Xin địa chỉ Khám Nhi giỏi ở Hà Đông - Hà Nội.

• 2 Lượt chia sẻ
  • 46K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 140 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mẹ nào khám bs Thanh ở Văn Quán chưa? À bs khám ở viện 2
    103 ko đc khám ngoài đâu phải nghỉ hưu mới ra ngoài khám đc nên bs Thiên ko có pk đâu mẹ nó à :;
    0_4284MTM1Nzc4NzIyMg
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nào biết lịch khám cua bs Đồng chỉ e biết với a. Ê gọi diện nhiều lần rùi mà bs ko nghe máy. Con e mới hơn 1 tháng thui , nhà e cũng xa nứâ, cứ dến ma ko khám đc thi tội bé lắm ahHic
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Khám nhi ở Hà Đông thì nên vào gặp BS Thiên - Khoa Nhi 103 cho nó lành, vừa nhẹ nhàng vừa cẩn thận mà lại cho thuốc theo đúng cái tâm, rẻ tiền hiệu quả và ít ảnh hưởng đến các cháu nhỏ. Vì mình đã có lần đưa con vào khám và điều trị tại khoa, Bs có tâm sự bây giờ các mẹ luôn muốn con nhanh khỏi, thuốc tốt đắt nhưng thực ra Bs cho đơn đó thì dễ, các cháu lần sau mà ốm thì chỉ có khổ thôi vì cứ phải từ loại đó trở lên (thuốc xịn và mới nhất) thì mới khỏi được. Một số Bs không có tâm thì cho thêm chút thuốc giảm viêm kiểu pred để các cháu nhanh khỏi thì ok khỏi nhanh nhưng quá nguy hiểm. Nếu cứ như hướng dẫn điều trị của thế giới thì như đơn BS Thiên là ok rồi ( vì mình có người nhà làm Y nên tạm hiểu như thế)
    Yêu Cua Tôm quá đi mất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy phòng khám Nhi Tâm Sen ở 61 Quang Trung chuyển địa điểm đến số 9A, Nguyễn Khang, Cầu giấy rồi. Công nhận khám ở đây được cái bác sĩ tư vấn cặn kẽ, kỹ càng. Có số điện thoại đây nhé 04 2218 9999. Mẹ cháu cứ gọi trước khi đến cho chắc ăn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi antretho; 12/08/2014 vào lúc 12:06 PM.
    • 200 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vicod1204 Xem bài viết
    Bs Dương Thuận Thiên nhé các mẹ!
    Cho mình xin sdt của bác sỹ thiên với ạ,thank bạn nhiều
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày trước be bong nhà mình hay ốm lắm , suốt ngày phải uống ks và mấy viên xanh xanh đỏ đỏ nữa. giờ mình theo bs Hien ở 158 phố thanh Bình (0963.365.249) trộm vía bé đỡ hẳn
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

be nhà mình cũng ho gần chục ngày nay, đi khám ở bv 2 lần mà k đỡ. bs Hiền có làm thứ 7 k bạn? mình có gọi đt nhưng k đc
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình rat dễ lây bệnh, còn nhớ lần lên vienẹ nhi xn phân về nàh thì con hắt hơi rồi ho mất 1 tuần, sợ wa nên minh hay nhờ bs đến nhà khám. bs Hien 0963365249. nhà chị i cũng ở trong ha đông
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào khám bs Thuan bv hà đông chưa?//////////////////////
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuquynh181286 Xem bài viết
    chào mọi người.ku bi nhà mình mới bị sốt dậy.h tự dưng cháu rụng tóc. cho mình hỏi pk 61 quang trung có dụng cụ khám đầy đủ k
    Bạn ra pk số 436 Quang Trung ấy, mới có bs Nhi Trung ương về khám mình thấy có đầy đủ các thứ như bệnh viện cả máy hút đờm rãi, máy khí dung, máy nội soi tai mũi họng, cả siêu âm nữa, (chắc pk mới mở thêm khám nhi, vẫn ít bn nên bs khám cẩn thận và tư vấn kỹ lắm). bé nhà mình vừa ra khám chiều qua về lại chơi như thường (ở đấy bs làm muộn 6h10 mới bắt đầu nhé
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ nó qua bên Phòng khám Thanh Chân ở Nguyễn Thị Thập, KĐT Trung Hòa Nhân Chính ý. Bên đó có bác sĩ Mai giỏi lắm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danglera Xem bài viết
