Sữa mẹ / Dinh dưỡng cho bé 0 - 6 tháng

Có nên pha sữa của bé với thứ này không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 67.4K Lượt đọc
  • 363 Trả lời

Xem Kết quả bình chọn: Cho con uong nuoc rau khi chua duoc 2 thang tuoi co sao khong?

• Suc khoe

48.15%
  • Dinh duong

51.85%

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung co mot be Nhim 7thang tuoi ko chiu uong sua ngoai, nhung tron cung chao thi an, dang ban khoan lo lang.. may co cac Me cung canh chia se. Cau mong cho cac con khoe manh, phat trien binh thuong!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Rau quả lý tưởng cho bé tập ăn dặm

Bé được 5 - 6 tháng là mẹ bắt đầu nghĩ đến việc cho con ăn dặm. Nhưng cho con ăn gì, nấu nướng ra...

• Có nên pha sữa với nước cháo cho bé?

Có nên pha sữa với nước cháo cho bé? Nhiều bà mẹ dùng nước cháo, nước cơm để pha sữa cho con với quan niệm các chất dinh dưỡng sẽ bổ sung lẫn nhau, càng tốt cho bé. Như vậy có đúng không? Phân tích thành phần dinh dưỡng Trong sữa Trong thành phần của sữa có đầy đủ các chất đạm, mỡ, đường,...

• Khoác áo mới cho Khoái

Hơn 3 năm hoạt động, Khoái “lấy lòng” rất nhiều thực khách bởi chất lượng món ăn mang đậm hương vị...

• Có nên pha sữa bột với nước cháo khi trẻ ăn dặm - Chuyên gia đã trả lời

Thưa bác sỹ, Em có thắc mắc về việc pha sữa bột vào nước cháo. Ngay trên wtt cũng có nhiều tranh luận xung quanh vấn đề này, nhưng chưa được các chuyên gia giải đáp. Một số người cho rằng pha sữa bột vào nước cháo sẽ làm giảm chất trong sữa, giảm khả năng hấp thụ của trẻ. Một số người thì...

• Chia sẻ cách vắt sữa bằng tay hay không cần máy vắt sữa.

Mấy bữa nay lang thang trên mạng mình thấy nhiều Mom khi mới sinh xong thường bị căng tức sữa,...

• 825 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Ở viện dinh duõng thì ng ta nói ko nên fa sũa với các thú khác vì sợ mất chất
    Nhưng nhà e vẫn njnh nc cháo cho con
    Gạo tẻ. Đỗ xanh hạt sen ý dĩ
    Ninh r pha 120ml voi 2 thia sua cung ăn dc máy tháng các mẹ ạ hii

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 825 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Ko ninh cùng rau vì mùa này nhanh bị chua và vũa lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 98 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

theo minh là không nên , tốt nhất bạn thử hỏi ý kiến của bác sỹ xem sao