• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, bé nhà em được gần 8 tháng rồi và em đang định cho cháu ăn thêm trứng trong thực đơn ăn dặm nhưng chưa biết các nấu bột với trứng, chị nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho em với nhé ! Tks các chị nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 sai lầm khi nấu cháo làm bé chậm tăng cân

Nấu cháo bằng nước xương, cho bé ăn nhiều khoai tây, cà rốt hoặc đồ nghiền nhuyễn quá lâu... là...

• Cách bảo quản đồ ăn dặm đúng cách

Khi bé bắt đầu đến thời điểm ăn dặm, các mẹ lại trở nên bận rộn hơn khi cần phải chuẩn bị thức ăn...

• Cháo dinh dưỡng cho trẻ 13 tháng tuổi

Bé nhà em được 13 tháng rồi những rất lười ăn, có mẹ nào biết cách chế biến mấy món cháo dinh dưỡng ngon và bổ dưỡng không mách rùm e với.

• Dinh dưỡng cho trẻ 6 tuổi

chào các chi ,em đang bị tress nặng có chị nào giúp em với . bé nhà em gần 6 tuổi rồi mà cân nặng hơn 16kg .rất biếng ăn ,ko thấy khi nào là bé đòi ăn bất cứ thứ gì cũng phải ép.trái cây ko ,thịt cá ko chỉ ăn nc canh.cơm ăn rất ít,nói chung là biếng ăn từ nhỏ đến giờ ,sữa hồi nhỏ cũng phải đổ muỗng...

• Cách dạy con của người Thụy Sỹ

Là bố mẹ, ai cũng có cách dãy con riêng. Tuy nhiên, dạy con thế nào cho khoa học & hợp lý là một...

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn nấu bột như bình thường,bột gần chín thì cho lòng đỏ trứng vào ,quấy vài phút cho chín hẳn là đc.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhiều nhé ! Em sẽ thử làm xem.