• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Bé sốt cao & nôn làm thế nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 472 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái giúp e với. Bé nhà em bị sốt & nôn nhiều. K chịu ăn uống gì cả nên ng cứ đờ đẫn, lả và gầy tóp đi. Nhìn con như vậy mà k làm gì đc em xót quá. Mặc dù những lần ốm trc thì vẫn còn chịu uống sữa. Bé bị 3 ngày rồi, e cho đi khám thì bác sĩ k tìm ra nguyên nhân và chỉ bảo là có thể bị dường tiêu hoá có vấn đề rồi cho kháng sinh tông hợp. Mà bé nhà e ăn k chịu, uống cũng k chịu thì làm thế nào mà uống thuốc đây? Nịnh nọt mãi cũng k ăn k uống, đè ra thì càng k thể vì cứ đè ra là nó kêu khóc thảm thiết rồi lại nôn . Cứ thế này kéo dài chắc e chết mất. Các mẹ tư vấn giúp e xem bé bị bệnh gì và khám ở đâu? Hqua e cho cháu khám ở Nhi TW, nhg giờ e muốn khám tư cho đỡ đông. Mẹ nào biết chỗ khám có bác sĩ cẩn thận, chu đáo mách giúp e với. Tks các mẹ rất nhiều ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 18/06/2010 vào lúc 10:19 AM. Lý do: Topic được di chuyển từ mục Chăm Sóc Bé sang.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 338 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Bạn thử cho con khám bsĩ Tú, phòng khám Nhi Cao ở Cầu Giấy. Mình nghĩ nếu bé mệt quá có thể hỏi bsĩ có nên truyền cho bé không. NHớ là khám bác Tú thôi nhé. Bạn có thể gọi 1080 để lấy số điện thoại và gọi hỏi giờ khám của bác.Trời hè nóng các mẹ nhớ bổ sung vitamin cho các con để tăng sức đề kháng.