Địa chỉ khám bệnh

Trường học cho trẻ chậm phát triển (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 150 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào biết trường dạy trẻ chậm phát triển không? Hỏi dùm một người bạn gấp!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Neu ban o TPHCM thi lien he voi benh vien nhi dong 1 va 2 do, o do may co co day cho tre cham phat trien, kham o khoa tam ly hoac phuc hoi chuc nang....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở Long An. Mình có 1 bé trai năm nay 8 tuổi (bé sinh năm 2000). Khi bé được 4 tháng tuổi thì phát hiện bé bệnh bại não. Hai vợ chồng đã đưa con chữa bệnh định kỳ ở bệnh viện Nhi đồng 1 từ lúc ấy đến giờ. Năm 2006 chồng mình đưa bé ra Hà Nội châm cứu ở viện Châm cứu Trung ương, không biết ngẫu nhiên thế nào, sau 1 tuần về nhà bé tự biết chữ rất nhiều. Đến nay bé vẫn chưa tự đi được, chỉ ngồi thôi, chưa nói được nhưng sử dụng vi tính rất thành thạo, bé muốn gì thì tự đánh chữ, in ra giấy đưa mẹ hay bà thực hiện cho bé. Ngạc nhiên là bé biết trước rất nhiều chữ, thông tin báo, đài (xem TV) mà mình chưa kịp dạy bé.
    Mình ở tỉnh, mà ở đây không có trường học nào dành cho trẻ khuyết tật. Bé Phúc nhà mình lại rất thích đi học, cứ đánh máy đòi đi học. Vậy các bố mẹ nào có chung cảnh ngộ thì chỉ giúp mình nhé, mình cảm ơn. Địa chỉ email của mình là abc823758@yahoo.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi minhphuong04; 31/10/2008 vào lúc 08:53 PM. Lý do: sai chính tả