Địa chỉ khám bệnh

Xin địa chỉ Khám Nhi giỏi ở Hà Đông - Hà Nội.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 39 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chia sẻ với các mẹ một số kinh nghiệm khám một số bác sĩ ở Hà Đông. Hồi 1 tuổi thằng cu nhà tớ suốt ngày bị các bệnh về đường hô hấp, khám bs Hiền 1 lần rồi cạch luôn, ko bao giờ quay lại vì cách khám của bs làm tớ choáng quá. Sau đó tớ cho nó đi khám bs Thanh - chuyên khoa về hô hấp ở BV Nhi, nhà gần khu Văn Quán, thấy cũgn đông nhưng tớ chỉ cho khám 2 lần rồi cũng bye bye bác vì bác khám qua loa, thằng cu nhà tớ chỉ bị tiểu phế quản bội nhiễm nhưng bác bảo là hen phế quản, uống thuốc 2 hôm không khỏi tớ cho lên thẳng viện Nhi khám. Bác thứ 3 là bác sĩ Đinh THị Vĩnh - nhà ở Triều KHúc - Nguyên phó khoa nhi của BV Tai Mũ họng, bác khám nhẹ nhàng cẩn thận, dễ chịu, tuy nhiên thuốc của bác thì hình như cũ lâu rồi, nhỏ mũi thì là sunfarin. Bác sĩ thứ 4 là bác sĩ Đồng vì thấy bác tập hợp các mặt ưu điểm của các bác khác, bác khám cẩn thận, xem xét kỹ lưỡng, thuốc thì cũng vừa phải, trộm vía thằng cu nhà tớ hợp thuốc bác nên không phải khám đi khám lại nhiều. Mỗi lần đến khám gọi điện trước hỏi bác ở đâu để mình đến cho chủ động. Từ đấy tớ trung thành vơi bs Đồng. Nói chung là mỗi bác sĩ thì có một cách khám riêng, nên tớ không dám nói là bác nào hơn bác nào, có thể có mẹ hợp với bác sĩ này nhưgn không hợp với bác kia, tuy nhiên tâm lý chung là vẫn muốn bác sĩ khám cẩn thận, nhẹ nhàng, tâm lý.
    Đây là một số kinh nghiệm của tớ, nhưng mà túm lại là con mà không phải đến gặp bác sĩ thì vẫn là mừng nhất, hihi.
    E yeu nha em lam :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Sutucon8x ơi cho em xin số của bs Đồng với!!!
    • 395 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thủy tiến Xem bài viết
    Chị Sutucon8x ơi cho em xin số của bs Đồng với!!!
    tớ trả lời giúp nè, số bs Đồng là 0912724455
    hoặc có thể vào viện 103 khám bs Yến cũng tốt
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xin tham gia một chút nhé, theo minh biết ở hà đông có bà Cù Minh Hiền nổi tiếng dã mman, tàn bạo khám thì qua quýt, thái độ khinh khỉnh, là bác sỹ mà trông như con mụ buôn ý, bà ý đâu có tài giỏi gì, ngày trước làm ở bệnh viện tỉnh Hà Tây, sau chạy chọt giỏi rồi ra Nhi đấy chứ! còn tại sao bà ý vẫn đông bệnh nhân vì bà ý có mác là phó khoa, với lại ở Hà Đông cũng đâu có nhiều bác sỹ để lựa chọn.hic
    Con nhà mình cũng hay ốm lắm, nên mình cũng tìm những bác sỹ nào tốt để khám cho con, qua thưc tế mình thấy có bác sỹ Đồng ở Viện 103, đúng là bác sỹ có tâm, rất nhiệt tình, thằng cu lớn nhà mình hợp thuốc của bác ý. Còn con bé con thì hay khám của bác sỹ
    Tuấn, làm ở phòng khám cấp cứu viện nhi, mở phòng khám ở đối diện sân chơi văn quán, giờ khám từ 17h chiều đến 19h tối, a ý cũng rất nhiệt tình, khám rất kỹ, thuốc cũng đượcm, giá cả phải chăng.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào chị Nga em cung moi chuyển về Ha Đông ma ku ty bị ho 1 tuần rùi uống thuôc hôm này là ngày thứ 4 mà không thấy đỡ còn ho nhiều hơn mà ku nhà mình còn bị đi ngoài phân sống nữa nên mình muốn khám chỗ nào có xét nghiệm phân ý. mình muốn hỏi o Quan Trung Hà Dông có máy xét nghiệm Phan không?
