• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, bé nhà em được gần 8 tháng rồi và em đang định cho cháu ăn thêm trứng trong thực đơn ăn dặm nhưng chưa biết các nấu bột với trứng, chị nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho em với nhé ! Tks các chị nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm đẹp da từ trong ra ngoài

Lập gia đình trễ nên sinh con cũng muộn, chỉ mới sinh đứa con đầu tiên một thời gian mà da mình...

• Cách bảo quản đồ ăn dặm đúng cách

Khi bé bắt đầu đến thời điểm ăn dặm, các mẹ lại trở nên bận rộn hơn khi cần phải chuẩn bị thức ăn...

• Chế độ dinh dưỡng cho trẻ 2 tuổi!!

Định post bài này trong topic " dinh dưỡng cho bé từ 1 đến 3 tuổi", nhưng thấy lẫn lộn quá nên mình mở topic mới :Rose::Rose::Rose: Rất nhiều trẻ lứa tuổi này bị suy dinh dưỡng do thói quen ăn uống tùy tiện: dùng quá nhiều bánh kẹo ngọt dẫn đến chán ăn, khẩu phần mất cân đối. Vì vậy, cha mẹ...

• Rau dền cực tốt cho bé ăn dặm

Rau dền là loại rau giàu dinh dưỡng và khá an toàn cho bé ăn dặm Khi bé bắt đầu ăn...

• Nhờ tư vấn dinh dưỡng cho trẻ sinh đôi 9 tháng tuổi

Xin các mẹ nhiều kinh nghiệm giúp tư vấn về thực đơn cho 2 bé sinh đôi 9 tháng tuổi của mình. Hiện tại lịch ăn, ngủ của các cháu như sau: - 7h sáng dậy: bú mẹ - 9h30: ăn 180ml bột, ăn hoa quả - 11h30: bú mẹ, sữa chua (30ml) - 13h15: bú mẹ - 15h30: ăn 180ml bột - 19h: bú mẹ - 21h: ăn 100ml...

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn nấu bột như bình thường,bột gần chín thì cho lòng đỏ trứng vào ,quấy vài phút cho chín hẳn là đc.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhiều nhé ! Em sẽ thử làm xem.