Địa chỉ khám bệnh

Xin địa chỉ Khám Nhi giỏi ở Hà Đông - Hà Nội.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 209 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà em bi ho mấy hôm nay rồi, e mới chuyển về Ha Đông ko bit lên khám ở đâu, có mẹ nào biết mach cho e voi. Tks me nhieu
    Giấc Mơ Giản Đơn.........
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho cháu ra phòng khám này xem thế nào nhé. phòng khám bs Minh Nghị ngõ 2 phố Nguyễn Thái Học nhé. phố này ở gần bệnh viên tỉnh Hà tây. cô minh nghị nguyên là trưởng khoa nhi bệnh viện tỉnh hà tây đấy chị a.
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình ở Hà Đông, bé nhà mình được 2 tuổi rồi, hay ốm lắm. Lên viện Nhi thì xa mà họ toàn cho kháng sinh nặng. Nên mình muốn hỏi có chỗ nào ở Hà Đông chuyên khám Nhi ko cho mình xin địa chỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm nay mình được một chị bạn giới thiệu đên phòng khám đa khoa 61 Quang Trung - Hà Đông. Chị ấy bảo ở đấy khám tốt lắm, vì có các tiến sỹ của viện Nhi TW, giá cũng hợp lý. Có mẹ nào đưa con đến đây khám rồi cho mình xin mấy lời tư vấn với.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong13ftu Xem bài viết
    Hôm nay mình được một chị bạn giới thiệu đên phòng khám đa khoa 61 Quang Trung - Hà Đông. Chị ấy bảo ở đấy khám tốt lắm, vì có các tiến sỹ của viện Nhi TW, giá cũng hợp lý. Có mẹ nào đưa con đến đây khám rồi cho mình xin mấy lời tư vấn với.
    Phòng khám này là pk Tâm Sen, cũng tốt lắm chị ạ, e đưa bé nhà em đến đây khám mấy lần rồi. chi yên tâm mà đưa bé đến đấy khám. Họ khám Nhi từ 15h-20h. E nghe nói giám đốc pk là phó khoa sơ sinh viện Nhi TW, vì thế nên có nhiều bác sỹ giỏi của viện Nhi TW cộng tác khám ngoài giờ. E có sđt chị gọi trước rồi hỏi lịch làm việc của các bác sỹ rồi đưa bé đến khám 0433 119 286
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì hay cho bé lên nhà BS Hiền-Phó trưởng khoa khám bệnh viện nhi TW. nhà bác này ở Khu đô thị Bắc Hà. ai cũng kêu bác này kê thuốc mạnh tay nhưng phòng khám lúc nào cũng đâu. Hầu như trẻ con quanh đó đều khám ở nhà bác này.
    Hoặc là có BS Đồng cũng nổi tiếng ở Hà Đông đó bạn ạ. Con bạn 2 tuổi rồi mà giờ mới hay bị ốm sao? con mình có 1.5 tuổi mà đã nhẵn mặt nhà BS rồi. chán!!!!!!!!!!
    • 2,596 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buinhuy Xem bài viết
    Mình thì hay cho bé lên nhà BS Hiền-Phó trưởng khoa khám bệnh viện nhi TW. nhà bác này ở Khu đô thị Bắc Hà. ai cũng kêu bác này kê thuốc mạnh tay nhưng phòng khám lúc nào cũng đâu. Hầu như trẻ con quanh đó đều khám ở nhà bác này.
    Hoặc là có BS Đồng cũng nổi tiếng ở Hà Đông đó bạn ạ. Con bạn 2 tuổi rồi mà giờ mới hay bị ốm sao? con mình có 1.5 tuổi mà đã nhẵn mặt nhà BS rồi. chán!!!!!!!!!!
    Lần đầu tiên mình cho con mình khám khi cháu 3 tháng - cách đây gần 7 năm rồi và sau lần đó mình say "NO" với bà bác sỹ này.
    Con mình đi tướt sinh lý nhưng hơi lâu nên cũng sốt ruột cho cháu đến khám tại phòng khám của bà Hiền khi đó còn ở khu bờ sông. Bà ý quẳng cho mình mấy gói men bảo về cho con uống, chồng mình mới hỏi cô cho cháu xin hướng dẫn sử dụng với ạ. Bà ý giật lại gói men và đuổi vợ chồng mình về. Mình phải ngọt nhạt là vợ chồng cháu có con đầu lòng nên còn nhiều bỡ ngỡ, nhờ cô hướng dẫn thêm. Nói mãi bà ý mới thôi.
    Sau lần đó và comment của bạn bè và họ hàng cho con khám ở đấy rồi thì mình never quay lại gặp bà ý nữa. Làm bác sỹ là phải có tâm và nhất là với các cháu bé càng đòi hỏi cái tâm của người thấy thuốc. Tài mà không tâm thì....
    2 bé nhà mình đều theo bác Đồng nhưng càng về sau này mình càng thấy sự nhiệt tình của bác Đồng ko còn như xưa. Có thể bác bận quá chăng? và cũng nhiều người kêu bác kê kháng sinh hơi nặng.
    Từ Hà Đông ra Trung Liệt hơi xa nhưng mình tín nhiệm bác sỹ Bàng ở phòng khám 21 Trung Liệt. Theo mình đấy là 1 người thầy thuốc thực sự có tâm.
    Mẹ yêu các con nhất trên đời! :LoveStruc:
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnga_47hvtc Xem bài viết
    Phòng khám này là pk Tâm Sen, cũng tốt lắm chị ạ, e đưa bé nhà em đến đây khám mấy lần rồi. chi yên tâm mà đưa bé đến đấy khám. Họ khám Nhi từ 15h-20h. E nghe nói giám đốc pk là phó khoa sơ sinh viện Nhi TW, vì thế nên có nhiều bác sỹ giỏi của viện Nhi TW cộng tác khám ngoài giờ. E có sđt chị gọi trước rồi hỏi lịch làm việc của các bác sỹ rồi đưa bé đến khám 0433 119 286
    Cảm ơn Nga nhé. Chiều mình đưa bé ra đấy xem sao, bà chị mình cũng nói như bạn nhưng vẫn lo quá. Con bị ho gần một tuần rồi, lên cả viện Nhi cũng chẳng đỡ. Chán quá đi mất...!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huong13ftu; 05/07/2011 vào lúc 11:49 AM.
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chiều hôm qua mình đưa cu Bi nhà mình ra 61 Quang Trung khám. Mình chẳng biết nói gì ngoài 2 chữ "Quá tốt". Hôm qua cu Bi nhà mình được thạc sỹ Yến khám và kê đơn, chưa biết sau đợt điều trị con đỡ được nhiều không, nhưng minh cảm thấy vui và yên tâm với thái độ làm việc của họ. Thực sự mình rất sợ mấy ông bà bác sỹ khám ở nhà, mọi thứ đều thiếu, quen thói làm việc quan liêu, kênh kiệu, mình lo cho con hỏi han thôi có khi cũng bị lườm, bị mắng. Bây giờ mình có thể yên tâm đưa con đến đấy khám và giới thiệu cho bạn bè và người thân được rồi.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bé nhà mình đã đỡ chưa chị? Hôm chị đến gặp bs Yến ạ? E thì hay đến ngày thứ 5 vì có bác sỹ Điệp nguyên Trưởng khoa Hô Hấp của viện Nhi. Ở đấy em thấy toàn bác sỹ giỏi thôi. Từ ngày có phòng khám đấy em đỡ được bao nhiêu công sức khi con ốm. Bé Bi nhà chị thế nào nhớ comment lại nhé. Chúc bé sớm khỏi bệnh.
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnga_47hvtc Xem bài viết
    Bé nhà mình đã đỡ chưa chị? Hôm chị đến gặp bs Yến ạ? E thì hay đến ngày thứ 5 vì có bác sỹ Điệp nguyên Trưởng khoa Hô Hấp của viện Nhi. Ở đấy em thấy toàn bác sỹ giỏi thôi. Từ ngày có phòng khám đấy em đỡ được bao nhiêu công sức khi con ốm. Bé Bi nhà chị thế nào nhớ comment lại nhé. Chúc bé sớm khỏi bệnh.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. Cu Bi nhà minh cũng đỡ rồi. Mình đến đấy xem cái lich khám Nhi ngoài giờ thì thấy toàn tiến sỹ của viện Nhi.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mọi người! nhà em ở Bala, con bé nhà em cũng ho mấy hôm nay, chị hàng xóm cũng giới thiệu ra pk 61 Quang Trung. Thế nào may quá em đọc được bài viết này của mọi người. Thế này em có thể tạm yên tâm đưa bé ra đấy khám được rồi. Thanks các chị nhé..!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ!
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mọi người ơi. Coment nhiệt tình nào. Ai có những địa chỉ khám Nhi nào tốt chia sẻ thêm cho mọi người nào.
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em ở Triều khúc nhưng cũng chưa rõ gần đây có PK nào không nên em cũng định đưa em bé ra Pk Tâm Sen khám, con em được 2 tháng tuổi đang bị thoát vị rốn. Lúc nào đến khám ở PK cũng được phải không các mẹ
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa ra chỗ đó xong . Hàng xóm bên cạnh bảo Nhiều người hỏi quá mà họ chuyển đi rồi mà không biết đi đâu nữa . Các bác còn địa chỉ nào nữa không ahj
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Uh. Sr mọi người. Dạo này tớ bận quá nên không ol được. Phòng khám Tâm Sen chuyển về 52 Hoàng Đạo Thành, phường Kim Giang, quận Thanh Xuân rồi. Tớ chẳng biết chỉ đường như thế nào nhưng đi đường chỗ Ngã Tư Sở vào cũng được mà đi chỗ Ngã tư Khuất Duy Tiến vào cũng được. Tớ vừa xin được sđt của PK rồi 0466 831269. Phòng khám chỉ khám Nhi từ 16h30 - 21h nhé.
    • 281 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Tớ vote cho bs Đạt ở Thanh xuân chuyên đến nhà khám,200k công,thuốc ra hiệu mua toàn thuốc ngoại vừa tiền,nhiều lần không phải uống thuốc.Ông này mình và bạn bè tín nhiêm 10 năm rồi,có lương tâm,cẩn thận,cân nhắc lợi ích cho con mình khi phải kê thuốc
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi.phòng khám nhi ở 61 quang trung có đầy đủ dụng cụ để khám cho bé k
    các mẹ làm ơn giup mình nhanh nha.bé nhà mình từ hôm sốt cao.mấy hôm cháu bị rụng tóc.lo quá
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người.ku bi nhà mình mới bị sốt dậy.h tự dưng cháu rụng tóc. cho mình hỏi pk 61 quang trung có dụng cụ khám đầy đủ k
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3