• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, bé nhà em được gần 8 tháng rồi và em đang định cho cháu ăn thêm trứng trong thực đơn ăn dặm nhưng chưa biết các nấu bột với trứng, chị nào có kinh nghiệm hướng dẫn cho em với nhé ! Tks các chị nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các món ăn dặm hấp dẫn từ khoai tây

Mình chia sẻ cho các mẹ những món ăn dặm tuyệt ngon và hấp dẫn từ khoai tây nhé! Khoai tây...

• Rau dền cực tốt cho bé ăn dặm

Rau dền là loại rau giàu dinh dưỡng và khá an toàn cho bé ăn dặm Khi bé bắt đầu ăn...

• Chế độ dinh dưỡng cho trẻ 2 tuổi!!

Định post bài này trong topic " dinh dưỡng cho bé từ 1 đến 3 tuổi", nhưng thấy lẫn lộn quá nên mình mở topic mới :Rose::Rose::Rose: Rất nhiều trẻ lứa tuổi này bị suy dinh dưỡng do thói quen ăn uống tùy tiện: dùng quá nhiều bánh kẹo ngọt dẫn đến chán ăn, khẩu phần mất cân đối. Vì vậy, cha mẹ...

• 10 thực phẩm tốt cho phụ nữ tuổi trung niên

Dùng thường xuyên những thực phẩm dưới đây, chị em sẽ ngăn ngừa được sự phát sinh của nhiều bệnh và...

• Dinh dưỡng cho trẻ 6 tuổi

chào các chi ,em đang bị tress nặng có chị nào giúp em với . bé nhà em gần 6 tuổi rồi mà cân nặng hơn 16kg .rất biếng ăn ,ko thấy khi nào là bé đòi ăn bất cứ thứ gì cũng phải ép.trái cây ko ,thịt cá ko chỉ ăn nc canh.cơm ăn rất ít,nói chung là biếng ăn từ nhỏ đến giờ ,sữa hồi nhỏ cũng phải đổ muỗng...

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn nấu bột như bình thường,bột gần chín thì cho lòng đỏ trứng vào ,quấy vài phút cho chín hẳn là đc.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhiều nhé ! Em sẽ thử làm xem.