gây rối loạn tiêu hóa lắm. chúc bé mau khỏi!
    • 20 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em co mot anh ban cung cho con uong loai nay, thay anh ay khen lam, chieu nay e cung vua goi dien cho dua e ban o quay thuoc mua mot hop ve uong thu. hi vong con uong se cai thien tinh hinh an uong va khong bi tao bon nua.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2