• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.89K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Bé nhà em mới sinh được 2 tuần nhưng bé nhà em thỉnh thoảng hay bị giật giật (không phải giật mình) chân tay khi ngủ đặc biệt là vào các buổi chiều tối và tối, mỗi lần giật giật 3-4 lần, em không biết bé nhà em bị làm sao. Có bé nào nhà các mẹ đã từng bị như thế không và khám chữa cho bé ở đâu.

Em rất lo lắng, các mẹ có thông tin gì cho em biết với nhé!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bố mẹ đánh móng chân để phân biệt ba đứa con quá giống nhau

Yêu quá các mẹ ơi. Các mẹ làm gì để phân biệt con sinh đôi sinh ba của mình khi chúng quá giống...

• Bố và con trai cũng có ảnh đẹp chứ bộ

Đôi khi thấy các mẹ cứ post ảnh đẹp Mẹ và Con Gái làm mình ganh tỵ quá. Mình phải post bộ ảnh Bố và...

• Bé bị giật chân tay khi gắt ngủ

Bé nhà em được 2.5 tháng rồi, dạo này hay gắt ngủ lắm mà mỗi lần gắt ngủ là chân tay bé giật rất mạnh, sau đó khóc thét lên. Mẹ nào có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp em với.Thanks các mẹ nhiều nhiều.

• Thiếu máu não – Không nên chủ quan

Thiếu máu não đang có chiều hướng gia tăng mạnh ở người lớn tuổi và gần đây cũng khá phổ biến ở...

• Bé bị run chân, tay

Các Me oi, undefined Con em duoc 4 thang tuoi, em sanh non (chi moi 8 thang ) nen moi bieu hien cua be lam em lo lam, day la dua dau tien.Chan be thinh thoang run len, hom truoc em co hoi chi ban thi noi la mua CAnxi cho be uong qua 3 thang la het, em cung co mua va cho be uong duoc 10 ngay...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• 148 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình cũng chưa thấy bé nào như vậy cả, bình thường trẻ nhỏ chỉ hay giật mình thôi. Mẹ nó chắc chắn như thế nào thì nên cho bé đi khám sơm đi, tới Viện Nhi cho an tâm. Chúc bé mau ăn chóng lớn!!!:Smiling:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn , lúc trước bé mình cũng bị vậy, nhưng bây giờ thì hết rồi, nếu bé vẫn bình thường, ko sốt hay biểu hiện lạ thì vài hôm là khỏi , nhớ giữ ấm cho bé nha, chúc mẹ con vui khỏe!