• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.69K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 124 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cho em xin 1 số thực đơn cho bé 1 tuổi với các chị ơi, nhiều lúc k biết nấu kết hợp thịt cá cùng với rau gì, củ gì thì hợp, chẳng hạn như cháo gà thì đi với rau gì,...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thực đơn cho bé 2-3 tuổi

Giai đoạn này, bé có thể ăn được cơm nát cho những bữa chính; đồng thời, bé có thể ăn cháo trong những bữa phụ. Bạn cũng nên tập cho bé thói quen đánh răng để bảo vệ răng miệng. Thực đơn cho bé 2 3 tuổi Bạn có thể tham khảo thực đơn dinh dưỡng cho bé 2-3 tuổi như sau: Bữa sáng Bạn có thể...

• 7 cặp thực phẩm nấu chung khiến bé ăn hoài không lớn

Hnay chia sẻ bài viết này để các bà mẹ ông bố biết và tránh..mình lượm dc trong máy tính ox..ổng có...

• Risupia Việt Nam - Bốn năm, trăm ngàn niềm vui

Panasonic Risupia Việt Nam sau 4 năm hoạt động với hơn 170.000 lượt khách tham quan đã trở thành...

• Thực đơn cho Bé từ 9-12 tháng tuổi

Thứ 2: 1 lát cá hồi+1/2 quả cà chua+3 lát khoai tây+1 cuc phomat+1 muỗng dầu an(oli) Thứ 3 1 góc tàu hủ trắng+3 lát cà rốt+1 lòng đỏ trứng gà+1 cục phomat+20 hat đau hà lan+1 muỗng đầu ăn Thứ 4 1 lạng thit xay+20 cong giá+1 khoanh bầu hay bí+1 muỗng dầu ăn+1 cuc pho mai THứ 5 1 lạng tôm lột...

• Xin tư vấn sữa uống cho bé

Các mẹ cho Cu Pít hỏi với, con 12 tháng, con ăn uống tốt, khoẻ, chỉ có điều là con sợ bị nấm lùn...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới nuôi con lần đầu nhưng chịu khó tìm hiểu các tài liệu và kinh nghiệm của mấy mẹ đi trước. Mình hay nấu: tôm với bí đỏ hoặc rau cải, cá hồi với rau cải hoặc rau mồng tơi, thịt thì nấu với nhiều loại rau khác nhau nhw: ngót, súp lơ xanh,...Gà thì nấu với nấm rơm( cực ngon), ... Nghé nhà mình thích nhất là ăn chim bồ câu nấu rau ngót và gà nấu nấm,..Nói chung theo mình cứ nhà mình kết hợp đồ ăn như thế nào thì mình cũng kết hợp như thế, ví dụ như: cua nấu rau mồng tơi,...