Bệnh trẻ em

bé gái 2,5 tháng tuổi âm đạo bị tiết ra dịch màu xanh như khí hư

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.66K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4,859 Bài viết

• 2,562 Được cảm ơn

các mẹ ơi cứu với , tự nhiên 5 hôm nay bé nhà mình âm đạo bị tiết ra dịch màu xanh như khí hư của người lớn khi bị viêm nhiễm ,mình có vạch bím con ra xem thì ko thấy đỏ gì cả ngửi cũng ko thấy mùi , mẹ nào biết chỗ nào khám hoặc bé nhà mẹ nào đã từng bị thì chỉ mình cách giải quyết với lo mất ăn mất ngủ , bà ngoại cháu rửa cho cháu nước muối và betadin pha loãng rồi mà chỉ thấy đỡ đi chứ không khỏi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn đưa bé di khám bác sỹ đi bạn,nhỡ viên vì thì khổ bé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khi mình sinh bé gái, bác sỹ cũng có nói em bé 1 thời gian đầu sẽ tiết ra 1 chất nhờn như khi hư. Nếu khí hư mà bé gái của bạn cũng như Bác sỹ nói thì cũng là việc thông thường thôi. Bạn để ý lấy giấy ưới lau đi, hoặc khi tắm bạn rửa sạch cho bé. 1 thời gian sẽ hết, nếu quá lâu thi bạn nên hỏi bác sỹ. Vì mình ko biết ở VN bác sỹ có nói vấn đề này ko? nhưng khi mình sinh bên nước ngoài bác sỹ có đề cập đến vấn đề này đối với bé gái.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 465 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_Luoi123 Xem bài viết
    các mẹ ơi cứu với , tự nhiên 5 hôm nay bé nhà mình âm đạo bị tiết ra dịch màu xanh như khí hư của người lớn khi bị viêm nhiễm ,mình có vạch bím con ra xem thì ko thấy đỏ gì cả ngửi cũng ko thấy mùi , mẹ nào biết chỗ nào khám hoặc bé nhà mẹ nào đã từng bị thì chỉ mình cách giải quyết với lo mất ăn mất ngủ , bà ngoại cháu rửa cho cháu nước muối và betadin pha loãng rồi mà chỉ thấy đỡ đi chứ không khỏi
    Bạn nên cho bé đến bệnh viện khám chuyên khoa tiết niệu chứ đừng chủ quan... lỡ có gì thì tội cho bé

Nếu ở TPHCM thì bạn ghé phòng khám của GS Lê Tấn Sơn chuyên gia đầu ngành về niệu sinh dục nhi

Địa chỉ: 93 Tôn Thất Hiệp P13, Q11

Thầy Sơn khám bệnh từ 17h30 nhé
    • 4,859 Bài viết

• 2,562 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Doctor4u Xem bài viết
    Bạn nên cho bé đến bệnh viện khám chuyên khoa tiết niệu chứ đừng chủ quan... lỡ có gì thì tội cho bé

Nếu ở TPHCM thì bạn ghé phòng khám của GS Lê Tấn Sơn chuyên gia đầu ngành về niệu sinh dục nhi

Địa chỉ: 93 Tôn Thất Hiệp P13, Q11

Thầy Sơn khám bệnh từ 17h30 nhé
    cám ơn mẹ nó nhưng mình ở hà nội
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, con gái em 4 tuổi cũng bị y như con mẹ meo luoi123, mẹ meo luoi lại bị khoá nick rồi nên ko pm được, mẹ nào có kinh nghiệm vụ này chỉ cho em với. Mẹ meo luoi có lên đây không giúp mình với. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy cái này cần phải theo dõi, các bé gái mới sinh có hiện tượng ra kinh non là chuyện bình thường, còn cái này thì mình ko rõ lắm, nên đi khám bác sĩ sản khoa. nếu bạn ở hà nội thì qua bs Tân Sinh 21 nguyễn công hoan, mình thấy bác nhẹ nhàng mà lại có nhiều năm làm việc với học ở nước ngoài rồi nên tin tưởng