Bệnh trẻ em

Bé 3 tháng 4 ngày chưa đi cầu

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà minh 2,5 tháng ,thường thì ngày đi 2 đến 3 lần, nhưng 2 hôm nay bé chưa ị được mình cũng thấy hơi lo nhưng khi nghe mấy mẹ nói vậy mình cũng yên tâm không lo nữa.:Rose::Rose:
    • 667 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

bé mình mới hơn 1 tháng, 4 hôm nay không đi tiêu được nè, lo ơi là lo, mà đọc bài các mẹ xong thấy yên tâm phần nào. Thôi thì cố gắng chờ xem con ị thế nào vậy. Vì trước đó bé cũng sang ngày thứ 3 mới ị, mà phân vẫn mềm, tốt bình thường. Tại lần này lâu hơn hên lo.

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình nay được 2 tháng rưỡi. Bé bú mẹ hoàn toàn. Lúc trước bé ị 3-4 lần/ ngày. Sao dạo này 2-3 ngày bé mới ị 1 lần. Lúc đầu 2 ngày bé không ị mình phải thụt, thì bé ị phân bình thường, màu vàng sậm, hơi sệt. 2 ngảy tiếp theo mình xoa bụng bé và xi thì bé tự ị, phân cũng bình thường hơi sệt. 2 ngày tiếp theo mình cũng phải thụt bé mới chịu ị. Nay đã được 3 ngày mà bé vẫn không ị có sao không các mẹ. Bé bú bình thường không quấy khóc gì cả. Các mẹ có cách nào giúp mình co bé ị ngay được không? Ngày nào mình cũng xi, nhưng mỗi lần xi là bé nhìn mình cười... Haizzz... Mong các mẹ giúp mình.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• su 1 thang tuổi 5 ngày chưa đi ị

các mẹ ơi mình mới sinh Su vừa tròn 1thang 2 ngày tuổi mà Su nhà mình đã 5 ngày rồi mà chưa có dấu hiệu j gọi là đi ị,mình lo quá nên mua "thụt tháo" về thụt cho Su thi Su ị ngay mà phân theo mình thấy vẫn bình thường,k đặc cũng k lỏng lắm,lúc Su chưa ị thì đánh rấm thối lắm,bụng cung k trương lên...

• Làm gì khi con chớm bệnh!

Mình đọc được bài này thấy hay hay nên muốn chia sẻ cùng các mẹ, như bản thân mình sinh con đầu...

• Bé 2 ngày chưa đi tiêu !

Các chị ơi,bé em 2 ngày rồi mà chưa ỉa được,bé mới 1 tháng 2 ngày ah. Giờ em fa3i làm sao đây,bé bú sữa mẹ và dặm thêm sữa ngoài. Em thì vẫn bình thường .Mong các mẹ chỉ dùm,xin cám ơn !

• Sâu răng - vấn đề muôn thuở ở các bé nhà mình

Mấy nhóc em của em đứa nào từ 4-11 tuổi cũng bị sâu răng hết, thật là nan giải :-?:-?:-?. Tình cờ...

• Vẻ Đẹp Bất Tận

Mỗi thời đại đều có cách thể hiện vẻ đẹp riêng.Ngày nay người phụ nữ đã biết cách chăm sóc bản thân...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ tìm hiểu thêm về men sống Probiotic ý, vừa có loại dạng bột pha với nước, vừa có loại men sống để làm sữa chua Probiotic lợi khuẩn cho con
    Con tớ thì đc 11 tháng rồi cũng táo bón kinh niên, hấp thụ cực kém, ăn thì nhiều nhưng chả hiểu đi đâu

Từ hồi được 10 tháng tớ cho uống cái Probiotic order ở Mỹ về, trộm vía h thấy con hết táo bón
    h đang định mua mấy cái gói men để làm sữa chua Probiotic cho con ăn đây

Các mẹ thử tìm hiểu xem nhé, Udo's choice Probiotic thì phải
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2