Địa chỉ khám bệnh

Xin địa chỉ Khám Nhi giỏi ở Hà Đông - Hà Nội.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 19.5K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnga_47hvtc Xem bài viết
    Bé nhà mình đã đỡ chưa chị? Hôm chị đến gặp bs Yến ạ? E thì hay đến ngày thứ 5 vì có bác sỹ Điệp nguyên Trưởng khoa Hô Hấp của viện Nhi. Ở đấy em thấy toàn bác sỹ giỏi thôi. Từ ngày có phòng khám đấy em đỡ được bao nhiêu công sức khi con ốm. Bé Bi nhà chị thế nào nhớ comment lại nhé. Chúc bé sớm khỏi bệnh.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. Cu Bi nhà minh cũng đỡ rồi. Mình đến đấy xem cái lich khám Nhi ngoài giờ thì thấy toàn tiến sỹ của viện Nhi.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mọi người! nhà em ở Bala, con bé nhà em cũng ho mấy hôm nay, chị hàng xóm cũng giới thiệu ra pk 61 Quang Trung. Thế nào may quá em đọc được bài viết này của mọi người. Thế này em có thể tạm yên tâm đưa bé ra đấy khám được rồi. Thanks các chị nhé..!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mọi người ơi. Coment nhiệt tình nào. Ai có những địa chỉ khám Nhi nào tốt chia sẻ thêm cho mọi người nào.

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em ở Triều khúc nhưng cũng chưa rõ gần đây có PK nào không nên em cũng định đưa em bé ra Pk Tâm Sen khám, con em được 2 tháng tuổi đang bị thoát vị rốn. Lúc nào đến khám ở PK cũng được phải không các mẹ

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa ra chỗ đó xong . Hàng xóm bên cạnh bảo Nhiều người hỏi quá mà họ chuyển đi rồi mà không biết đi đâu nữa . Các bác còn địa chỉ nào nữa không ahj

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Uh. Sr mọi người. Dạo này tớ bận quá nên không ol được. Phòng khám Tâm Sen chuyển về 52 Hoàng Đạo Thành, phường Kim Giang, quận Thanh Xuân rồi. Tớ chẳng biết chỉ đường như thế nào nhưng đi đường chỗ Ngã Tư Sở vào cũng được mà đi chỗ Ngã tư Khuất Duy Tiến vào cũng được. Tớ vừa xin được sđt của PK rồi 0466 831269. Phòng khám chỉ khám Nhi từ 16h30 - 21h nhé.

• 280 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Tớ vote cho bs Đạt ở Thanh xuân chuyên đến nhà khám,200k công,thuốc ra hiệu mua toàn thuốc ngoại vừa tiền,nhiều lần không phải uống thuốc.Ông này mình và bạn bè tín nhiêm 10 năm rồi,có lương tâm,cẩn thận,cân nhắc lợi ích cho con mình khi phải kê thuốc

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi.phòng khám nhi ở 61 quang trung có đầy đủ dụng cụ để khám cho bé k
    các mẹ làm ơn giup mình nhanh nha.bé nhà mình từ hôm sốt cao.mấy hôm cháu bị rụng tóc.lo quá

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người.ku bi nhà mình mới bị sốt dậy.h tự dưng cháu rụng tóc. cho mình hỏi pk 61 quang trung có dụng cụ khám đầy đủ k

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5