• 6 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 1.22K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 160 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytrang921 Xem bài viết
    uk mẹ cố gắng xem tháng sau con bạn lên mấy kg ha.cố lên nha mẹ
    Vậy là Bống nhà mình sắp tròn 7 tháng rồi đấy
    Tháng vừa rồi 6 tháng em bé được 8kg mẹ thuytrang ạ.
    Chộm vía con,cứ nhắc đến cân nặng lại của quang con sốt ruột
    Mình vui vì thành tích tháng này của bé,
    nhưng ăn uống thì khổ sở lắm
    cứ đến bữa ăn là như đánh vật í
    khóc chán chê mới ăn được gần 180ml/lần, ngày mình chỉ cho bé ăn được khoảng 4-5lần thôi
    như thế có ít quá không các mẹ, nay mai con lớn làm sao mà ép được khi con không chịu ti bình
    em đang lo vụ này quá, mong các mẹ giúp với :Crying:
    Con là món quà đặc biệt nhất
    mà mẹ nhận được trong cuộc đời...!
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    :Kiss::Kiss::Kiss:Bố mẹ yêu con nhất trên đời..!
    • 2,886 Bài viết

• 3,459 Được cảm ơn

bé nhà e tháng 1 tăng 1kh, tháng này tăng có 400gr, e lo lắng, stress vì cân nặng của con vô cùng !!
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Con không chịu bú bình

các mẹ ơi, có kinh nghiệm tập cho con bú bình share cho em với, do con em bú mẹ hoàn toàn nên không...

• Cơ hội cho bé tỏa sáng với vai trò Người dẫn chương trình

Người dẫn chương trình (hay được gọi tắt là MC) là nhân vật mà các bé được “gặp gỡ” mỗi ngày trên...

• Cân nặng của bé sanh thiếu tháng

Chào các mẹ !!! Em là thành viên mới của diễn đàn, do em mới sanh con đầu lòng nên chưa có kinh nghiệm về chăm sóc con,mong các mẹ tư vấn giúp. Bé em sanh thiếu tháng, lúc sanh cân nặng có 2.3kg. nay bé được hơn 2 tháng cân nặng của bé được hơn 4.2kg . cân nặng như vậy có đạt không. Mong các mẹ...

• Chữa ho có đờm cho bé

Thực sự ko biết có cũ ko nhưng e dang vui quá các mẹ ạ. Chả là cu nhà e mới gần 4 m. Mấy hn hắn ho...

• Chỉ số cân nặng của bé 11 tháng tuổi

Các mẹ ơi, con mình hơn 11 tháng vài ngày. Ngày 2 bữa bột mặn, tối 1 bữa bột ngọt và 4 lần uống sữa mỗi lần khoảng 135ml. Hôm nọ đi cân được khoảng 10kg mấy lạng, cao khoảng 78cm đã đứng và vịn đi vài bước, bò ngoay ngoáy, 8 răng chính và 4 răng đang nhú. Thế mà hôm nọ vác con ra đường có 1 mẹ bảo...

• 141 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

con bé hàng xóm nhà em hơn 1t mà có 7kg :Sigh:,