    Bạn ra pk số 436 Quang Trung ấy, mới có bs Nhi Trung ương về khám mình thấy có đầy đủ các thứ như bệnh viện cả máy hút đờm rãi, máy khí dung, máy nội soi tai mũi họng, cả siêu âm nữa, (chắc pk mới mở thêm khám nhi, vẫn ít bn nên bs khám cẩn thận và tư vấn kỹ lắm). bé nhà mình vừa ra khám chiều qua về lại chơi như thường (ở đấy bs làm muộn 6h10 mới bắt đầu nhé
    - Trước đây mình hay siêu âm thai ở pk Tâm Anh số 436 Quang Trung Hà Đông thấy hài lòng, bây giờ pk mở thêm chuyên khoa Tai mũi họng và chuyên khoa Nhi nên bé nhà mình có vấn đề gì đều ra đấy khám, mình thấy bs ở đó mặc dù công tác ở viện Nhi Trung ương nhưng rất thân thiện và nhiệt tình nên gia đình rất happy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ này có cùng tâm trạng với mình, mình nói thật chứ bác sĩ cũng chỉ là 1 nghề như những người người làm nghề khác, cũng làm rồi lấy tiền chứ có cho không người khác đâu mà tinh vi. Thật sự mình rất ức chế, bực bội , tủi thân kinh khủng, khi con bị đi ngoài liên tục, sốt ruột. Đưa con vào nhi 103 khám, gặp bác sĩ Thiên, mình đã đi khám ở đây nhìu lần, gặp bsi Hiếu và bsi Yến mình đều ưng vì 2 bác ý rất nhiệt tình nhưng hôm đó mình đi gặp ông Thiên, con đi ngoài bsi hỏi mình trình bày, xong bsi chưa khám thì mình bảo là: bsi khám giúp cháu, xem có phải xét nghiệm hay chụp chiếu j ko ạ? đột nhiên ông ý làm mặt nặng, nếu muốn chụp chiếu thì đến giờ hành chính(PS: hôm đó mình đi lúc 19h tối, vì đi làm về thấy con bị vậy đưa đi luôn, con mới mấy tháng, sốt hết cả ruột, chẳng kịp ăn uống j đi vào viện luôn) rồi ông ý bảo đi chỗ khác, ông ý ko khám nữa, nếu có đơn của bsi Yến thì cứ thế mà uống. Mình lúc đó mệt mỏi, xót con nghe như thế ức chế vô cùng. Làm bsi mà vô đạo đức, tinh vi, mình đi khám mất tiền chứ có xin ông ấy đâu, với lại ông ấy tưởng mình là bsi mà to ah. bác sĩ mà vô đạo đức thế thì đừng làm bsi nữa. Mình nói lại với ông ấy như vậy luôn rồi đưa con ra nhi, ông ấy tưởng mình ông ấy khám chắc, mình ông ấy là bsi thôi ah?ko khám ở đấy thì mình còn vô số chỗ đi khám, nhưng mình nghĩ là bác sĩ còn có lương tâm nên mình mới tới đó. đó là Bsi Thiên làm ở khoa nhi 103, bây giờ ông ấy mở khám tư với bsi Yến(bsi Yên rất giỏi và nhiệt tình)nhưng mọi người cạch mặt ông Thiên đó nhé.cái loại vô đạo đức ấy ko nên làm bác sĩ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác sĩ Thiên mà có tâm á???????Có mà có Tâm địa độc ác ấy, bạn chắc là người nhà ông ấy, chứ thằng chó Thiên đó ko phải là con người. loại bsi vô đạo đức, tinh vi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vicod1204 Xem bài viết
    Mình vote cho khoa nhi BV 103!Mấy lần vào đấy khí rung cho con thấy bác sĩ khám rất nhẹ nhàng và tận tâm. Hôm trước khám cho bé nhà mình bác sĩ (hic quên mất tên BS rùi chỉ nhớ có 1 chữ là Thiên để mình tìm lại đơn thuốc xem) hỏi rất kĩ càng từ việc ăn, ị đến thuốc mẹ cho con uống (giống y ở nước ngoài). BS có cho liều kháng sinh nhẹ về uống khỏi luôn (trong khi con mình bị cả tháng, uống linh tinh thuốc ko khỏi). Thuốc thì ra ngoài mua vì trong viện ko bán thuốc cho trẻ em. Lúc mình đứng chờ đến lượt thấy BS thăm bệnh cho 1 bé trai bị đau đầu thấy BS hỏi rất kỹ về tiền sử bệnh của bé (cách đây 5-6 năm) nên mình kết ngay. Các mẹ đi thẳng vào nhà A10 mà không cần đăng ký ở quầy như khám cho người lớn nhé!Chúc các mẹ an tâm hơn về sức khỏe của bé yêu!(Mình hôm nay cũng về cho con đi 103 đây )

Khoa nhi 103 cũng tùy bác sĩ thôi bạn ah, bác sĩ Yến và bsi Hiếu thì giỏi, cẩn thận, nhưng bác sĩ Thiên thì tinh vi, coi coi thường người khác, ko có đạo đức lại còn khám bệnh không ra sao nữa.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gianglam Xem bài viết
    Lần đầu tiên mình cho con mình khám khi cháu 3 tháng - cách đây gần 7 năm rồi và sau lần đó mình say "NO" với bà bác sỹ này.
