Địa chỉ khám bệnh

Xin hỏi các mẹ về Trung tâm Ánh Sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.39K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình 31 tháng rồi, rất chậm nói và có dấu hiệu tự kỷ. Mình đang dự định cho con đi học tại Trung tâm Ánh Sao ở Đường Nguyễn An Ninh. Có mẹ nào đã từng hoặc đang cho con đi học tại trung tâm này thì xin tư vấn cho mình biết với....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• hnm
    • 12 năm
    • 1,293 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Không rõ trung tâm bạn hỏi có phải đang được bàn đến ở đây không, bạn thửu vào xem sao Trung tâm Sao mai - Mẹ nào biết ko?
    • 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnm Xem bài viết
    Không rõ trung tâm bạn hỏi có phải đang được bàn đến ở đây không, bạn thửu vào xem sao Trung tâm Sao mai - Mẹ nào biết ko?
    Cảm ơn bạn, nhưng mình muốn hỏi về trung tâm Ánh Sao là do thạc sĩ Đỗ Thị Thảo thành lập ở đường Nguyễn An Ninh. Còn trung tâm Sao Mai thì ở Quận Thanh Xuân.
    • 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Minh Minh Xem bài viết
    Bé nhà mình 31 tháng rồi, rất chậm nói và có dấu hiệu tự kỷ. Mình đang dự định cho con đi học tại Trung tâm Ánh Sao ở Đường Nguyễn An Ninh. Có mẹ nào đã từng hoặc đang cho con đi học tại trung tâm này thì xin tư vấn cho mình biết với....
    trường Ánh Sao sắp có thêm 1 cơ sở mới, Các bé nhà ở phía nam thành phố có thể đến học, các cô giáo ở đó nhiệt tình và yêu trẻ, có phương pháp tốt, hiệu quả ...
    • 2,683 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm đến trung tâm này, ai có thông tin làm ơn chia sẻ cùng. Rất cảm ơn các mẹ.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên cho con bạn đi khám trước đã, xem cháu có tự kỷ hay không? Hay cháu chỉ chậm nói.
    • 34 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hôm trước vợ chồng em đi tìm Trung tâm này mà đến cầu Khỉ hỏi quanh chẳng ai biết. Đi lòng vòng một hồi vẫn ko tìm thấy nên bọn em đành chịu. Có mẹ nào có địa chỉ và thông tin cụ thể ko chỉ giúp em với! Em cảm ơn nhiều.
    • 132 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trung tâm Ánh Sao, ĐT: 664 6924; DĐ cô Thảo, phụ trách TT: 0912720496.
    Địa chỉ thì mình nhớ ko chính xác. Các mẹ gọi đến hỏi vậy nhé. Chúc các con mau tiến bộ.
    • 1,920 Bài viết

• 2,618 Được cảm ơn

Mấy mẹ tìm topic địa chỉ khám và dạy trẻ tự kỷ ý. Các bố mẹ hồi trước có post lên 1 loạt rồi đấy
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào bạn con mình đang học ở Ánh Sao . các cô ở đó rất nhiệt tình, phương pháp dạy cũng tốt. Hiện TT đã mở thêm cơ sở mới ở nhà số 7 ngõ 152 phố Nguyễn An Ninh (gần cầu Nguyễn An Ninh) đi từ đầu ngõ vào ở bên tay trái.
    Hoàng Điệp
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con em cũng chuẩn bị học ánh sao không biết chất lượng học ở đó thế nào
    Hãy can đảm mà sống bởi vì ai cũng phải chết một lần