Bệnh trẻ em

Be khoc thet truoc khi ngu va khi ngu day!

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 605 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Be khoc thet truoc khi ngu va khi ngu day!

Bé nhà mình hay khóc thét lúc vừa ngủ dậy (ngày lẫn đêm) và khóc thét trước khi ngủ vào buổi tối như bị ai đánh vậy đó. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình. Cám ơn!

Best Regards
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trẻ đổ mồ hôi khi ăn và khi ngủ

Mẹ của Bon xin được chia sẻ một chút xíu kinh nghiệm cùng các bà mẹ và các ông bố. Nhiều người thường cho rằng trẻ đổ mồ hôi là do thời tiết hoặc là do cơ thể của từng trẻ. Nhưng xin thưa không phải vậy đâu. Đây chính là biểu hiện của TIỀN SUY DINH DƯỠNG. khi có triệu chứng này thì trẻ thường biếng...

• Cô bé mắc bệnh Down đẹp như thiên thần dưới ống kính của mẹ

Một nhiếp ảnh gia người Anh Sian Davey có con gái bị mắc chứng bệnh Down. Tuy nhiên, cô không cảm...

• bé 2 tuổi bị ho và có mũi kéo dài

Co trai mình được 2 tuổi 6 ngày, hôm qua bé lại bị mũi và ho. Kết hợp với việc cứ...

• Điều trị tay chân miệng hiệu quả ở trẻ nhỏ

Tay chân miệng thường ủ bệnh lâu ngày trong một tuần và có những triệu chứng khó nhận biết như:...

• Đang ngủ mà bé khóc thét!!!

Con e được 6tháng tuổi rồi,tự dưng 2hôm nay,sau mấy hum bị sốt(chắc là do săp mọc răng) khó tĩnh hằn.Ngày quấy ghê,cứ nhăng nhẵng ,ngủ thì ít hẳn.đêm cứ phải mẹ bế mới ngủ,mà mọi khi toàn đung đưa võng bú bình là ngủ,đêm qua đang bế,tự dưng khóc thét lên,bây giờ cũng thế,đang ngủ khóc ầm lên,mà...

• 236 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

bạn thân mên .
    là biếu hiện của sợ đấy
    trứoc mình thuê mottj bà giúp việc mới .con cú dang ngủ la khóc thét.hóa ra mãi sau mính mới biết bà ta cho con mình ăn bà ta bóp mồm thật đau bắt nuôt . mình phải thay người khác thằng bé mới hết khóc thét đấy
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Con minh cung tung bi nhu vay, den noi minh luon co mat de canh vao gio thuc cua cbe, ngu day khoc thet den noi phai oi thuc an da an truc do, co the con ban thieu kem, dan den ngu kg ngon. ban nen di bs tham van. Song song do vo ve be khi di ngu de khoanh vung lai nguyen nhan.