CHĂM SÓC BÉ TỪ 0 - 12 THÁNG

Cho trẻ sơ sinh nằm cũi riêng hay chung giường

Đến trả lời mới nhất
  • 30 Lượt chia sẻ
  • 60.9K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be nha e 2 thang roi.co cach nao de tap cho be nam cui ko c nhi? Be van ngu voi e tu luc moi sinh gio. Bgio cu ph co nguoi nam ben canh moi chiu ngu co.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có nên cho trẻ sơ sinh nằm đệm không???

Chào các chị, Em đã đăng ký là thành viên của WTT từ khá lâu và thường xuyên vào đọc các topic trên diễn đàn. Em học được nhiều kiến thức rất bổ ích. Tuy vậy em khá nhút nhát nên hôm nay mới dám post bài. Em hiện đang có bầu 2 bé trai 34 tuần, dự sinh ngày 6/10/2005. Cả nhà em đang rất háo hức...

• Cứ tự nhiên, sao phải ngại ^^

Bắt gặp hình ảnh những bà mẹ qua các thập niên cho con bú trên trang http://www.buzzfeed.com/ mình...

• Em sắp sinh,em muốn hỏi về việc cho bé sơ sinh nằm cũi!

:Smiling: Em chào các mẹ! Em còn 3 tháng nữa sinh rồi,cuối tháng 12,đầu tháng 1 ấy ạ.Lúc trước,em có suy nghĩ là rất muốn cho em bé nhà em sau khi sinh sẽ được nằm cũi riêng,ko cho nằm chung với bố mẹ!Cũi sẽ ở cạnh giường,ngay bên cạnh mẹ!Em nghe ở đâu đó các chị nói nằm như thế là tốt,con nằm với...

• 6 sai lầm chết người khi chăm con ốm

Thấy bạn bè xung quanh hiện nay vẫn còn nhiều lúng túng và tự quyết cho việc mua thuốc cho con uống...

• Bé chán ăn khi bị ho

Con mình ho mấy nag2y nay, cho uống thuốc theo đơn của bác sĩ rồi nhưng mấy ngày nay bé ăn ít lắm,...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc tới đoạn cuối thấy có bạn đề nghị là để cửa của cũi bên hông. Mình góp ý 1 tí là kiểu này hiện tại bên Mỹ đã không cho phép làm nữa, do sử dụng lâu ngày các cơ cấu bản lề có thể hư hỏng gây nguy hiểm. Hoặc các cơ cấu gấp xếp gây ra kẹt tay, chân. Mình khuyên các bạn đừng nên thiết kế kiểu có cửa mở hoặc 1 phía bên hông trượt được nhé.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7