Địa chỉ khám bệnh

Thuốc đông y Khương Lâm ở Ngã Tư Sở???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cac me cho minhhoi..minh bi thai luu 2lan co ng mach minh den cho cu Khuong Lam de cat thuoc uong cho ra het mau doc trong ng..de viec bau bi minh do kho khan hon???
    co me nao biet viec nay khong tu van dum minh nhe
    • 3,408 Bài viết

• 1,055 Được cảm ơn

Lần trước mình có ra đây bốc thuốc cho bà, nói chung là khám và tư vấn khá ổn. Mẹ nó cứ thử ra bốc lấy vài thang uống xem sao.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chickchoe-bebin Xem bài viết
    cac me cho minhhoi..minh bi thai luu 2lan co ng mach minh den cho cu Khuong Lam de cat thuoc uong cho ra het mau doc trong ng..de viec bau bi minh do kho khan hon???
    co me nao biet viec nay khong tu van dum minh nhe
    Chỉnh sửa lần cuối bởi .Sonic.; 02/03/2012 vào lúc 12:40 PM.
    • 247 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

chẳng biết có phải thuốc cụ tốt không mà em vẫn đủ sữa cho nhóc nhà em, nhóc uống sữa mẹ mà 18kg / 24 tháng, đang cai đây mà cả mẹ với con đều nhớ. hixx.
    em bị chứng tè dầm mà uống cũng khỏi nhé. cụ bảo là bị hậu sản
    • 115 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình thì phải đội ơn nhà thuốc này lắm lắm vì nhờ nó mà mình mới có cục cưng 4 tuổi như bây giờ.
    Trước vc mình chữa vô sinh mấy năm, lăn lộn ở viện C chữa hiếm muộn mãi vì buồng trứng đa nang mà không có kết quả. Thế là mình tới 342 Tây Sơn đó, ông cụ bắt mạch và phán bệnh( nghe thì có vẻ tuyệt vọng lắm) rồi đưa cho mình gói thuốc điều kinh. Uống có 1 gói hết 70K, rồi đến lấy gói thứ 2 là 100K thế là tháng sau về có bầu ngay. VC mình kinh ngạc và cảm ơn lắm lắm, cũng đã giới thiệu khắp nơi bạn bè bị BTĐN thì đến đó rồi, nhưng chắc cũng tùy người có hợp hay không nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn (gialinh2008) oi.....

hôm qua mình vừa đi bắt mạch chỗ cụ Khương Lâm về.mình bị thai lưu 2 lần ...mình đến bắt mạch và đc thầy nói mình bi BTDN giống bạn..

-Trứng lép k đạt tiêu chuẩn.

-Niêm mạc tc mỏng

ông nói mình như kiểu bị vô sinh vậy bạn ah.. mình nghe xong tuyệt vọng lắm .ông bỏa bh đợ đến ngày thứ 14 đi Sa đầu dò xem trứng tn ( chắc chắn k đc 20)

rồi nếu muốn quay lại để khám tiếp..

Bạn ơi ,mình đọc bào của bạn thấy giống mình quá..bạn cho tư vấn cho mình phải làm thế nào nhé..để mình có hướng điều trị..

-Nếu bạn online thường xuyên bạn add nick của mình nhé ..cho mình tham khảo và xin y kiến với..mình buồn quá