    • 27 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyendung402 Xem bài viết
    chào chị Nga em cung moi chuyển về Ha Đông ma ku ty bị ho 1 tuần rùi uống thuôc hôm này là ngày thứ 4 mà không thấy đỡ còn ho nhiều hơn mà ku nhà mình còn bị đi ngoài phân sống nữa nên mình muốn khám chỗ nào có xét nghiệm phân ý. mình muốn hỏi o Quan Trung Hà Dông có máy xét nghiệm Phan không?
    Mẹ nguyendung402 ơi, chia sẻ với mẹ nó kinh nghiệm con ho và sống phân nhé. Cu Miu nhà mình lúc 6 tháng cũng bị ho, sốt và sống phân đấy. Bạn lấy phân của con (lấy trực tiếp, ko qua bỉm hay quần, cho vào lọ sạch hoặc túi nilon sạch, số lượng khoảng bằng đốt ngón tay là dc. Mang mẫu phân đến 52 Phùng Hưng (Hà Đông) - đấy là văn phòng của BV Medlatec, xét nghiệm, mấy tiếng sau là có kết quả, có thể xem kết quả qua mạng dc. Sau đó gọi điện hỏi tư vấn bác sĩ của Medlatec luôn. Cu Miu nhà mình hồi đó bị loạn khuẩn nhẹ, uống mấy ống Enterogermina là ok.
    Còn về ho, mình cho con khám ở PK T-M-H bác sĩ Tuyên viện Xanh-Pôn. Địa chỉ ở Bắc Linh Đàm, đối diện Siêu thị Rosa. ĐT đặt chỗ khám 04 3990 1268 thời gian: 16h30 gọi đặt chỗ, khám từ 17h-20h từ t2-t6, t7 nghỉ, CN đặt chỗ từ 7h30, khám từ 8h-11h. Có thể gọi điện hỏi bác sĩ trong trường hợp cần thiết 092 88 99 888/ 0936 265 008
    Phòng khám bsĩ Tuyên có đầy đủ dụng cụ máy móc hiện đại bạn cứ yên tâm (máy nội soi T-M-H, máy hút mũi...)
    • 99 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. địa chỉ khám BS Đồng ntn nhỉ?
    • 17 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Mình ở khu vực XaLa Hà Đông cũng muốn xin địa chỉ khám của BS Đồng. Mẹ nào biết rõ về BS Đồng xin nói rõ hơn với nhé.
    • 395 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cucuncuame Xem bài viết
    Mình ở khu vực XaLa Hà Đông cũng muốn xin địa chỉ khám của BS Đồng. Mẹ nào biết rõ về BS Đồng xin nói rõ hơn với nhé.
    bác Đồng thuê phòng khám ở tập thể học viện quân y. Bạn đi đường Hà Đông thấy biển ghi tổ dân phố số 7 và 8 thì rẽ vào khoảng 200m. Phòng khám ở ngay chợ nên dễ tìm lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on cac mẹ nhé, bibi nha mình cũng đang bị ho 1 tuần rồi , đã đi khám bác sĩ gần nhà nhưng chưa đỡ, mình đang lo không biết nên đưa bé đi khám ơ đâu. mình làm ở Hà Đông mấy năm rồi nhưng cũng không biết phòng khám nhi nào ở HĐ hiêu quả, thấy các mẹ comment phòng khám 61 Quang trung tốt, nhưng đến vào thứ mấy và gặp bác sĩ nào vừa giỏi vừa có tâm để khám, có mẹ nào biết mách mình với nhé. thanhkyou.
    • 245 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibiquan Xem bài viết
    cam on cac mẹ nhé, bibi nha mình cũng đang bị ho 1 tuần rồi , đã đi khám bác sĩ gần nhà nhưng chưa đỡ, mình đang lo không biết nên đưa bé đi khám ơ đâu. mình làm ở Hà Đông mấy năm rồi nhưng cũng không biết phòng khám nhi nào ở HĐ hiêu quả, thấy các mẹ comment phòng khám 61 Quang trung tốt, nhưng đến vào thứ mấy và gặp bác sĩ nào vừa giỏi vừa có tâm để khám, có mẹ nào biết mách mình với nhé. thanhkyou.
