Dinh dưỡng chung

Có mẹ nào cho con uống siro odbankin chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.5K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,160 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Con nhà E được 8 tháng, cháu rất lười ăn, hai ngày nay chẳng chịu ăn gì cả, chỉ ti mẹ. Hiện tại cháu được 7.6. E muốn cho cháu uống siro odbankin để cải thiện tình hình ăn uống. Có mẹ nào đã sử dụng thuốc này tư vấn cho mẹ cháu với. Cảm ơn các mẹ nhiều...

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 87 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Con nhà tớ cũng dùng rồi, nói chung không ăn thua.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,160 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

E mới cho Zoo uống một lần n mà Zoo lại ho nên mẹ cháu dừng lại, có chị gt cho dùng ma ma sữa non... Nhiều loại quá, chẳng biết tin loại nào để dùng cả, Con thì vẫn còi và lười ăn quá!

• 507 Bài viết

• 2,091 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zoo yeu Xem bài viết
    E mới cho Zoo uống một lần n mà Zoo lại ho nên mẹ cháu dừng lại, có chị gt cho dùng ma ma sữa non... Nhiều loại quá, chẳng biết tin loại nào để dùng cả, Con thì vẫn còi và lười ăn quá!
    Con nhà tớ dùng thì lại thấy hiệu quả cực kỳ luôn trôm vía nghìn lần con. Từ 1 em bé cả ngày kô đc 1 bát cháo mà bây giờ ăn khá hơn rất nhiều rồi mẹ nó ạ, nói chung mình thấy rất tốt đấy.Bạn cứ thử cho em bé dùng thử 1 tuần xem, cái gì cũng phải có td từ từ chứ.
    ÔM TA RÊ, TÚT TA RÊ, TU RÊ SOA HA
    Thanh lý túi Brea MM Rouge, khăn, vòng tay LV.
    http://mgod.webtretho.com/forum/f293...entic-1253950/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,160 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

uh, để đợt này hết ho mẹ cháu thử cho uống xem thế nào? quan trọng là nó chẳng chịu uống sữa ngoài, mà sữa mẹ thì chán nên k phổng phao đc, cứ còi zin đi mẹ nó ạ.

• 86 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ ơi!!!
    Mua sỉo Odbankin ở đâu vậy?
    Em ở tp HCM vậy mà đi mua ở các nhà thuốc đều không có. Em được bác sĩ tư vấn dùng hơn tuần nay mà mua không có
    Mẹ nào biết cho em địa chỉ nhé. Em ở đường Âu Cơ, quận Tân Phú

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy sản phẩm siro Odbankin này tốt mà. Con trai mình ngày trước còi zin, bé không chịu ăn dù mình có thay đỏi liên tục các món ăn nhằm tăng khẩu vị cho bé. Con mình suốt mấy tháng liền không hề tăng cân. Cuối cùng mình tìm được sản phẩm này nhờ được tư vấn từ một chị bạn. Sau khi dùng sản phẩm con mình ăn uống ngon lành, bé tăng cân đều làm gia đình mình ai cũng mừng. Chị em có con biếng ăn thì hãy dùng sản phẩm này cho con mình sẽ có kết quả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Siro Odbankin không những bổ sung men tiêu hoá mà còn bổ sung các dưỡng chất cho trẻ kém hấp thu. Đây là kinh nghiệm của mình chia sẻ cùng các mẹ

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangdh1 Xem bài viết
    Siro Odbankin không những bổ sung men tiêu hoá mà còn bổ sung các dưỡng chất cho trẻ kém hấp thu. Đây là kinh nghiệm của mình chia sẻ cùng các mẹ
    Mẹ Trangdh1 cho mình hỏi tý. Dùng xong 10 ngày bé có ăn tốt như lúc đầu không, hay là 1 tháng sau thì lại biếng ăn. Hình như mẹ Trang là nhân viên bên Siro odbankin hả? Thấy giọng giới thiệu giống quảng cáo quá.
    Dù mẹ nó là nhân viên bên đó hay ko thì cũng tư vấn cho mình câu hỏi trên nhé. Băn khoăn nhất là uống xong thì có tác dụng, được thời gian sau thì chứng nào tật nấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lambinhboong Xem bài viết
    Mẹ Trangdh1 cho mình hỏi tý. Dùng xong 10 ngày bé có ăn tốt như lúc đầu không, hay là 1 tháng sau thì lại biếng ăn. Hình như mẹ Trang là nhân viên bên Siro odbankin hả? Thấy giọng giới thiệu giống quảng cáo quá.
    Dù mẹ nó là nhân viên bên đó hay ko thì cũng tư vấn cho mình câu hỏi trên nhé. Băn khoăn nhất là uống xong thì có tác dụng, được thời gian sau thì chứng nào tật nấy.
    Mình cũng ko tin lắm ! bây giờ ra nhiều loại , thôi cứ để bé phát triển tự nhiên thôi , cho bé ăn sữa chua là tốt nhất

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3