    Con mình đi tướt sinh lý nhưng hơi lâu nên cũng sốt ruột cho cháu đến khám tại phòng khám của bà Hiền khi đó còn ở khu bờ sông. Bà ý quẳng cho mình mấy gói men bảo về cho con uống, chồng mình mới hỏi cô cho cháu xin hướng dẫn sử dụng với ạ. Bà ý giật lại gói men và đuổi vợ chồng mình về. Mình phải ngọt nhạt là vợ chồng cháu có con đầu lòng nên còn nhiều bỡ ngỡ, nhờ cô hướng dẫn thêm. Nói mãi bà ý mới thôi.
    Sau lần đó và comment của bạn bè và họ hàng cho con khám ở đấy rồi thì mình never quay lại gặp bà ý nữa. Làm bác sỹ là phải có tâm và nhất là với các cháu bé càng đòi hỏi cái tâm của người thấy thuốc. Tài mà không tâm thì....
    2 bé nhà mình đều theo bác Đồng nhưng càng về sau này mình càng thấy sự nhiệt tình của bác Đồng ko còn như xưa. Có thể bác bận quá chăng? và cũng nhiều người kêu bác kê kháng sinh hơi nặng.
    Từ Hà Đông ra Trung Liệt hơi xa nhưng mình tín nhiệm bác sỹ Bàng ở phòng khám 21 Trung Liệt. Theo mình đấy là 1 người thầy thuốc thực sự có tâm.
    Mẹ này có cùng tâm trạng với mình, mình nói thật chứ bác sĩ cũng chỉ là 1 nghề như những người người làm nghề khác, cũng làm rồi lấy tiền chứ có cho không người khác đâu mà tinh vi. Thật sự mình rất ức chế, bực bội , tủi thân kinh khủng, khi con bị đi ngoài liên tục, sốt ruột. Đưa con vào nhi 103 khám, gặp bác sĩ Thiên, mình đã đi khám ở đây nhìu lần, gặp bsi Hiếu và bsi Yến mình đều ưng vì 2 bác ý rất nhiệt tình nhưng hôm đó mình đi gặp ông Thiên, con đi ngoài bsi hỏi mình trình bày, xong bsi chưa khám thì mình bảo là: bsi khám giúp cháu, xem có phải xét nghiệm hay chụp chiếu j ko ạ? đột nhiên ông ý làm mặt nặng, nếu muốn chụp chiếu thì đến giờ hành chính(PS: hôm đó mình đi lúc 19h tối, vì đi làm về thấy con bị vậy đưa đi luôn, con mới mấy tháng, sốt hết cả ruột, chẳng kịp ăn uống j đi vào viện luôn) rồi ông ý bảo đi chỗ khác, ông ý ko khám nữa, nếu có đơn của bsi Yến thì cứ thế mà uống. Mình lúc đó mệt mỏi, xót con nghe như thế ức chế vô cùng. Làm bsi mà vô đạo đức, tinh vi, mình đi khám mất tiền chứ có xin ông ấy đâu, với lại ông ấy tưởng mình là bsi mà to ah. bác sĩ mà vô đạo đức thế thì đừng làm bsi nữa. Mình nói lại với ông ấy như vậy luôn rồi đưa con ra nhi, ông ấy tưởng mình ông ấy khám chắc, mình ông ấy là bsi thôi ah?ko khám ở đấy thì mình còn vô số chỗ đi khám, nhưng mình nghĩ là bác sĩ còn có lương tâm nên mình mới tới đó. đó là Bsi Thiên làm ở khoa nhi 103, bây giờ ông ấy mở khám tư với bsi Yến(bsi Yên rất giỏi và nhiệt tình)nhưng mọi người cạch mặt ông Thiên đó nhé.cái loại vô đạo đức ấy ko nên làm bác sĩ
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho hỏi bs Phương viện Nhi trung ương làm ở pk 436 Quang Trung thế nào, đứa em đưa con đến khám cũng khen nhưng chưa thấy nhiều người comment, mẹ nào cho con khám rồi cho em xin ý kiến với ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dunghoangolala Xem bài viết
    Các mẹ cho hỏi bs Phương viện Nhi trung ương làm ở pk 436 Quang Trung thế nào, đứa em đưa con đến khám cũng khen nhưng chưa thấy nhiều người comment, mẹ nào cho con khám rồi cho em xin ý kiến với ạ
    - Mình thấy bs này được cái tư vấn nhiệt tình, kỹ, còn về chuyên môn thì không biết, con nhà mình bị ho đến khám thì 5 ngày là khỏi nhưng những lần trước đi khám của bs cù minh Hiền thì cũng chỉ 5 ngày là khỏi nên giỏi hay không thì mình cũng chưa biết, phải bệnh khó bs khác chữa không khỏi mà bs này chữa khỏi thì mới là giỏi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
');