CHĂM SÓC BÉ TỪ 0 - 12 THÁNG

Làm thế nào để con trắng lên được hả các mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.77K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là thế này ah . Kem nhà em hôm nay được 5 tuần rồi , mà da đen nhẻm ý, bạn ý lại là con gái nữa nên em buồn lắm ,Nghĩ mà cứ ân hận mãi, hồi trước mang bầu nghén nặng quá cho nên không uống đưcọ nước đưa nước mía, và ăn trứng gà. Mà da ba Kem thì trắng như trứng gà bóc ý, con em thì da trung tính không trắng cũng không đen nói chung là tạm ổn. Thế mà chả hiểu sao Kem sinh ra lại đen thế, ai đến thăm cũng kêu là da đen nên em đau lòng lăm .
    Biết là bây giờ đã muộn nhưng thôi còn nước còn tát, các mẹ chỉ giùm em cách để cải thiện làn da socola của bạn ý cái, tre con dù xink mấy thì xink nhưng ma đen thì vẫn hem thích các mẹ nhỉ.HUUu, các mẹ chỉ em xem em có phải an bổ sung cái gì hay phải tắm cái gì cho Kem với nhé. Không thì em buồn chit mất,huu

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao khong ai tra loi the ah ,huuuu

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chia sẻ cùng bạn. Mit-Chan nhà mình cũng giống Kem nhà bạn zậy đó. Mới sinh đỏ lừ, rồi dần đen thui. Giờ gần 5 tháng trộm vía dần trắng ra
    Em đếm từng ngày, đợi anh về
    Bởi thu không anh thu buồn lắm anh biết không?...
    Gió và hương sữa
    Quyện cùng nỗi nhớ...
    Xào xạc heo may,
    cho cổ tích tháng mười...

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ nó không làm gì cả chỉ để tự nhiên thế thôi ah,

• 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ava bé trắng và xinh thế kia còn gì nữa mẹ nó . mình thấy mọi người nói khi nhỏ bé đỏ và ko trắng thì khi lớn lên sẽ trắng, ko bít đúng ko nữa hay tùy từng bé.
    Mẹ iêu 2 anh em nhiều nhiều

• 637 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

đợt có bà khách hàng của mình khoe là bác í ăn bơ suốt ngày nên sinh ra em bé nhà bác í trắng bóc, sinh ra rùi vẫn cho bé ăn bơ. Mình nghe thế thôi chứ k bít là bé í trắng vì bơ hay và di truyền nữa. hihi

Đang tìm mua 1 căn nhà nhỏ nhỏ xinh xinh để ở. Đường Bến Vân Đồn quận 4, hoặc Nguyễn Trường Tộ Quận 4, hoặc Vĩnh Khánh, quận 4. Nếu mẹ nào biết ai bán pm em với. Không tiếp môi giới trung gian.

• 434 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Ui trắng đen do gen mà bạn. Mình thí trắng nhưng xã mình đen nên con bé nhà mình đen lun, giờ chỉ biết hận bố nó thui chứ làm gì được bây giờ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 114 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Con gái mình sinh ra thì đỏ, sau đó đen. Đến hơn 5 tháng tự nhiên bé trắng hồng từ từ ra. Nên mẹ nó yên tâm đi, từ từ bé sẽtrawsngs ra thôi. Ah, con bé nhà mình mới sinh ra toàn tắm lactacyd, nhưng mình để ý thấy hình như tắm loại này da đen hay sao ah? Không biết bé nhà bạn có tắm loại này ko nhỉ?

• 382 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

mẹ này toàn lo lung tung, thế nên k ai trả lời. bé mới đẻ đc 5 tuần làm sao mà đã lo đen với trắng. Có thể là da đỏ thôi. Dần đàn rồi sẽ trắng ra

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em với anh xã nhà em trắng đấy chứ,nhất là anh xã trắng hồng mà môi đỏ nữa, thế mà kem sinh ra lại đen lại còn đen giòn nữa ý, em tắm bằng jonhson thôi các mẹ ah ,mà kem nhà em cũng lạ lắm có hôm nhìn cũng trắng được một tí, thế mà hôm sau lại đen nhẻm làm em cứ mừng hụt mấy lần
    Con là món quà vô giá lớn nhất đời của ba mẹ:

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3