Địa chỉ khám bệnh

Xin địa chỉ Khám Nhi giỏi ở Hà Đông - Hà Nội.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 141 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mẹ nào khám bs Thanh ở Văn Quán chưa? À bs khám ở viện 2
    103 ko đc khám ngoài đâu phải nghỉ hưu mới ra ngoài khám đc nên bs Thiên ko có pk đâu mẹ nó à :;
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào biết lịch khám cua bs Đồng chỉ e biết với a. Ê gọi diện nhiều lần rùi mà bs ko nghe máy. Con e mới hơn 1 tháng thui , nhà e cũng xa nứâ, cứ dến ma ko khám đc thi tội bé lắm ahHic
    • 11 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Khám nhi ở Hà Đông thì nên vào gặp BS Thiên - Khoa Nhi 103 cho nó lành, vừa nhẹ nhàng vừa cẩn thận mà lại cho thuốc theo đúng cái tâm, rẻ tiền hiệu quả và ít ảnh hưởng đến các cháu nhỏ. Vì mình đã có lần đưa con vào khám và điều trị tại khoa, Bs có tâm sự bây giờ các mẹ luôn muốn con nhanh khỏi, thuốc tốt đắt nhưng thực ra Bs cho đơn đó thì dễ, các cháu lần sau mà ốm thì chỉ có khổ thôi vì cứ phải từ loại đó trở lên (thuốc xịn và mới nhất) thì mới khỏi được. Một số Bs không có tâm thì cho thêm chút thuốc giảm viêm kiểu pred để các cháu nhanh khỏi thì ok khỏi nhanh nhưng quá nguy hiểm. Nếu cứ như hướng dẫn điều trị của thế giới thì như đơn BS Thiên là ok rồi ( vì mình có người nhà làm Y nên tạm hiểu như thế)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy phòng khám Nhi Tâm Sen ở 61 Quang Trung chuyển địa điểm đến số 9A, Nguyễn Khang, Cầu giấy rồi. Công nhận khám ở đây được cái bác sĩ tư vấn cặn kẽ, kỹ càng. Có số điện thoại đây nhé 04 2218 9999. Mẹ cháu cứ gọi trước khi đến cho chắc ăn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi antretho; 12/08/2014 vào lúc 12:06 PM.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3