• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Bé ngủ li bì, khó đánh thức, bỏ ăn

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 9.74K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac chi oi, chi nao co kinh nghiem giup em voi. Em be nha em duoc 20 ngay tuoi, chau von rat hau an the ma 2 ngay nay chau ngu li bi, lam du moi cach de danh thuc nhu rua mat, cu nach, ... ma chau chi mo mat choc lat roi lai ngu. Chau khong chiu an, ke ca bu me hay bu binh. Chau ngu ca ngay, dem thuc nhung van khong chiu an. Em cap nhiet do thi chau van binh thuong. Co me nao da gap TH nhu cua em thi cho em loi khuyen voi nhe. Em lo lang lam :Sick:, khong biet nguyen nhan tai sao. Em cam on cac me nhieu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 651 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cho đi bệnh viện gấp.

Sổ bìa đen: BLCBPT
    • 530 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

bạn đã thử cho bé ăn lúc bé đang ngủ chưa? có thể bé k thức, nhưng vẫn mút ti. Bé nhà mình được 4w, vẫn thường cho bé ăn như vậy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cam on loi khuyen cua cac me. Be nha em ngu say lam, ko chiu mo mieng an uong gi chi tamcalatoe a. Cac chi co dia chi bac sy nhi nao tot ko? cho em voi, chieu nay em cho chau di kham.
    • 173 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Bé sơ sinh mà li bì, bỏ bú có thể là dấu hiệu của nhiễm trùng, và nguy hiểm đó. Bạn nên đưa con đến BV Nhi Đồng khám sớm đi.
    Chúc bé mau khỏe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumlovebaby Xem bài viết
    Cac chi oi, chi nao co kinh nghiem giup em voi. Em be nha em duoc 20 ngay tuoi, chau von rat hau an the ma 2 ngay nay chau ngu li bi, lam du moi cach de danh thuc nhu rua mat, cu nach, ... ma chau chi mo mat choc lat roi lai ngu. Chau khong chiu an, ke ca bu me hay bu binh. Chau ngu ca ngay, dem thuc nhung van khong chiu an. Em cap nhiet do thi chau van binh thuong. Co me nao da gap TH nhu cua em thi cho em loi khuyen voi nhe. Em lo lang lam :Sick:, khong biet nguyen nhan tai sao. Em cam on cac me nhieu.
    be đã ăn nêncho đi viện ngay.đến viện nhi của tỉnh.hoặc trung ương nhé.không nên để cháu ở nhà rất nguy hiểm.
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nên cho cháu đi viện sớm nếu ko sẽ bị hạ đường huyết đó. con em ngày đầu cũng thế, nằm li bì từ sáng đến tối ko ăn tí gì, đến lúc bác sĩ chích thuốc bé ko còn sức để khóc nữa mà chỉ mếu thôi. em sốt ruột quá nên đứa bé đi cấp cứu thì mọi chuyện mới ổn, dù bé ko sốt cunng4 ko nên xem thường chị nhe
    • 476 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Đây có thể là triệu chứng của xuất huyết não.... Nói chung bất thường là các mẹ phải cho con đi khám...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumlovebaby Xem bài viết
    Chị mumlovebaby ơi, chị đi khám cho bé nhà chị chưa? Bác sĩ kết luận sao ạ? Bé nhà em từ hôm qua đến hôm nay cũng thế, ngủ suốt, rất khó đánh thức dậy ăn. Búng chân bé rất lâu bé mới dậy bú được 1 lúc lại thôi, trung bình 5 tiếng 1 lần rồi lại ngủ tiếp, không làm sao đánh thức dậy được. Em cũng đang lo mất ăn mất ngủ đây.