• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Bé đi ngoài có chất nhầy/ nhớt

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 177K Lượt đọc
  • 322 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị em ơi, nhóc nhà em được 6 tháng, bị viêm PQ phải uống ks mất 1 tuần, uống ks là bị đi ngoài. Đã dừng ks nhưng đến giờ vẫn bị đi ngoài, tổng số đã là 10 ngày rồi. Đít con đỏ choét nhìn thương lắm. Em đã cho con uống men tiêu hóa của BV cho nhưng ko ăn thua, em cho uống thêm Biolactovin nhưng vẫn bị. Em đứng ngồi không yên. Mong các mẹ tư vấn cho em với. Em cảm ơn
    Believe it's all possible
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me.Chuot Xem bài viết
    Bạn cho bé uống men Bioflora của Pháp í, mấy lại cái Bisepton dạng dung dịch. Cún nhà mình bị đi ngoài rườn rượt y như bé nhà bạn. Một ngày khoảng hơn 20 lần cơ. Thế mà uống 2 loại này đỡ luôn. À, bạn cho bé uống thêm cả Kẽm sunfat nữa xem sao. Chúc bé mau khỏe.
    bác sĩ cũng kê cho bé nhà em bisepton cả men Enter của Pháp nữa. Nhưng sau 5 ngày con vẫn thế... tần suất đi thì giảm hơn. giờ còn 8-10 lần/ ngày nhưng phân con xấu qua: xanh nhiều nhầy... các mẹ giúp với/ có cach nào. bài thuốc dân gian nào ko các mẹ? em nghe các mẹ nói có cỏ sữa ko biets thế nào các me oi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào giúp e vs. Bé nhà e 7 tháng rồi mà luc nào cũg đi phân lỏg, nhày. E đi viện dd khám ng ta cho men vi sjnh vs men tiêu hoá bé đi it hơn nhưg cũg k đỡ nhày. Mấy hnay lạh bé bị xổ mũi. Đi lại nhìu hơn ngày. 3,4 lần có cả nhày. E stress quá ko bít lsao nữa. Ún đủ loại men vi simh r khág sinh r mà k đơ. Có mẹ nào có kih nghiệm giup e vs