• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Bệnh rối loạn sắc tố da ở trẻ em

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!
    Em đang lo lắng qua, con gái em năm nay được 3,5 tuổi rồi nhưng trên má cháu đã xuất hiện vài vết giống như nám da của chị em mình, không biết phải khám và điều trị thê nào nhỉ? Em chỉ lo càng ngày vết thâm đó càng nhiều lên thì khổ thân bé quá. Ai biết thông tin gi, cả dân gian cũng được thì mách em với nhe!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó nên cho con ra viện Nhi TW khoa da liễu khám xem sao. Con gái mình cũng đc hơn 2 tháng rưỡi và cũng bị rối loạn sắc tố da như vậy. Hôm nay vừa cho con ra viện khám bs kê cho 2 loại thuốc để bôi đó. Nếu mẹ nó ngại đưa con đi khám thì mình đọc tên thuốc mẹ nó thử tham khảo xem, mình nghĩ nếu đúng con bạn bị như vậy thì dùng thuốc bôi đó cũng đc chứ đi khám thì bs cũng vẫn chỉ kê cho thuốc đó mà thôi.
    • 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko biết bé bị vết màu trắng hay đen vậy mẹ, nếu bị màu trắng khó chữa hơn màu đen đó
    MS NGÂN: 0909362238
    • 425 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

beé nhaà em hai thaáng cung coó mot veêt trang duoi nguc, maàu khoông traăng lam,bs cung bao roôối loan sac to da, em dang so be bi bach bieêến day,huhu

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho hỏi là các bé nhà mình sau khi khám và bôi thuốc có đỡ không? Ban Carot từ khi sinh đã có 1 vết ở cổ, mấy hôm nay trên má có thêm 1 vết nhỏ (mau trắng ), bác sĩ cũng nói là bôi thuốc cho không lan ra và cho thuốc Vitiskin của ISIS pharma. Không hiểu là các mẹ khi bôi thì con có hết không.

Nghe xong mà mẹ lo lắng quá, vì nghĩ tới bệnh này là nghĩ tới Michael Jackson