Địa chỉ khám bệnh

Trung tâm Sao mai - Mẹ nào biết ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.6K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 68 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang định gửi con theo học tại Trung tâm Sao mai, cháu nhà em gần 3 tuổi rồi và ngày càng có thêm nhiều dấu hiệu của trẻ Tự kỷ. Mẹ nào có biết về Trung tâm Sao mai hay biết về kết quả của các cháu sau khi theo học tại đây tư vấn giúp em với ạ. Đa tạ các mẹ đã thương em . Em đang :Sad: vô cùng.

• 7,471 Bài viết

• 10,480 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeucon07 Xem bài viết
    Em đang định gửi con theo học tại Trung tâm Sao mai, cháu nhà em gần 3 tuổi rồi và ngày càng có thêm nhiều dấu hiệu của trẻ Tự kỷ. Mẹ nào có biết về Trung tâm Sao mai hay biết về kết quả của các cháu sau khi theo học tại đây tư vấn giúp em với ạ. Đa tạ các mẹ đã thương em . Em đang :Sad: vô cùng.
    Bạn có thể tham khảo ở đây
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......

• 68 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nongdan@ Xem bài viết
    Bạn có thể tham khảo ở đây
    Bạn có con học ở đây à? Mình đã đọc rồi và muốn được các mẹ có kinh nghiệm thực tế cò thể chia sẻ với mình.

• hnm
    • 11 năm
    • 1,293 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Bạn vào link về Tự kỷ Tự kỷ (phần 3)

để chia sẻ kinh nghiệm với các bố mẹ khác nhé.

• 80 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho mình SĐT của trung tâm Sao mai và địa chỉ với. Em cần gấp lắm rồi. Em định cho con đi khám mà hỏi 1080 họ cũng ko biết địa chỉ. hic hic

Mẹ yêu con nhiều

• 1,923 Bài viết

• 2,571 Được cảm ơn

Đ/c của Trung tâm Sao mai: Cuối đường Vũ Trọng Phụng, phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà nội.
    Tél: 5572569 - 5572586
    Web: http://www.morningstarcenter.net
    Mình mới chỉ cho cháu đến khám ở đây thôi, chưa cho cháu đi học vì xa nhà quá, cháu nhà mình còn rất bé.
    Trong Topic Tự kỷ còn đưa ra nhiều địa chỉ thăm khám và điều trị khác nữa, các mẹ cố gắng vào đấy tham khảo và đọc nhé.
    Mong các mẹ tìm được con đường đi đúng đắn nhất cho mình và cho bé.

• 1,818 Bài viết

• 1,757 Được cảm ơn

Cháu mình cũng học ở TTSM, địa chỉ thì mình ko rõ cụ thể, nhưng bạn đi như này: đi từ Nguyễn Trãi, rẽ vào Vũ Trọng Phụng, đi hết VTP (qua cả chợ Quan Nhân) là TTSM.
    Mình thấy cháu mình (2,5 tuổi) học ở đây thì tiến bộ khá nhiều, nhưng bản thân nó cũng bị rất nhẹ thôi, còn có nhiều cháu khác thì tùy từng cháu mà có tiến bộ hay ko. Đánh giá hoàn toàn theo cảm nhận của mình thôi nhé, thì các cô cũng khá tốt. Có điều, gia đình phải rất phối hợp với nhà trường, chứ như cháu mình, ở lớp thì rất ngoan - học sinh tiến bộ nhanh nhất lớp, ngoan nhất lớp ... nhưng về nhà thì lại bướng, bắt nạt bà.
    Để vào học, theo như mình nhớ thì cháu mình phải qua 1 buổi ktra của trung tâm, viết đơn xin học, sau đó đóng 500K xây dựng trường. Chi phí hàng tháng gồm cả học ngôn ngữ là khoảng hơn 2triệu. Cháu mình vì ở gần nhà 1 cô giáo, nên cuối tuần học thêm ở nhà cô nữa.
    Có gì bạn có thể trao đổi thêm, mình biết thông tin gì thì sẽ bảo cho bạn.

• 80 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ trên webtretho nhé! Mình sẽ cho bé đi khám. Mình chỉ mong có một ngày nào bé nhà mình gọi được "Mẹ ơi" thôi!

Mẹ yêu con nhiều

• 1,818 Bài viết

• 1,757 Được cảm ơn

Mình nghe nói TTSM hiện giờ khá đông các cháu, dẫn đến tình trạng từ chối 1 số cháu. Hết tháng này cháu mình sẽ nghỉ học ở đó để về quê học, bạn đến xem sao.

• 80 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eucalyptus Xem bài viết
    Mình nghe nói TTSM hiện giờ khá đông các cháu, dẫn đến tình trạng từ chối 1 số cháu. Hết tháng này cháu mình sẽ nghỉ học ở đó để về quê học, bạn đến xem sao.
    Cảm ơn bạn nhiều!

Mẹ yêu con nhiều

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2