Bệnh trẻ em

Bé 3 tháng 4 ngày chưa đi cầu

Đến trả lời mới nhất
  • 15 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà minh 2,5 tháng ,thường thì ngày đi 2 đến 3 lần, nhưng 2 hôm nay bé chưa ị được mình cũng thấy hơi lo nhưng khi nghe mấy mẹ nói vậy mình cũng yên tâm không lo nữa.:Rose::Rose:
    • 675 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

bé mình mới hơn 1 tháng, 4 hôm nay không đi tiêu được nè, lo ơi là lo, mà đọc bài các mẹ xong thấy yên tâm phần nào. Thôi thì cố gắng chờ xem con ị thế nào vậy. Vì trước đó bé cũng sang ngày thứ 3 mới ị, mà phân vẫn mềm, tốt bình thường. Tại lần này lâu hơn hên lo.

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình nay được 2 tháng rưỡi. Bé bú mẹ hoàn toàn. Lúc trước bé ị 3-4 lần/ ngày. Sao dạo này 2-3 ngày bé mới ị 1 lần. Lúc đầu 2 ngày bé không ị mình phải thụt, thì bé ị phân bình thường, màu vàng sậm, hơi sệt. 2 ngảy tiếp theo mình xoa bụng bé và xi thì bé tự ị, phân cũng bình thường hơi sệt. 2 ngày tiếp theo mình cũng phải thụt bé mới chịu ị. Nay đã được 3 ngày mà bé vẫn không ị có sao không các mẹ. Bé bú bình thường không quấy khóc gì cả. Các mẹ có cách nào giúp mình co bé ị ngay được không? Ngày nào mình cũng xi, nhưng mỗi lần xi là bé nhìn mình cười... Haizzz... Mong các mẹ giúp mình.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Gửi các Mẹ có em bé quá ngày chưa chịu ra gặp Mẹ.

Nào các Mẹ cùng chia sẻ kinh nghiệm nhé. Em sinh bé đầu long. Đi siêu âm lần thứ nhất thì ở đấy mất điện lên không in được hình ảnh và các chỉ số thai .Lần thứ 2 đi siêu âm lúc đấy được 25 tuần.Thì dự sinh là 2/5.Em nhớ ngày kinh cuối của em là 25/7.Vậy mà đến bi giờ vấn chưa thấy bé iu ra chơi...

• Làm gì khi con chớm bệnh!

Mình đọc được bài này thấy hay hay nên muốn chia sẻ cùng các mẹ, như bản thân mình sinh con đầu...

• Hà Nội Đăng Quang Watch khai trương showroom 18

Đăng Quang Watch tiếp tục khai trương showroom thứ 18 trong hệ thống cửa hàng vào 9h thứ 6 ngày...

• Bé 4 ngày chưa đi ị

Bé nhà mình mới ngoài 5 tháng chưa ăn dặm, chỉ bú mẹ. Bình thường cũng đã có vài lần 3 ngày bé mới ị một lần phân vẫn bình thường nhưng lần này 3 ngày rồi vẫn chưa ị, đến ngày mai mà chưa ị thì thành 4 ngày. Nếu mai không ị thì phải làm thế nào hả các mẹ?

• Vĩnh biệt viêm xoan với cây giao hay còn gọi là cây xuơng cá

Thương con trai bị viêm xoang từ nhỏ, đã điều trị nhiều năm với đủ mọi phương pháp mà không khỏi...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ tìm hiểu thêm về men sống Probiotic ý, vừa có loại dạng bột pha với nước, vừa có loại men sống để làm sữa chua Probiotic lợi khuẩn cho con
    Con tớ thì đc 11 tháng rồi cũng táo bón kinh niên, hấp thụ cực kém, ăn thì nhiều nhưng chả hiểu đi đâu

Từ hồi được 10 tháng tớ cho uống cái Probiotic order ở Mỹ về, trộm vía h thấy con hết táo bón
    h đang định mua mấy cái gói men để làm sữa chua Probiotic cho con ăn đây

Các mẹ thử tìm hiểu xem nhé, Udo's choice Probiotic thì phải
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2