• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.9K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà em được 7 tháng rồi, em thấy mọi người nói có loại bánh chứa Can xi thả vào sữa cho trẻ dùng. Các mẹ có ai biết bảo dùm em với. Em cám ơn nhiều nhiều.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 668 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Ở Metro Hà Nội có bán nhiều đó chị, dãy hàng cuối cùng sát với chỗ bán đồ đông lạnh. Chị thử xem.

• 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Me BEBi ơi, bánh đó tên là Milna.
    21.000 đ/ hộp 2 túi nhỏ.
    Mình cũng cho con mình ăn rồi , dễ ăn, dễ tan lắm.
    Còn bánh của HIPP nữa. Trẻ 7 tháng thì 35.000 đ, trẻ từ 8 tháng trở lên là loại 45.000 đ/ túi có mỗi 25 cái bé tẹo tèo teo à.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )

• G&B
    • 11 năm
    • 1,442 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Milna, Heiz là loại bánh thả vào sữa cho bé ăn được đó, bán rất nhiều ở các hàng bán sữa trẻ em, bánh quy...
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 1,049 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Bánh loại này bạn cứ hỏi bất kỳ hàng bán sữa bột cho trẻ em nào cũng có đấy!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!

• 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn mọi người nhiếu lắm. (Làm sao để cho cái mặt cười vào đây bây giờ.. Hu..hu..)

Em đã đi vòng vòng mấy chỗ gần nhà nhưng không thấy có, chắc phải lượn qua đại lý của Hipp mua thôi. Mẹ YV ơi, Hipp hay Milna ngon hơn.

• 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

:1:
    Muốn có cái mặt cười bạn vào "Gửi trả lời" sẽ có.
    Mình thấy bánh nào cũng ngon cả. Tốt nhất là mua cả 2 loại. Hì hì.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )

• 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao em vào rồi mà chẳng thấy đâu hết, chỉ thấy biểu tượng cho chủ đề thôi.

• 465 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Me beBi click vào nút "Gửi trả lời", ngay bên phải của text box nơi bạn soạn nội dung có một loạt các smilies, bạn thích cái mặt nào thì click vào đó, ngay lúc soạn bài thì bạn sẽ chỉ nhìn thấy số thứ tự của smile mà bạn chọn thôi, sau khi nhấn nút "Gởi trả lời" thì nó sẽ hiện nguyên hình như thế này này :1: :1: :1:

PS: Nếu bạn nhấn nút "trả lời nhanh" là sẽ ko có smilies đâu
    Khi cần PM cho MOD nhé

Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai :LoveStruc:

• 668 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Em thì thấy Hipp ngon hơn, mua cả 2 loại về con đều không chịu ăn, mẹ xơi tái hết Hipp còn Milna thì vẫn nguyên.

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9