Địa chỉ khám bệnh

thuốc bắc sắc thành túi cho người gầy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Em gầy lắm các mẹ ạ, 24 tuổi mà chưa được 40kg, người trông gầy hơn con cá mắm bi h em bằng mọi cách tăng cân, thứ nhất là cho cuộc sống của mình có sức khỏe lao động, học hành, 2 là còn...lấy chồng. Em biết là chẳng bà mẹ chồng nào ưng cô con dâu gầy đét thế, trông chẳng có tương lai chửa đẻ gì

đại loại là bi h em muốn thử uống thuốc bắc xem có hấp thụ tốt thức ăn đc không (mỗi bữa em cố gắng là đc 2 bát, ít ăn vặt và đang trong quá trình nhồi nhét ). em đã search trên mạng nhưng có rất nhiều địa chỉ, không biết thế nào mà lần. cho em hỏi có mẹ nào ở đây cũng gầy như em, mà sau khi uống thuốc bắc tăng cân, ăn khỏe thì cho em địa chỉ để em đến (em ở Hà nội ạ) mới lại em thấy bi h có dịch vụ họ sắc cho vào túi luôn cho mình thì khôgn biết ở đấy có luôn không hay em bắt mạch cắt thuốc một nơi, rồi mang đến chỗ khác để nhờ sắc

các mẹ thông thái cho em một số địa chỉ kèm recommend với. Em hy vọng tết này tăng cân còn về nhà chàng ra mắt nữa, em rầu lắm các mẹ ạ

em cảm ơn các mẹ, tặng các mẹ hoa và yêu đương tung tóe
    ---Đời tuy dở nhưng vẫn phải niềm nở---
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban ko noi ro tinh hinh cu the ve viec an uong sinh hoat cua ban. Biet dau no co van de thi sao.
    Theo minh neu ma ko benh ve duong ruot hay tieu hoa thi viec an uong dieu do, sinh hoat khoa hoc, tap the duc deu dan thi viec an uong se ngon mieng, nguoi khoe. Minh nghi uong thuoc chi lam minh tang can tam thoi thoi. Co the la ban chua den giai doan beo hon.
    Chuc ban som thay doi!
    Dung la gay cung kho ma beo cung kho. Truoc day minh cung gay nhom, lai con cao nua, nen la nguoi nhu thanh cui kho. the ma tu ngay di hoc dai hoc la tang can deu dan, bjo nguoi ko beo cung ko gay.^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thôi bạn ơi, tốt nhất là bạn mua 1 bộ sản phẩm cân đối cơ thể đi bạn ơi, đã có rất nhiều người sử dụng bộ sản phẩm này rồi, có cả người gầy lẫn người mập đều sử dụng được, đây là bộ sản phẩm giúp cân đối 1 cách tự nhiện không gây mệt mỏi, tác dụng phụ,...,ăn uống rất bunh2 thường không sau cả, nên bạn sẽ rất an tâm khi sử dụng sản phẩm này, mình sẽ tư vấn thêm cho bạn, gọi cho mình 01286793281
    • 632 Bài viết

• 1,227 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn tìm địa chỉ cắt thuốc bắc để tăng cân
    Up lên để mẹ nào biết thì chia sẻ