• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Ăn dặm / Dinh dưỡng cho bé 6 - 12 tháng

có nên bổ sung cốm cansua3 và siro odbakin cho bé 6,5 tháng tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào các mẹ!
    bé nhà mình được 6,5 tháng nặng 6,5kg. Bé ăn ít và không chịu ăn sữa ngoài chỉ bú mẹ, mình muốn bổ sung cho con siro odbakin kích thích ăn và cốm cansua3 cho con, không biết là đã dùng được chưa? mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé 6,5 tháng bổ sung cansua3 và siro odbakin được không?

chào các mẹ! bé nhà mình được 6,5 tháng nặng 6,5kg. Bé ăn ít và không chịu ăn sữa ngoài chỉ bú mẹ, mình muốn bổ sung cho con siro odbakin kích thích ăn và cốm cansua3 cho con, không biết là đã dùng được chưa? mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình.

• Các món ăn dặm hấp dẫn từ khoai tây

Mình chia sẻ cho các mẹ những món ăn dặm tuyệt ngon và hấp dẫn từ khoai tây nhé! Khoai tây...

• Cách bảo quản đồ ăn dặm đúng cách

Khi bé bắt đầu đến thời điểm ăn dặm, các mẹ lại trở nên bận rộn hơn khi cần phải chuẩn bị thức ăn...

• Giai đoạn bé mọc răng có nên bổ sung canxi?

Bé nhà em được 7 tháng tuổi rồi mà chưa thấy bé mọc chiếc răng nào? vậy có phải bé bị thiếu canxi hay bé chậm quá trình mọc răng? Trong lúc mọc răng có nên bổ sung thêm canxi cho bé không? Giờ muốn biết con mình có phát triển toàn diện không thì em có nên đưa bé đi khám dinh dưỡng không? Em xin cám...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithoathu Xem bài viết
    chào các mẹ!
    bé nhà mình được 6,5 tháng nặng 6,5kg. Bé ăn ít và không chịu ăn sữa ngoài chỉ bú mẹ, mình muốn bổ sung cho con siro odbakin kích thích ăn và cốm cansua3 cho con, không biết là đã dùng được chưa? mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình.
    mẹ nó cho con uống ori kiddy (calcium + Photphorus + multivitamins = l-lysin
    hcl )loại này dùng đc cho bé từ sơ sinh ,uống thêm sữa Nan pelargon xem sao...con mình tình trạng như bé nhà ấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ocsen1; 04/04/2013 vào lúc 02:52 AM.
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé như thế là bt mà mẹ nó, đừng cho con uống kích thích sớm, cố gắng cho con ăn tăng thêm lượng dần dần thôi. Bú mẹ thì mẹ ăn thêm chất béo còn uống sữa ct thì xem con có hợp ko. Con mình cũng thế nhưng m cho con ăn theo nhu cầu và thỉnh thoảng ép dần từng 10ml sữa b ạ