( ngocanh_sunnet) cám ơn bạn nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tình hình chickchoe-bebin thế nào rồi, đã có tin vui gì chưa. hôm nay mình cũng lần đầu tiên tới khám chỗ này nhưng cơ quan mình thì đã nhiều người tới đây lắm rồi và không biết là do trùng hợp hay do bác này cao tay thật mà cũng đều có kết quả. thật lòng là chưa biết thế nào nhưng cách nói của bác này thì thường làm người khác shock theo cách này hay cách khác. mình khám về xong thì cũng khóc dọc đường luôn. Bác ấy nói mình giống hệt bạn đó, nói là thế này thì hỏng hết rồi còn gì, gì mà 29 30 rồi mà mặt đầy mụn thế kia, có phải là tuổi dậy thì nữa đâu mà mụn mọc lung tung thế, rồi nói lấy chồng muộn thì hỏng là đúng rồi, như thế là vô phúc rồi....Không hiểu bác này điều trị bệnh kiểu gì, hay đấy là liệu pháp tâm lý nữa, cho sợ thì mới tới triệt để
    Nhưng mình sẽ kiên trì xem thế nào, biết đâu lại gặp thầy gặp thuốc, bác ấy cũng hẹn giống bạn 14 thì siêu âm rồi đem kết quả tới,thôi cứ chờ đợi vậy...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mẹ nào chữa cho con bị viêm họng, ăn hay trớ ở đây chưa ạ? cho em vài nhận xét được không ạ. con em ko viêm họng mà ăn vài miếng là fun sạch. tháng nào cũng phải uống kháng sinh vì viêm họng nữa giúp em với
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chả biết thuốc chất lượng thế nào nhưng mà đắt lòi mắt. Mình vừa bốc 5 thang nhà Khương Viên hôm CN vừa rồi hết 800K bao gồm 150K/thang + 10/thang sắc thuốc.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi duclonga; 25/09/2012 vào lúc 05:24 PM.
    Không bao giờ được cãi nhau với những thằng ngu, vì nếu thế bạn sẽ bị kéo xuống ngang trình độ với chúng và chúng sẽ đánh bại bạn bằng kinh nghiệm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duclonga Xem bài viết
    Chả biết thuốc chất lượng thế nào nhưng mà đắt lòi mắt. Mình vừa bốc 5 thang nhà Khương Viên hôm CN vừa rồi hết 800K bao gồm 150K/thang + 10/thang sắc thuốc.
    Mẹ nó ơi, Khương Lâm mà, có phải Khương Viên đâu?
    • 102 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Em cũng gần năm rồi chưa có bé lại. Được chị ở cơ quan giới thiệu đến chỗ này. Mẹ nào đến khám ở Khương Lâm rồi có bé, chia sẻ với em với ạ.
    Cầu xin Bồ Tát, tổ tiên phù hộ cho vợ chồng con được có một bé rắn trong năm nay!
    11/04/2013: KKC
    17/05/2013: Cảm ơn Bồ Tát, tổ tiên đã cho vợ chồng con được đón bé yêu!
    26/01/2014: Vịt con chào đời, nặng 3.5kg. Cảm ơn con đã đến bên bố mẹ.
    NB-3.5, 1m-4.5, 2m-5.2, 3m-5.7, 4m-6.1, 5m-6.6

Bình an con yêu nhé!

• 175 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Be nha minh 8 thang luoi an bot qua, va coi xuong nua, khong biet da me nao cho con kham cua Nha thuoc Khuong Lam ma con het luoi an va coi xuong chua a?
    Bố: 1974; Mẹ: 1981; con gái: 2008; Mẹ nào tư vấn giùm tớ Sinh con tiếp theo năm mão hay năm thìn:Thinking: Tớ cảm ơn nhiều!:Rose:
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thử đến Nhà thuốc Hồng Hưng-38 Hàng Cân. Ông con là Bác sỹ chuyên khoa lại được gia truyền nghề thuốc bắc, làm rất chuyên nghiệp, đơn thuốc đàng hoàng và nhiều người thấy kết quả tốt.
    • 25 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cetaphil Xem bài viết
    tình hình chickchoe-bebin thế nào rồi, đã có tin vui gì chưa. hôm nay mình cũng lần đầu tiên tới khám chỗ này nhưng cơ quan mình thì đã nhiều người tới đây lắm rồi và không biết là do trùng hợp hay do bác này cao tay thật mà cũng đều có kết quả. thật lòng là chưa biết thế nào nhưng cách nói của bác này thì thường làm người khác shock theo cách này hay cách khác. mình khám về xong thì cũng khóc dọc đường luôn. Bác ấy nói mình giống hệt bạn đó, nói là thế này thì hỏng hết rồi còn gì, gì mà 29 30 rồi mà mặt đầy mụn thế kia, có phải là tuổi dậy thì nữa đâu mà mụn mọc lung tung thế, rồi nói lấy chồng muộn thì hỏng là đúng rồi, như thế là vô phúc rồi....Không hiểu bác này điều trị bệnh kiểu gì, hay đấy là liệu pháp tâm lý nữa, cho sợ thì mới tới triệt để
    Nhưng mình sẽ kiên trì xem thế nào, biết đâu lại gặp thầy gặp thuốc, bác ấy cũng hẹn giống bạn 14 thì siêu âm rồi đem kết quả tới,thôi cứ chờ đợi vậy...
    Bạn ơi tình hình khám bệnh của bạn thế nào rồi, có thấy tiến triển gì không? Mình mong tin bạn nhé!
    • 127 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Hôm nay up cái chủ đề này lên có chị nào uống thuốc ở đây có bé chưa ạ? Cho em xin thông tin với. Em đang uống thang đầu tiên của bác ý đây ạ...
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nth86 Xem bài viết
    Hôm nay up cái chủ đề này lên có chị nào uống thuốc ở đây có bé chưa ạ? Cho em xin thông tin với. Em đang uống thang đầu tiên của bác ý đây ạ...
    chị khám ngày thứ mấy của chu kỳ thế
    • 127 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

