Bệnh trẻ em

Bệnh rung giật nhãn cầu bẩm sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chú vẫn may mắn hơn cháu nhiều,dù có ngồi bàn đầu cháu cũng k thấy gì
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chào bạn Hương, mình có con trai bị RRNC bẩm sinh. Cháu bị lác và hay nhìn gần. Mình cũng đã cho cháu đi khám mắt ở mấy nơi nhưng cháu còn bé (2 tuổi) cho nên không hợp tác với bác sỹ được vì vậy vẫn chưa đo được thị lực của cháu như thế nào. Gia đình mình rất lo lắng cho tương lai của cháu và không biết liệu có chữa được bệnh cho cháu ko? Mình sẽ gọi điện trao đổi với bạn và bạn có thể nói sơ qua cho mình biết về bạn hoặc ý kiến của bạn về bệnh này được ko?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.nguyenthithu Xem bài viết
    M giup dc cho ban, ban. Lhe Huong sdt 01659750882
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cảnh giác với loại virus mới

Mình có đứa cháu họ tuần trước vừa phải cấp cứu ở bv Bạch Mai vì nhiễm một loại virut máu. Biểu...

• Nơi chia sẻ của các bố mẹ có con bị rung giật nhãn cầu bẩm sinh

Các mẹ thân mến! Mình đang rất buồn về tình hình mắt con nhà mình. Cháu được 15 tháng và đang bị Rung giật nhãn cầu bẩm sinh. Mình đã cho bé đi khám nhiều nơi và tìm hiểu các thông tin về bệnh, nhưng câu trả lời cuối cùng vẫn là không chữa được. Mình tuyệt vọng vô cùng và thương con quá! mình đang...

• Thực phẩm an toàn cho bé vào mùa hè

Thời tiết nóng bức khiến trẻ em mệt mỏi và dễ mắc các loại bệnh, nhất là những trẻ nhỏ dưới 3 tuổi....

• Cac me oi!nghuyen nhan tai vi sao ma em be bi benh tim bam sinh?hic

HOM QUA E CO GAP MAY NGUOI BA CON BEN NOI MOI BIET CHAU E BI BENH TIM BAM SNH MAT RUI:Sad:.E KO DAM HOI ANH CHI NHIEU,SO ANH CHI DANG BUON PHIEN.E THI LAI DANG MANG THAI 20W.E LO WA,KO BIET HOI AI NEN NHO CAC ME GIUP.NGUYEN NHAN CO PHAI TAI NGUOI ME TRONG LUC MANG THAI KO CAN THAN NEN BE BI THE...

• Tặng gì dịp tết trung thu?

Nếu như ngày xưa quà tặng cho Tết Trung Thu chỉ gói gọn trong vài chiếc bánh truyền thống thì ngày...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao ban H va gia dinh webtretho co tre nho bi benh RGNC, minh cung co 1 be tinh trang nhu vay khong bit minh co the lien he voi ban de hoi them vai thong tin de jup be nha minh dc k?
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3