• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Dinh dưỡng chung

Bảng chỉ số calories của các loại thực phẩm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 57.2K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bảng chế độ dinh dưởng của baby
    Bằng tiếng Anh thì có thể xem và tải xuống ở đây này : http://www.restaurants.com.vn/?code=download
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ở nhà mình có đấy, không biết có đúng như yêu cầu của bạn không. Cho mình số fax, chiều mình photo rồi fax cho.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac me , day la so fax cua minh , lam on goi cho minh bang gia tri dinh duong nha
    faX : 08 9100598

CAM ON NHIEU
    • 349 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuanho Xem bài viết
    ở nhà mình có đấy, không biết có đúng như yêu cầu của bạn không. Cho mình số fax, chiều mình photo rồi fax cho.
    Ui, cám ơn Công chúa nhỏ nhiều, mình tưởng topic này bị lãng quên mất rùi chứ. Bạn fax dùm mình theo số: 088127038 cho Khuyên nhé. Cám ơn bạn lần nữa.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm một ngày để yêu thương
    • 517 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Đúng cái mình đang cần tìm rồi, Mẹ Công chúa ơi, fax cho mình 1 bản với nhé . Số fax: 990 4339 gửi Minh Châu. Cám ơn Mẹ Công chúa nhiều nhiều
    ..Let ByGone Be ByGone..

Ko có anh em mang một gánh buồn
    Nặng đến nỗi tưởng chừng ko gánh nổi
    Anh đến nào ngờ chỉ giúp em đánh đổi
    Gánh buồn này bằng gánh buồn khác nặng hơn
    • 285 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gemini Le Xem bài viết
    Đúng cái mình đang cần tìm rồi, Mẹ Công chúa ơi, fax cho mình 1 bản với nhé . Số fax: 990 4339 gửi Minh Châu. Cám ơn Mẹ Công chúa nhiều nhiều
    Mẹ tốt bụng ơi, làm ơn cho mình xin một bản nữa nhé!
    Fax cho mình theo số: 582 1123, gửi Trang.
    Cảm ơn nhiều nhiều nhé! :-D
    • 1,120 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình xin 1 bảng nữa nhé !! Fax: 9303.000 hoặc emai: minhtruc@netsoft.com.vn.

Cám ơn các mẹ nhiêu !!
    • 14,148 Bài viết

• 9,676 Được cảm ơn

Các bạn cần xin tài liệu vui lòng gởi tin nhắn cho bạn congchuanho. Những bài post sau bài này với nội dung như trên sẽ bị xoá.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 237 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

me cong chua nho oi lam on fax cho minh mot ban. So fax cua minh la 04.9429144. Cam on nhieu nha
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trước tiên phải xin lỗi các mẹ vì giờ mình mới vào lại Wtt được, bận quá. Mình đã fax được cho mẹ Sim rồi, mẹ Sim nhận được chưa, còn Minh Châu & Khuyên mình kh thể fax được, k biết tại máy fax bên mình hay bên đó nữa. Nhiều mẹ xin tài liệu quá, để mình scan rồi post lên đây cho mọi ng cùng xem nhé. Nhưng có ai dạy mình cách attach file với :"-)
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cho các mẹ biết luôn là thônng tin đó mình lấy ở sách "Hỏi đáp Dinh dưỡng" của Viện Dinh dưỡng, trong đó có nhiều thông tin như các thực phẩm giàu sắt, thực đơn cho bé ở các lứa tuổi.... & phần các thắc mắc DD thường gặp. Mình mua sách này ở VDD, nếu mẹ nào ở HN nên mua quyển đó, rất bổ ích đấy.

@mướp: mình biết là mẹ nó nt nhưng không vào được hộp thư, chán thế

Vào Wtt bây h khó quá, vào gần chục lần mới được :<, vừa mới đăng nhập xong lại bắt đăng nhập lại, admin ơi, có phải do máy tính của mình k!
    • 4,253 Bài viết

• 2,562 Được cảm ơn

Trong quyễn nuôi con mau lớn của TT dinh dưỡng TP.HCM cũng có thông tin này. Sách bán ở nhiều cửa hàng sách.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ công chúa nhỏ ơi fax cho mình một bản với:08 9606770
    • 349 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