    Bạn ơi, em bé nhà bạn thế nào rùi?
    Phòng khám Tâm Sen (61 QUang Trung) đã chuyển địa chỉ rùi, bạn xem những comment trước để biết địa chỉ mới nhé!
    ♪♫♪..Tình tôi hiền lắm, có gió lốc sẽ lớn khôn thêm..♪♫♪
    • 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nào có địa chi nhà bs Đạt vote cho mình với. 2 nhóc nhà mình hay ốm quá nhà mình ở Hà Đông.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn Mẹ đã chia sẻ thông tin , có con nhỏ nên rất quan tâm đến các thông tin về các bác sĩ giỏi chuyên môn , tận tâm với trẻ nhỏ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienthanhle02 Xem bài viết
    Cảm ơn Mẹ đã chia sẻ thông tin , có con nhỏ nên rất quan tâm đến các thông tin về các bác sĩ giỏi chuyên môn , tận tâm với trẻ nhỏ
    hic hic minh o ha dong bit tim dau bac sy tot de kham cho be bay jo
    • 88 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mình vote cho khoa nhi BV 103!Mấy lần vào đấy khí rung cho con thấy bác sĩ khám rất nhẹ nhàng và tận tâm. Hôm trước khám cho bé nhà mình bác sĩ (hic quên mất tên BS rùi chỉ nhớ có 1 chữ là Thiên để mình tìm lại đơn thuốc xem) hỏi rất kĩ càng từ việc ăn, ị đến thuốc mẹ cho con uống (giống y ở nước ngoài). BS có cho liều kháng sinh nhẹ về uống khỏi luôn (trong khi con mình bị cả tháng, uống linh tinh thuốc ko khỏi). Thuốc thì ra ngoài mua vì trong viện ko bán thuốc cho trẻ em. Lúc mình đứng chờ đến lượt thấy BS thăm bệnh cho 1 bé trai bị đau đầu thấy BS hỏi rất kỹ về tiền sử bệnh của bé (cách đây 5-6 năm) nên mình kết ngay. Các mẹ đi thẳng vào nhà A10 mà không cần đăng ký ở quầy như khám cho người lớn nhé!Chúc các mẹ an tâm hơn về sức khỏe của bé yêu!(Mình hôm nay cũng về cho con đi 103 đây )
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho hỏi pk nay có làm việc vào chủ nhật không? Bé nhà em mới được hơn 1 tháng, hôm nay thấy cháu người cháu nóng hơn ( em đo thì 37oC ). Ngày mai Chủ Nhật em muốn đưa cháu đi khám?
    • 88 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Bs Dương Thuận Thiên nhé các mẹ!
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Em ở Hà Đông, đang theo khám 1 bs khác thì bs ấy chuyển đi rồi. Giờ em lại lận đận đi tìm bs khám cho con mình. Em đọc qua các topic thì thấy mọi người đề xuất 1 vài bs. Em đang hơi nghiêng về bs Đồng, vì cũng gần nhà, với lại có vẻ có comment khá tốt. Vậy mẹ nào đã từng cho con khám bs Đồng rồi vào cho em xin ít comment với ạ. Ngoài ra, các mẹ có thể gợi ý giúp em bs nào tốt hơn ko ạ?

Cảm ơn các mẹ nhiều!
    • 186 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

e cho con vào nhin 103 khám rồi, nc bs khá tốt và thuốc cũng nhanh khỏi, nhưng đó là giờ hành chính, còn tối thì khám ở đâu đc ah?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 119 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vicod1204 Xem bài viết
    Bs Dương Thuận Thiên nhé các mẹ!
    mình vừa cho con đi khám ở Khoa Nhi - 103, cũng rất thích thái độ và cách khám của bsi Dương Thuận Thiên. Mẹ nó có sdt của bsi k? Bs có làm ở phòng khám ngoài nào k? Ai biết thông tin chia sẻ cho mình với. Tks.
    Mốc Meo Mặt Mẹt: NB: 3.6kg - 1m: 4.6kg - 2m: 5.6kg - 3m: 5.7kg - 4m: 6.4kg - 5m: 6.9kg - 6m: 7.4kg - 7m: 7.9kg - 8m: 8.2kg - 9m: 8.5kg - 10m: 8.8kg - 11m: 9.1kg - 12m: 9.6kg. Tobe continued...