CHĂM SÓC BÉ TỪ 0 - 12 THÁNG

Siro long đờm dành cho trẻ sơ sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.64K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 707 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Bé nhà em mới được 9 ngày tuổi bé thở khò khè và có rất nhiều đờm. Trời mưa gió quá em ngại mang bé đi khám. Các mẹ biết sirm o long đờm nào dùng cho trẻ sơ sinh hiệu quả chỉ em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Clip hay, sôi nổi, các bé sẽ rất thích nhé!

Con nhà mình rất thích mấy clip quảng cáo của Evian vì có mấy em bé nhảy rất sôi động, nhạc vui...

• Hỏi thông tin về căn hộ 1,9 tỷ Times City

Không biết căn 1,9 tỷ này có được hưởng các quyền lợi như các căn hộ khác không? Chính xác thì...

• Bỉm dành cho trẻ sơ sinh

Mấy hôm trước mình có đi thăm đầy tháng con đứa bạn. Mình thấy không khí không được vui, bà nội mặt cứ buồn, con bạn mình thì chả nói được nửa câu. Hỏi ra mới biết, nàng nhà mình làm cho công ty nước ngoài, phong cách tây. Còn mẹ chồng thì ở quê lên trông cháu nên cách chăm 2 người không hợp nhau...

• Đồ dùng tiện dụng dành cho trẻ sơ sinh đắt khách

Đồ dùng tiện dụng dành cho trẻ sơ sinh đắt khách Thị trường đồ dùng dành cho trẻ sơ sinh ngày càng đa dạng và phong phú với nhiều món đồ lạ, hiện đại, nhiều tính năng thu hút sự quan tâm của các ông bố, bà mẹ. Chị Linh ở tập thể Dệt kim Đông Xuân (Hà Nội) hí hửng khoe lọ nước rửa rau quả kiêm...

• Clip 2 bé sinh đôi chia sẻ núm ti giả với nhau

Có cái ti giả thôi mà 2 đứa bú chung thương gì đâu á :x ...

• 2,069 Bài viết

• 653 Được cảm ơn

bé nhà bạn còn quá nhỏ, tuyệt đối ko nên tự ý dùng thuốc , bắt chước đơn hay nghe theo ai giới thiệu thuốc gì mà cho con uống nhé. nếu ngại đưua con đi khám, bạn mời bác sĩ tới nhà khám cho con, cũng ko tốn kém hơn nhiều mà lại rất tiện. nếu cần có thể nhắn tin riêng cho mình, mình cho bạn vài thông tin về bác sĩ tới nhà khám nhé.
    • 173 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Bạn thử chưng tắc vơí đường phèn hoặc với mật ong cũng được, đây là bài thuốc rất hiệu quả đó.