chị đi khám từ ngày thứ 7 VK, bị hơi muộn, thấy bác ý dặn tháng sau đến từ ngày 2 CK. Chứ tháng này chị thấy chả ổn lắm, theo bác tính thì uống thuốc xong 2 vc mới xxx, mà nthe thì là xxx tận ngày 16-17 CK. Chị đi siêu âm trựng trụng béng từ ngày 12 rồi. Nên chị chả uống nữa, sợ ảnh hưởng j` đó. Thôi thì ko được tháng này tháng sau ra gặp bác. Em uống đc mấy tháng rồi? Người nhà chị bảo giới thiệu 5 người ra đây đều được cả nên hy vọng quá...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi liennguyen88 Xem bài viết
    chị khám ngày thứ mấy của chu kỳ thế
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nth86 Xem bài viết
    Bạn ơi tình hình bạn uống thuốc thế nào rồi? MÌnh cũng mới uống tháng đầu tiên, ngày thứ 7 chu kỳ. Thầy bảo uống đến ngày thứ 14 thì quan hệ, mình làm IUI 2 lần rồi nhưng không đậu nên cũng mong chỗ này hợp thuốc được luôn, vì bạn mình cũng uống tháng đầu tiên đậu ngay mà. Được cái thuốc ở đây dễ uống, k phải sắc nên cũng nhàn, nhưng mà cái bác khám chê mình nhiều quá: nào là da trắng nhưng mỏng, nhân trung nông nên khó có con v..v.. làm mình càng hoang mang. Bạn khám bác có bảo j k?
    • 127 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Bạn thử cố uống xem sao, mình tháng vừa rồi tạch rồi, buồn lắm. Hic. Tháng này ngày 2 CK ra bác ý bắt mạch lại bảo trứng được rồi mà chưa đc à, thế nên kêu tháng này mà vẫn ko đc là phải đưa chồng đến. Nói chung để được chắc cũng phải nhiều yếu tố lắm bạn à.
    Về việc chê thì bác ý cũng chê mình ác chiến lắm. Hi, thì thế mới chưa có thai được chớ, nên bạn đừng hoang mang quá.... Tình hình có gì mới thì chia sẻ cùng mình nhé. Hi. Tháng này mình vừa uống thuốc vừa canh trứng nữa. Hy vọng là có tin vui báo bạn để cùng cố gắng
    Trích dẫn Nguyên văn bởi amei1610 Xem bài viết
    Bạn ơi tình hình bạn uống thuốc thế nào rồi? MÌnh cũng mới uống tháng đầu tiên, ngày thứ 7 chu kỳ. Thầy bảo uống đến ngày thứ 14 thì quan hệ, mình làm IUI 2 lần rồi nhưng không đậu nên cũng mong chỗ này hợp thuốc được luôn, vì bạn mình cũng uống tháng đầu tiên đậu ngay mà. Được cái thuốc ở đây dễ uống, k phải sắc nên cũng nhàn, nhưng mà cái bác khám chê mình nhiều quá: nào là da trắng nhưng mỏng, nhân trung nông nên khó có con v..v.. làm mình càng hoang mang. Bạn khám bác có bảo j k?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cetaphil Xem bài viết
    Mình cũng có đứa bạn đi khám ở nhà Khương Lâm gì đấy, ông ấy cũng nói về bạn ấy y như bạn vậy. Bạn ấy nghe xong cũng sốc nặng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Địa chỉ chữa bao quy đầu ở Hồ Chí Minh

Mình xin chia sẻ với các bạn một địa chỉ chữa bao quy đầu uy tín ở TP. Hồ Chí Minh PHÒNG KHÁM ĐA...

• các cách dân gian có trị ho dai?

Ho dai dẳng và lâu ngày thì có thể sử dụng cách chữa trị dân gian được không?

• Mua Linh chi ở Khương Lâm Hưng???

Em chào các mẹ, Bố em đang bị ung thư hạch giai đoạn 2 Đã hóa trị một lần, bây giờ cần tẩm bổ để phục hồi sk cho lần truyền sau Sếp em có giới thiệu em đến nhà thuốc đông y Khương Lâm Hưng ở 283 Tây SƠn để mua Linh Chi Em đã gọi điện thì được chú HƯng nói là Linh Chi mua loại tươi, chú thái lát...

• Xin địa chỉ khám bệnh cho trẻ em ở khu vực Long Biên - Gia lâm

Chào các mẹ. Chả là bé nhà em nhiều lúc bị ốm mà nhà lại ở xa Viện Nhi nên mỗi lần đi khám rất vất...

• Ông lang Khương Lâm!

Xin hỏi các mẹ thông thái ạ, Mình đã từng uống thuốc bắc ở tại nhà thuốc Khương Lâm trên đường Tây Sơn (đi qua chỗ rẽ vào Thái Thịnh 1 chút). Nhưng hôm nay đi qua cầu vượt Ngã tư sở thì thấy thêm 2-3 hàng có tên biển Khương Lâm, Khương Lâm (Hải) :19: ... Đi xuống đường Nguyễn Trãi gần đối diện...

• 127 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Mình đã uống đủ 3 tháng ở đây và chả thấy tác dụng j` cả, hic