Địa chỉ khám bệnh

xét nghiệm nốt ruồi trước khi phá ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.42K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tôi có 1 nốt ruồi to, muốn phá. Nhưng nghe có nhiều người nói nếu phá nhầm khối u ác tính thì nguy. Muốn biết nó có phải ác tính hay không thì phải xét nghiệm ở đâu?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,618 Bài viết

• 1,439 Được cảm ơn

Bạn vô Medic thử xem, ox mình mổ ở đó, ok bạn ạh
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dori Xem bài viết
    Bạn vô Medic thử xem, ox mình mổ ở đó, ok bạn ạh
    ở đó cho xét nghiệm trước khi mổ hả bạn? có sẹo không? nốt ruồi của mình chình ình trên mặt luôn đó, chỉ sợ nơi đó không chuyên về thẩm mỹ là chít mình luôn. chỉ xét nghiệm không thôi được không bạn?
    • 2,618 Bài viết

• 1,439 Được cảm ơn

Bạn ơi, OX mình có 2 nốt ruồi ( và một cái mụn nó sâu lắm) to cũng hơn 5-7 mm, được đánh giá là ko thẩm mĩ, từ nhỏ giờ, tình cờ vào trung tâm Medic ấy (tầng lầu trung tâm ở Hòa Hảo, bác sĩ nam mổ, tên thì… quên rồi, để hỏi lại), bác sỹ quen kiu mổ, him ok ngay, một cái trên cánh mũi, một cái giữa nhân trung, mổ xong giờ nhìn ko biết luôn đó bạn, sau khi mổ, chịu khó kiêng ăn, hồi ox mình có nhờ y tá đến nhà làm vệ sinh vết mổ mỗi ngày.
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách đây khoảng 4, 5 năm em có đi " trùng tu " lại ( nói là trùng tu nhưng mà chỉ là xóa nốt ruồi thui nhé k mông má j đâu :"> ), lần đấy đi cùng bà chị ruột đến nhà bác sĩ gì của viện 103, giá rất mềm, bằng laze đốt, lần đấy mặt em phải hơn 10 nốt ruồi nhỏ mà cũng chỉ 100k k biết có phải giá hữu nghị k vì bà chị ruột mình chữa mặt mụn ở đấy 2 năm rồi và rất hiệu quả. Nốt ruồi nào thì cũng phải xét nghiệm xem nó ở phần lành hay ác mới có thể tiến hành phẫu thuật được. Bạn nên tham khảo ý kiến của các chuyên gia da liễu xem thế nào
    Con dù lớn vẫn là con của Mẹ
    Đi suốt đời lòng Mẹ vẫn theo con.
    • 18 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Rất đơn giản: bạn có thể đến phòng khám Da và phẫu thuật Laser SAKURA - Phòng khám đa khoa Việt Nam - Korea, số 9 - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Đt: 0439928670 - làm việc ngoài giờ)
    • 243 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

@ Dori: Hòa Hảo TP.HCM phải không chị? mình có nốt ruồi to dùng trên mũi từ lúc sinh đến giờ. Có lần vào BV Da Liễu tính xóa nhưng người ta nói có thể sau khi xóa ở đó sẽ bị lõm vào:Sad:. Mình thấy lõm vào còn xí hơn là có nốt ruồi nên không dám làm.

Ở Hòa Hảo họ có tư vấn cho mình không chị, hay mình cứ nói làm là họ tiến hành làm thôi?
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác mình cũng có 1 cái nốt ruồi to trên mặt, vào viện 108 đốt bây giờ ok lắm, không bị sẹo để lại đâu.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con gái 5 tuoi cua minh co not ruoi o duoi mat 5 cm (đón lệ), khi nao minh nên cho con di kham va pha not ruoi nhi. Co ai biet thi tu van gium nhe. Cam on moi nguoi!