Chăm sóc bé từ 0 - 12 tháng

Siro long đờm dành cho trẻ sơ sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.11K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 721 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Bé nhà em mới được 9 ngày tuổi bé thở khò khè và có rất nhiều đờm. Trời mưa gió quá em ngại mang bé đi khám. Các mẹ biết sirm o long đờm nào dùng cho trẻ sơ sinh hiệu quả chỉ em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao trẻ em Phần Lan ngủ trong hộp các tông thay vì nôi ?

Từ những năm 1930s, hộp quà thai kỳ được gửi đến tất cả trẻ em Phần Lan bất kể em bé xuất thân từ...

• 10 sai lầm trong chăm sóc trẻ sơ sinh

Sợ con lạnh nên quấn kín trẻ, cắt tỉa để mi được dài và cong, cho bé nằm cùng bố mẹ là những sai...

• Bỉm dành cho trẻ sơ sinh

Mấy hôm trước mình có đi thăm đầy tháng con đứa bạn. Mình thấy không khí không được vui, bà nội mặt cứ buồn, con bạn mình thì chả nói được nửa câu. Hỏi ra mới biết, nàng nhà mình làm cho công ty nước ngoài, phong cách tây. Còn mẹ chồng thì ở quê lên trông cháu nên cách chăm 2 người không hợp nhau...

• Có mẹ nào biết về sữa Anmum dành cho trẻ sơ sinh không ạ

Ngày trước nhóc nhà em được mấy cô bạn đi du học Sing về cho mấy hộp sữa này, bé uống rất hợp. H sữa sắp hết mà mẹ không biết mua ở đâu :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: Có mẹ nào biết chỗ bán cho em thông tin với :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: Em ở...

• Không còn “sống trong sợ hãi”

Hệ thống gas với bếp gas, ống dẫn gas, van gas nếu không được bảo trì định kỳ sẽ dễ dàng trở thành...

• 2,068 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

bé nhà bạn còn quá nhỏ, tuyệt đối ko nên tự ý dùng thuốc , bắt chước đơn hay nghe theo ai giới thiệu thuốc gì mà cho con uống nhé. nếu ngại đưua con đi khám, bạn mời bác sĩ tới nhà khám cho con, cũng ko tốn kém hơn nhiều mà lại rất tiện. nếu cần có thể nhắn tin riêng cho mình, mình cho bạn vài thông tin về bác sĩ tới nhà khám nhé.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 201 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn thử chưng tắc vơí đường phèn hoặc với mật ong cũng được, đây là bài thuốc rất hiệu quả đó.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */