Địa chỉ khám bệnh

Xin chỉ giúp địa chỉ của BS khoa Hiếm muộn BV Từ Dũ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các bà mẹ tham gia diễn đàn Hiện nay vợ chồng em đang điều trị tại khoa hiếm muộn BV Từ Dũ, do việc điều trị này cần nhiều thời gian nên em rất muốn được bác sỉ điều trị riêng. Nếu được, xin các chị chỉ giúp kinh nghiệm và địa chỉ nhà riêng của các bác sĩ có uy tín của khoa hiếm muộn - BV Từ Dũ để được thực hiện nhanh.

Rất cảm ơn các chị đã đọc thư.
    Hugo

• 2,606 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

Phòng mạch tư của BS Hạnh (hình như là trưởng khoa Hiếm Muộn của BV Từ Dũ) :
    90A Hồ Văn Huê - Tel.8476703

chúc Hugo may mắn !

• 1,151 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

BS Hạnh không phải ở khoa Hiếm muộn đâu mẹ cu Sam ơi. BS Hạnh làm ở khu dịch vụ (khu E) đấy, nhưng BS Hạnh cũng có nhận điều trị hiếm muộn.

1 địa chỉ nữa bạn cũng có thể tham khảo : BS Hiền, N1, Tô Hiến Thành, Q10. Cô Hiền cũng làm ở TD nhưng đã nghỉ hưu.

Ngoài ra bạn có thể xem thêm DS BS ở khoa Hiếm muộn :

http://www.ivftudu.com.vn/html/khoahiemmuon/index.htm

• 2,606 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

Thật ra bản thân mình thì hồi đó đi chữa cô Hiền đấy, phòng mạch của cô nhìn không "hiện đại" nhưng phương pháp chữa thì cẩn thận, từng bước một & hình như cô rất "mát tay", cứ nhìn hình các bé & phụ huynh cười hớn hở cùng những lời đề tặng dán kín 4 bức tường phòng mạch là thấy "mót" đẻ lắm rồi !

Chữa cô Hiền gần 6 tháng thì mình có bầu cu Sam.

• 278 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

xin chao ! minh ko ranh lam ve khoa hiem muon nhung ma minh cung co dia chi nay de cho ban tham khao nha :
    bs : nguyen thi thanh ha 30/12 pho duc chinh , q.1 kham tu 5h - 8h nghi thu 6, cn , ngay le
    tel:8216622
    minh nghi neu co su tu van cua ba thi se tot lam day.
    me yeu con !

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin cám ơn các Chị đã cung cấp những địa chỉ trên. Nếu các chị có thông tin gì về Học viện quân y (Hà Tây) hoặc có Bác sĩ đang công tác tại học viện xin các chị giới thiệu giúp. Vì ông xã của em được các Bác sĩ tại Khoa Hiếm Muộn xét nghiệm không có tinh trùng và tụi em đã quyết định xin tinh trùng tại bệnh viện Từ Dũ . Nhưng các bác sĩ thông báo hiện tại không có tinh trùng dự trữ mà chỉ có tại Học viện quân y.

Hugo

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi,

các chị cho mình hỏi một chút: Chữa hiếm muộn ở phòng mạch như thế trong thời gian 6 tháng (như mình thấy chị đã chữa) thì có tốn kém không? Mình không có kinh nghiệm trong việc này. Mong các chị giúp đỡ. Cho mình xin số điện thoại của BS Hiền luôn được không? Cám ơn các chị nhiều.

• 198 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Có lẽ lâu lắm rồi k có ai vào nhà mình cả, nên khó có câu trả lời quá! Có mẹ nào cho mẹ Hai Ninh (và cả mình nữa) biết cụ thể hơn được không?

• 172 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hình như là các BS (nòng cốt) của khoa hiếm muộn BV Từ Dũ đã đồng loạt xin nghỉ và chuyển qua làm ở 1 phòng khám hiếm muộn ở đường Điện Biên Phủ, gần bv Bình Dân. BS Ngọc Lan và Mạnh Tường đều làm ở đó hết. Bạn Hugo đi khám thử xem sao.
    Chúc các mẹ sớm có được bé yêu

• 770 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Phòng khám BS Ngọc Lan: 125 Trần Bình Trọng, Q.5 - đối diện nhà thờ Chợ Quán. DT: 9236920. Bạn nên gọi từ 1h trở đi mới có người bắt máy. Phòng khám khá hiện đại và BS tư vấn nhiệt tình, cẩn thận. Nếu muốn đích thân BS Lan khám cho bạn, bạn nên DT hỏi xem hôm đó có BS Lan không và khi đến khám bạn nói rõ yêu cầu BS với người hướng dẫn bạn. Mình cảm thấy tin tưởng khi khám ở đây.
    BS Trân Hạnh ở Hồ Văn Huê là trưởng khoa cấp cứu - BV Từ Dũ. Ở đây khám khá sơ sài và không ghi toa thuốc, chỉ đưa 1 bịch thuốc cho mình, chích thuốc mình cũng không biết là thuốc gì. Mình có khám ở đây khi có bầu nhưng thấy không hài lòng.
    BS Hiền thì mình chưa đến nhưng chị dâu mình điều trị có kết quả ở đây.
    Vài thông tin (chủ quan theo cảm nhận của mình) để bạn tham khảo.
    Chúc 2 bạn sớm có baby.
    Mến.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2