@Congchuanho, Mình là Khuyên đây. Máy fax bên mình xài Winfax nên nhiều khi người bảo không fax được. Mình cũng không biết vì sao. Cám ơn bạn nhiều, mình biết chỗ mua rồi thì mình sẽ tìm mua thử cũng được.
    @mẹ Sim ơi, nếu mẹ Sim biết cách đính kèm file thì psot bảng fax của congchuanho len cho mọi người tham khảo với.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm một ngày để yêu thương
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình scan được bảng giá trị dd rồi mà khôngbiết cách post lên cho các mẹ cùng xem. Mẹ nào muốn có thì nhắn tin cho mình địa chỉ email mình gửi cho. Đthoại của mình: 0913 095299.
    • 285 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình scan được bảng giá trị dd rồi mà khôngbiết cách post lên cho các mẹ cùng xem. Mẹ nào muốn có thì nhắn tin cho mình địa chỉ email mình gửi cho. Đthoại của mình: 0913 095299.
    Mẹ nó ơi gửi cho mình 1 bản nhé kimquync@hotmail.com. Cảm ơn mẹ nó nhìu
    • 14,148 Bài viết

• 9,676 Được cảm ơn

Bạn congchuanho gởi file vào mail của Admin để Admin post lên giúp bạn
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Còn mẹ nào đã nhắn cho em rồi mà em chưa gửi bản GTDD qua email chưa? Em sorry nhắn lại cho em với nhé.

Các mẹ ơi thảo luận về GTDD thức ăn cho con ăn đi, em thấy món cua đồng thế mà hay, canxi đỉnh nhất nhé. Thế mà hồi có bầu TA, em cứ ra sức ăn cua với ghẹ, vừa tốn kém vừa k nhiều canxi bằng cái bác cua đồng nhà mình, chỉ được cái ngon miệng, nhưng mà đau túi.
    • 178 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Còn mẹ nào đã nhắn cho em rồi mà em chưa gửi bản GTDD qua email chưa? Em sorry nhắn lại cho em với nhé.

Các mẹ ơi thảo luận về GTDD thức ăn cho con ăn đi, em thấy món cua đồng thế mà hay, canxi đỉnh nhất nhé. Thế mà hồi có bầu TA, em cứ ra sức ăn cua với ghẹ, vừa tốn kém vừa k nhiều canxi bằng cái bác cua đồng nhà mình, chỉ được cái ngon miệng, nhưng mà đau túi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ảnh đoạt giải thưởng "Sổ tay của các loài chim trên thế giới"

Ảnh đoạt giải thưởng "Sổ tay của các loài chim trên thế giới" (GDVN) - Những hình ảnh tuyệt đẹp từ cuộc thi ảnh "Sổ tay của các loài chim trên thế giới" (HBW). Dù lần đầu tiên được tổ chức, nhưng HBW đã thu hút hàng trăm nhiếp ảnh gia từ 128 quốc gia trên thế giới gửi ảnh của hơn 3.000 loài chim...

• 10 thực đơn hoàn hảo cho bé bắt đầu tập nhai

Hồi nhóc mình tập nhai, mình tra cứu đủ thứ để kiếm món mới cho con, mấy món này dễ làm lại ngon...

• Các loại thực phẩm không tốt cho con trẻ

Lòng trắng trứng Trẻ dưới 1 tuổi được khuyến cáo không nên ăn lòng trắng trứng vì lòng trắng trứng có lượng protein quá cao có thể khiến cho trẻ bị dị ứng. Với lòng đỏ trứng là thực phẩm giàu chất dinh dưỡng nhưng bạn cũng chỉ nên cho trẻ ăn lòng đỏ sau 9 tháng tuổi. Lưu ý trẻ rất dễ nghẹn...

• Trứng hấp kiểu Nhật

Là món ăn của Nhật Bản vừa bổ dưỡng lại rất dễ ăn, cực kì phù hợp với người già hoặc trẻ nhỏ. ...

• Những lưu ý quan trọng các mẹ sinh mổ không thể bỏ qua

Sinh mổ có thể gây ra những ảnh hưởng không tốt cho sức khoẻ của trẻ. Vì thế, các mẹ đã chọn phương...

• 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

congchuanho oi, minh đã nhắn tin nhờ bạn fax hộ nhưng bạn vẫn chưa gửi cho mình đây nè, hihi!! Lại PM lại cho bạn nhé, đừng quên nhé, thanks
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4