Địa chỉ khám bệnh

Xin chỉ dùm phòng khám tư của các BS phụ khoa

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 62.9K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị em nào biết địa chỉ các phòng khám tư (ở TPHCM) của các bác sĩ (làm ở BV Từ Dũ hoặc Hùng Vương) chuyên về nội tiết và sinh sản xin chỉ dùm mình với.
    Mình có biết các bác sĩ như: BS Nguyễn Thị Ngọc Phượng, BS Phạm Việt Thanh, BS Vũ Thị Nhung, BS Trần Thị Lợi, BS Nguyễn Ngọc Thoa, ... nhưng không biết phòng mạch tư của các bác sĩ này ở đâu.
    Xin cám ơn rất nhiều.

• 459 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi co_thom
    Chị em nào biết địa chỉ các phòng khám tư (ở TPHCM) của các bác sĩ (làm ở BV Từ Dũ hoặc Hùng Vương) chuyên về nội tiết và sinh sản xin chỉ dùm mình với.
    Mình có biết các bác sĩ như: BS Nguyễn Thị Ngọc Phượng, BS Phạm Việt Thanh, BS Vũ Thị Nhung, BS Trần Thị Lợi, BS Nguyễn Ngọc Thoa, ... nhưng không biết phòng mạch tư của các bác sĩ này ở đâu.
    Xin cám ơn rất nhiều.
    Gửi Cô Thơm !
    Bạn vào đây tham khảo nhé !
    BS và NHS ở BV Hùng Vương

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin cảm ơn chị nhé.
    Theo sự giới thiệu của chị thì cô Trong chắc chắn 1 bác sĩ giỏi và tận tâm rồi, có điều phòng khám cô ấy ở xa quá (em ở tận Quang Trung - Gò Vấp, nếu đi đi về về để tái khám thì rất xa).

Các chị có thể chỉ cho em những chỗ khác gần gần hơn không?

• 4,238 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi co_thom
    Xin cảm ơn chị nhé.
    Theo sự giới thiệu của chị thì cô Trong chắc chắn 1 bác sĩ giỏi và tận tâm rồi, có điều phòng khám cô ấy ở xa quá (em ở tận Quang Trung - Gò Vấp, nếu đi đi về về để tái khám thì rất xa).

Các chị có thể chỉ cho em những chỗ khác gần gần hơn không?
    Nếu ở GV thì bạn tới Y dược (Hoàng Văn Thụ) đi. Ở đó nhớ là không khám ngoài giờ đâu nhé.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui
    Nếu ở GV thì bạn tới Y dược (Hoàng Văn Thụ) đi. Ở đó nhớ là không khám ngoài giờ đâu nhé.
    Cảm ơn bạn nhiều :-)

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị,
    Em chưa lập gia đình, bị bệnh phụ khoa đã lâu rồi ban đầu là ra huyết trắng nhưng do điều trị ko tới nơi bây giờ nó thành ra huyết vàng và đôi khi ra máu nữa, đi khám nhiều nơi như bệnh viện Từ Dũ/DHYD,cho uống nhiều thuốc ks vẫn ko khỏi. Có phải do em còn độc thân nên khó chữa ko? Nếu cứ uống ks như thế mà ko khỏi có bị lờn thuốc ko? Em buồn ghê lắm :Sad: chắc chưa gặp thầy gặp thuốc quá. Có ai biết bác sĩ phụ khoa nào giỏi ko chỉ em với. Em thấy diễn đàn này bổ ích lắm nhưng toàn dành cho các mẹ thôi,ko biết em post bài ở đây có phù hợp ko? Nhưng mong sự quan tâm giúp đỡ của mọi người! Em cám ơn rất nhiều.

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em den kham bsi Thuy là bsi gioi o bv Hung Vương, địa chỉ

Bsi Tạ Thị Thanh Thủy
    BB2 Trường Sơn, P.15, Q. 10, TP. HCM
    ĐT:8640985
    Khám vào Thứ 2,4,6:17h-21h va thu 7:8h-10h

Nếu em đến khám thì khoảng 4g chiều gọi điện đến đó để lấy số trước. Báo trước là phòng mạch của bsi đông lắm, nên phải kiên nhẫn nhờ. Lúc gọi lấy số, em nên hỏi là số em lấy thì khoảng mấy giờ em đến dc để đỡ chờ lâu 1 tý.

Than

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn chị cheetah nhiều lắm. Chị có biết thời gian khám của bsĩ Thủy ở bv HV ko cho em xin luôn nhé!

• 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E chào các chị ah. Có chị nào biết địa chỉ khám tốt về phụ khoa ở Hà nội ko ạ. Chẳng là 2 tháng nay mỗi khi em bị kinh nguyệt thì em bị ra màu cánh dán chứ ko phải màu đỏ, mà lại bị ít nữa. Có chị nào biết về bệnh này tư vấn cho e với tiện thể xin cho em biết địa chỉ khám của bs nào đó.

E cảm ơn nhiều nhiều ạ

• 485 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoibathanh Xem bài viết
    Chào các chị,
    Em chưa lập gia đình, bị bệnh phụ khoa đã lâu rồi ban đầu là ra huyết trắng nhưng do điều trị ko tới nơi bây giờ nó thành ra huyết vàng và đôi khi ra máu nữa, đi khám nhiều nơi như bệnh viện Từ Dũ/DHYD,cho uống nhiều thuốc ks vẫn ko khỏi. Có phải do em còn độc thân nên khó chữa ko? Nếu cứ uống ks như thế mà ko khỏi có bị lờn thuốc ko? Em buồn ghê lắm :Sad: chắc chưa gặp thầy gặp thuốc quá. Có ai biết bác sĩ phụ khoa nào giỏi ko chỉ em với. Em thấy diễn đàn này bổ ích lắm nhưng toàn dành cho các mẹ thôi,ko biết em post bài ở đây có phù hợp ko? Nhưng mong sự quan tâm giúp đỡ của mọi người! Em cám ơn rất nhiều.
    Bs Trương Thị Xinh
    208 Trần Bình Trọng, P.4, Q.5

Phòng mạch cực kỳ đông vì BS là giảng viên DHYD chuyên về phụ khoa, làm việc tại các BV lớn của TP: Từ Dũ, HV, DHYD, Bưu điện, Phụ sản An Đông, FV, mát tay trong việc điều trị phụ khoa. Phòng khám có đầy đủ SA, xét nghiệm, đo điện tim, ... Khách từ TP.HCM, các tỉnh lân cận, có cả khách ở HN và Campuchia cũng kéo qua khám và phẫu thuật ầm ầm rooling:

Chúc bạn mau gặp được thầy thuốc và hết bệnh! :Silly:

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4