Địa chỉ khám bệnh

Viêm sỏi thận? mổ nội soi ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.62K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dì chồng mình bị sỏi thận đã đi tán sỏi nhiều lần vẫn bị lại. Năm kia dì mổ gắp sỏi (mổ phanh). Bây giờ lại bị lại mình muốn hỏi các mẹ địa chỉ nào mổ nội soi tốt ở HN nhưng không phải cao cấp lắm (Vì nhà dì nghèo mà vợ chồng mình đâu có dư dật gì). Tiện thể cho mình hỏi chế độ ăn cho người bị sỏi thận với hoặc có bài thuốc nam đơn giản nào càng tốt. Cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 470 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tra Giang
    Dì chồng mình bị sỏi thận đã đi tán sỏi nhiều lần vẫn bị lại. Năm kia dì mổ gắp sỏi (mổ phanh). Bây giờ lại bị lại mình muốn hỏi các mẹ địa chỉ nào mổ nội soi tốt ở HN nhưng không phải cao cấp lắm (Vì nhà dì nghèo mà vợ chồng mình đâu có dư dật gì). Tiện thể cho mình hỏi chế độ ăn cho người bị sỏi thận với hoặc có bài thuốc nam đơn giản nào càng tốt. Cảm ơn các mẹ nhiều
    Năm ngoái mẹ chồng em đi mổ thận ở bệnh viện Việt Đức đấy. Nhưng là khoa dịch vụ của viện cơ (cổng đường Phủ Doãn ấy). Em thấy ở đó dịch vụ rất tốt, phòng sạch sẽ mà ko quá đắt. Nằm 1 tuần mổ sỏi mật và dạ dày thì hết 10 triệu. Nếu mổ nội soi sỏi mật thì chắc chắn sẽ rẻ hơn, và cũng chỉ phải nằm viện 3 - 4 ngày thôi, em thấy có một bà nằm cùng phòng mổ nội soi sỏi mật hình như hết khoảng 4 - 5 triệu thì phải (trọn gói tiền viện phì và thuốc thang đấy). mà ờ đó ko cần phải phong bì hay tiền lót tay gì đâu chị ạ. Chị thử tìm hiểu xem