• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Bệnh trẻ em

Bạch cầu trong máu cao???

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 77.1K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi bé nhà em bị viêm loét họng, lưỡi và môi mấy ngày rồi mà chưa khỏi, cháu sốt ngày hôm nay là ngày thứ 4 rồi mà chưa dứt. Sốt giao động từ 37,5 đến 39 độ, e cho cháu di khám BS cho uống sỉo cam, kháng viêm , kháng sinh mà sao không dứt sốt. nhưng điều em lo nhất là đi xét nghiệm máu, bạch cầu cháu cao quá, lên tận 20.1G/l. có mẹ nào có kinh nghiem hay hiểu về vấn đề này tư vấn cho em với. Em đang lo quá.
    • 703 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

bạch cầu tăng cao là biểu hiện của việc cơ thể bị nhiễm khuẩn. bé nhà mình đợt rồi cũng sốt 1 tuần liên tiếp, cho đi xét nghiệm cũng kết luận bạch cầu tăng cao, bsi bảo là bị nhiễm khuẩn hô hấp. cho kháng sinh về uống, hết sốt và đã khỏi rồi.bạn cho bé uống hết thuốc rồi đi xét nghiệm lại cho yên tâm.
    Mong bình yên và hạnh phúc đến với con giai yêu của mẹ, đến với gia đình nhỏ của mình và đến với mọi người xung quanh mình.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé. Mình đang cho é uống thuôc hy vọng là bé nhanh khỏi. Nhưng WBC cao như vậy có nguy hiểm gì không nhỉ, minh nghe nói bệnh máu trắng WBC tăng cao lắm, không biết là ao nhiêu, có mẹ nào biết không
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3