• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho em xin 1 số thực đơn cho bé 1 tuổi với các chị ơi, nhiều lúc k biết nấu kết hợp thịt cá cùng với rau gì, củ gì thì hợp, chẳng hạn như cháo gà thì đi với rau gì,...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách tập cho con từ cháo sang cơm như thế nào?

Chào các mẹ! Mình muốn hỏi các mẹ chia sẻ kinh nghiệm tập cho trẻ ăn cơm như thế nào? nếu muốn cho...

• Điểm danh món ăn cho bé đi nhà trẻ

Điểm danh món ăn cho bé đi nhà trẻ Điểm danh món ăn cho bé đi nhà trẻ Bé lên 2 tuổi và bắt đầu...

• Thực đơn cho bé 2-3 tuổi

Giai đoạn này, bé có thể ăn được cơm nát cho những bữa chính; đồng thời, bé có thể ăn cháo trong những bữa phụ. Bạn cũng nên tập cho bé thói quen đánh răng để bảo vệ răng miệng. Thực đơn cho bé 2 3 tuổi Bạn có thể tham khảo thực đơn dinh dưỡng cho bé 2-3 tuổi như sau: Bữa sáng Bạn có thể...

• Thực đơn cho bé 8 tháng tuổi

bé nhà em 8 tháng rồi, mà ngày nào em cũng phải nghĩ hôm nay cho bé ăn gì nữa :28: ,đúng là đau đầu quá cac mẹ a.Các mẹ chỉ giáo giùm em nhé,thank.:2:

• Massage chống rạn da với dầu gạo giúp mẹ bầu thư giãn

Sáng sớm lên đây than thở cả nhà, chả là em mới mang bầu được 2 tháng, mà da căng căng, sợ bị rạn...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới nuôi con lần đầu nhưng chịu khó tìm hiểu các tài liệu và kinh nghiệm của mấy mẹ đi trước. Mình hay nấu: tôm với bí đỏ hoặc rau cải, cá hồi với rau cải hoặc rau mồng tơi, thịt thì nấu với nhiều loại rau khác nhau nhw: ngót, súp lơ xanh,...Gà thì nấu với nấm rơm( cực ngon), ... Nghé nhà mình thích nhất là ăn chim bồ câu nấu rau ngót và gà nấu nấm,..Nói chung theo mình cứ nhà mình kết hợp đồ ăn như thế nào thì mình cũng kết hợp như thế, ví dụ như: cua nấu rau mồng tơi,...