• 0 Lượt chia sẻ
  • 57.1K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con toi duoc 5 tuan toui.Be bu xong de len vai khoang 20 phut.Nhung sau do be van bi oc sua.Co khi ngu cung bi oc.Kham bac si khong co van de gi.Phoi chau van tot.Vay ai biet chi giup.
    Doan Hieu

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con toi luc' moi' sanh cung? vay. ' , sau moi? lan` bu' sua? ddeu` oc. ra nen bac' si? khuyen moi? ban. be' bu' sua? xong thi` nen ddat. be' nam` goi' cao hoac. ddat. be' ngoi` vao` carseat dde? ddau` be' cao hon bung. be' se? khong oc. sua? , luc' be' ddi ngu? cung? cho be' nam` goi' cao chut' thi` luc' thuc' be' se? khong bi. oc. sua? . Hy vong. nhung? gi` toi trai? qua se? giup' ban. dduoc. phan` nao` .

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con toi luc' moi' sanh cung? vay. ' , sau moi? lan` bu' sua? ddeu` oc. ra nen bac' si? khuyen moi? ban. be' bu' sua? xong thi` nen ddat. be' nam` goi' cao hoac. ddat. be' ngoi` vao` carseat dde? ddau` be' cao hon bung. be' se? khong oc. sua? , luc' be' ddi ngu? cung? cho be' nam` goi' cao chut' thi` luc' thuc' be' se? khong bi. oc. sua? . Hy vong. nhung? gi` toi trai? qua se? giup' ban. dduoc. phan` nao` .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau moi lan cho an ban nen vo nhe vao lung chau se giup cho thuc an de xuong bao tu hon.Khong nen dat be nam ngay ma nen be khoang 10.Chuc vui[/code]
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con tôi lúc mới sanh thì bi ọc sữa rất nhiều,khi đi khám thì bác sĩ cho uống Antibio cho tới tháng thứ 3 thì bị rất ít nhưng khi chuyển sang tháng thứ 4 thì bắt đầu có tình trạng ọc nhiều lại (khi ăn bột thi ko bao giờ ọc nhưng khi bú mẹ xong cho con tôi nằm thì không sao, khi ẳm thì bị ọc liền cho dù là ẳm ở tư thế nào có khi bú được khỏang nữa tiếng rồi ẳm vẩn bị) nhờ các bạn giúp dùm có cách nào trị dứt dược hay ko?
    Cảm ơn rất nhiều

• 288 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn KimHuong thân mến,

Nghe bạn kể mình thấy giống trường hợp bé con của cô bạn mình lắm, cô ấy có 2 con trai đều bị như vậy và được chẩn đoán là "hội chứng trào ngược dạ dày thực quản", bệnh này liên quan nhiều đến yếu tố tâm lý, không cần chữa trị sẽ tự dưng khỏi khi bé lớn lên, mình sẽ hỏi thăm thêm cô bạn rồi thông tin thêm cho bạn biết sớm.
    Thân chào.

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Be moi sinh do bao tu chua hoat dong tot nen khi bu no qua be se bi oc sua, sau moi lan cho bu ban nen am be ngan cao dau va vo nhe sau lung den khi be o xuong roi ha dat be nam xuong, ban nen cho bu it va chia lam nhieu lan cho bu, tu tu be lon len se het oc sua a`, be nao bi oc sua sau nay se so sua lam , ban hay yen tam!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be Minh Huy tron 6 thang, nhung be chi nang co 6,5 kg thoi Me - Minh Huy lo lang lam. Vi Huy nhe can. Đieu ma Me - Minh Huy lo nhat la hien nay Be Minh Huy hay bi oc sua, ho cung oc, o len cung oc. Me - Minh Huy chi co Minh Huy la dua con dau long, nen kinh nghiem ve nuoi con con qua it oi. Mong tat ca cac ban, cac chi trao doi cung Me - Minh Huy nhe! Đe giup Minh Huy het bi oc sua.

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Rat thuong be Minh Huy vi be Ech nha minh cung rat hay bi non nhu the, nhat la giai doan be tu 6-8 thang, cho be an xong thuong phai be be dung rat lau, han che be khong nghich ngom, la het, no dua vi cu he nghich nghom hay ho het 1 ty la non ra het. Ban cho be an xong thi cung nen be be dung va vo vao lung be may cai de be ợ len thi se do bi tro day. Ban tham khao bai viet ve Non tro o tre so sinh trong muc Suc khoe di, co nhieu dieu bo ich lam day.

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nếu nhà Minh Huy ở TP. HCM thì nên đưa bé đến BS NGọc Hương - TTDD thành phố, hoặc khám tại phòng mạch tư của BS, rất nhiều trường hợp bé hay bị ọc ói - tất nhiên do sinh lý, còn bệnh lý phải đi BS khác - đã được BS Hương cho thuốc và khắc phục được.

Chúc bé Minh Huy mau hết ói, chóng tăng cân để mẹ khỏi lo lắng.