Địa chỉ khám bệnh

Tìm BS Tim mạch cho người lớn ở HN

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 21.3K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7
    • 44 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mẹ e bị rối loạn nhịp tim, phát hiện vài năm nay và đã điều trị bằng thuốc do Viện Tim Hà Nội kê một thời gian rồi ngưng. Đợt này, đi khám sức khỏe định kì, bs tim của Việt Pháp chuẩn đoán k điều trị bằng thuốc đc và để lâu sẽ dẫn đến suy tim, yêu cầu chuyển sang Viện Tim của BV Bạch Mai. Mẹ e sang đấy gặp ông viện phó, k biết bác sĩ bên Việt Pháp nói gì về trường hợp của mẹ e, ông ý xem bệnh án xong bảo mẹ e đăng kí nhập viện để điều trị bằng sóng radio. Phương pháp này hình như mới có ở Việt Nam, vả lại cả nhà e đang thắc mắc k hiểu 2 vị bác sĩ kia có thông đồng với nhau k, vì mẹ e vẫn khỏe mạnh, làm việc bình thường, ít có biểu hiện các triệu chứng thường gặp của bệnh tim. Vậy thì có nên làm phẫu thuật k ạ???
    Trên này có bố mẹ nào làm bs khoa tim mạch, hoặc quen biết bác sĩ giỏi về tim mạch thì giới thiệu cho e với ạ, để e cho mẹ e đi tư vấn thêm trước khi quyết định làm phẫu thuật. Cám ơn mọi ng!
    • 340 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_nofear Xem bài viết
    Mẹ e bị rối loạn nhịp tim, phát hiện vài năm nay và đã điều trị bằng thuốc do Viện Tim Hà Nội kê một thời gian rồi ngưng. Đợt này, đi khám sức khỏe định kì, bs tim của Việt Pháp chuẩn đoán k điều trị bằng thuốc đc và để lâu sẽ dẫn đến suy tim, yêu cầu chuyển sang Viện Tim của BV Bạch Mai. Mẹ e sang đấy gặp ông viện phó, k biết bác sĩ bên Việt Pháp nói gì về trường hợp của mẹ e, ông ý xem bệnh án xong bảo mẹ e đăng kí nhập viện để điều trị bằng sóng radio. Phương pháp này hình như mới có ở Việt Nam, vả lại cả nhà e đang thắc mắc k hiểu 2 vị bác sĩ kia có thông đồng với nhau k, vì mẹ e vẫn khỏe mạnh, làm việc bình thường, ít có biểu hiện các triệu chứng thường gặp của bệnh tim. Vậy thì có nên làm phẫu thuật k ạ???
    Trên này có bố mẹ nào làm bs khoa tim mạch, hoặc quen biết bác sĩ giỏi về tim mạch thì giới thiệu cho e với ạ, để e cho mẹ e đi tư vấn thêm trước khi quyết định làm phẫu thuật. Cám ơn mọi ng!
    Nếu bạn muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác sĩ khác trước khi điều trị, bạn có thể đưa mẹ đến Bệnh viện Đại học Y Hà Nội vào sáng thứ 5 hàng tuần để khám bác sĩ Nguyễn Lân Hiếu (anh í rất tốt và nhiệt tình, bạn có thể nhờ anh í tư vấn thêm cho). Chúc mẹ bạn mau khỏi bệnh.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ban co the qua Vien Tim Ha Noi gap bac si Hien. Neu can minh se cho ban so dien thoai. Chuc ban manh khoe.
    • 44 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sunset3110 Xem bài viết
    Nếu bạn muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác sĩ khác trước khi điều trị, bạn có thể đưa mẹ đến Bệnh viện Đại học Y Hà Nội vào sáng thứ 5 hàng tuần để khám bác sĩ Nguyễn Lân Hiếu (anh í rất tốt và nhiệt tình, bạn có thể nhờ anh í tư vấn thêm cho). Chúc mẹ bạn mau khỏi bệnh.
    Cám ơn chị, e sẽ đưa mẹ e đi tư vấn ở đây xem sao. K biết có phải hẹn trước k nữa :Rose::Rose::Rose:
    • 44 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tmedical2008 Xem bài viết
    Ban co the qua Vien Tim Ha Noi gap bac si Hien. Neu can minh se cho ban so dien thoai. Chuc ban manh khoe.
    Hic, có bệnh thì vái tứ phương chị ạ, c PM cho e sđt của bác sĩ với ạ, hẹn trước đc thì tốt hơn. Cám ơn c nhiều :Rose::Rose::Rose:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi Phóng khám 106 Lê Thanh Nghị vẫn hoạt động bình thừong và toàn bác sỹ Viên tịm Bạch mai đến khám chứ (có phải là Phòng khám Thăng Long không vậy. Mẹ nào biết chỉ nhanh giùm với.
    -Bố sẽ giúp Mẹ lên mây trước khi có con đấy-
    • 525 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Chào các bạn,Mẹ mình có bệnh Tim khá nặng (Suy tim độ 3 - Tim to - Hẹp/Hở Van Tim). Mẹ mình vẫn khám và dùng thuốc tim khoảng 10 năm nay nhưng dạo này mẹ mình hay bị mệt. Theo lời khuyên của bác sỹ thì nếu mổ được chắc sẽ đỡ hơn nhưng mình không biết phải tìm bác sỹ như thế nào. Vào Viện Tim thì đông người khám mà mẹ mình ở Hải Phòng nên chắc chắn là phải Mổ Tự Nguyện chứ không theo tuyến được (Nếu đúng tuyến Bảo Hiểm thì rất mất thời gian và mình không yên tâm chút nào!) Bạn nào có thông tin về phòng khám hay bác sỹ Khám - Mổ Tim giỏi ở Hà Nội chỉ dẫn giúp mình với!Cảm ơn rất nhiều
    • 174 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

ơ,bạn lên Viện Tim mạch Quốc gia ở trong bệnh viện Bạch Mai ý,trong đấy có nhiều bác sĩ gỏi lắm,hoặc bệnh viện Việt Đức cũng được.Chắc họ phỉa khám lại rồi mới có chỉ định mổ cơ
    • 63 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào cả nhà ! mình có người nhà bị nhịp tim thấp 40 - 50 nhịp /phút thôi !!! 55 tuổi, người gầy, huyết áp thấp
    Đợt vừa rồi bị xỉu! mấy hôm nay mình đang tìm địa chỉ để đưa người nhà đi khám nhưng mình k biết bệnh viện nào? bs nào giỏi trong ngành này !
    Có ai biết thông tin gì thì reply cho mình với nhé ! mình thanksss nhiều lắm !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn nên qua phòng khám tim mạch - BV Bạch mai hoặc có thể qua PK Bình Minh 103 đường Giải Phóng.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7