Địa chỉ khám bệnh

tẩy nốt ruồi ở đâu cho dảm bảo và không để lại sẹo? giá phải chăng?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi muốn tẩy nốt ruồi mà không biết nên làm ở đâu cho đảm bảo và không để lại sẹo? hiện tôi đang ở cầu giấy hà nội! có bác nào biết chỗ giúp tôi với?::Crying: :Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuanhl; 04/09/2009 vào lúc 11:52 PM. Lý do: chưa đủ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanhl Xem bài viết
    tôi muốn tẩy nốt ruồi mà không biết nên làm ở đâu cho đảm bảo và không để lại sẹo? hiện tôi đang ở cầu giấy hà nội! có bác nào biết chỗ giúp tôi với?::Crying: :Thinking:
    mẹ cứ đến nha khoa cắt hoặc đến viện da liễu cắt như thế mới ko để lại sẹo:Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 474 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

bạn thử vào viện 108 nhé, tớ tẩy ở đấy rồi bay giờ thì hết. những chỗ khác tớ ko biết. cách đây 5 năm là 20K. hì
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Theo mình cũng nên vào viện 108; người ta làm cẩn thận mà rẻ hết chỗ nói, em tớ từng đi tẩy ở đấy rồi, tớ ko nhớ bao tiền nhưng nói chung giá cả rất ok mà yên tâm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,354 Bài viết

• 3,142 Được cảm ơn

Đủng rồi đấy, em cũng thấy vào 108 là yên tâm nhất đấy. Tẩy laze nên cũng nhanh lắm, mỗi tội tha hồ ngửi mùi thịt cháy, he he
    • 434 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1 Xem bài viết
    Đủng rồi đấy, em cũng thấy vào 108 là yên tâm nhất đấy. Tẩy laze nên cũng nhanh lắm, mỗi tội tha hồ ngửi mùi thịt cháy, he he
    Tẩy laser nhanh gọn nhưng dễ để lại sẹo, thường chỉ làm ở những chỗ ko lộ mấy.
    Còn phẫu thuật cắt bỏ nốt ruồi, tuy nghe hơi phiền phức , với lại giá cả có mắc hơn, nhưng sẹo để lại hầu như ko đáng kể ,nên làm ở vùng mặt nhé mọi người.
    • 352 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Mình mới tẩy nốt rồi đây. Con em mình nó mua thuốc về, bôi lên nốt ruồi đó, đợi khô, đóng vảy là tự bong ra, cũng không ảnh hưởng gì. Mỗi tội phải kiêng nước thì nó mới mau khô. Mình ngứa tay nên khi chưa khô đã cạy ra rồi. Hơi lõm 1 tý, chắc đợi vài ngày nữa mới ok. Nhưng hết sạch dấu hiệu của nốt rồi.
    Vì cuộc sống là không chờ đợi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ah chị có thể cho em biết em chị mua thuốc tấy nốt ruồi ởddaaau ko ah? Mà giá cả thế nào a?
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc đó thực ra là 1 loại a xít rất nguy hiểm, nên đến bệnh viện da liễu người ta kiểm tra vừa an toàn, vừa rẻ chị ạh
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách đây 3 tuân mình đi tấy một nốt ruồi to trên tay ở viện 108, họ ko bôi thuốc tê, chỉ bôi kem gì đó. Lúc đốt điện mình có cảm giác rất đau, nhưng bác sĩ làm nhanh và dịch vụ tốt. Hôm nay chỗ đó bóc vẩy ra thì thành công rồi. Nên mình rất vui. Chi phí là 150k nốt lớn, 50k nốt bé. Bạn nên đi chiều cho đỡ đông nhé.
    Chcus bạn luôn vui.
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanhl Xem bài viết
    Gặp đúng ng rồi, mình vừa đi đốt nốt ruồi ở trên mặt đây. Bạn ra BV Hỏe Nhai, bs Hoa đốt cho mình thì phải.
    Mình làm nhanh lắm, chỉ hết khoảng 10' (bắn laser mà) chỉ hơi rát 1 tẹo nhưng cũng hết rồi. Mà bjo chả có tí sẹo nào. Mình nhớ ko nhầm hình như là 80-120K thì phải (mà cũng ko phân nốt to nốt nhỏ đâu).
    Mình có đứa bạn đi làm về giới thiệu cho mình rồi mình mới đi, nói chung cả 2 đứa đều duyệt cho Hòe Nhai vụ này.
    • 145 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Vào bệnh viện 108 nhé, giá bây giờ là 100k/ 1 nốt ruồi, đi sớm nhé, giwof đông người đi đốt lắm
    • 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

sg thì ở đâu ạ, các ch5i giúp em với
    • 1,092 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

Cho mình thêm ít thông tin về quy trình khi đến viện, có phải sổ khám bệnh rồi xếp hàng lấy số để gặp bác sĩ ko or như thế nào?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuonchuonkim00 Xem bài viết
    Vào bệnh viện 108 nhé, giá bây giờ là 100k/ 1 nốt ruồi, đi sớm nhé, giwof đông người đi đốt lắm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

theo mình thì mọi người không nên tẩy nốt ruồi, nếu sinh ra đã có thì càng không nên tẩy? Có thể nó sẽ làm bạn cảm thấy ko hài lòng nhưng đôi khi đó lại là nốt ruồi lộc ông trời ban cho( cũng có thể là nốt ruồi duyên ), nếu nốt ruồi nổi to thì bạn nên theo lời khuyên của bác sĩ là có nên tẩy hay không, chứ cứ nhất quyết tẩy đôi khi sẽ để lại rất nhiều di chứng khó tránh, hihi, vì người yêu mình cũng có 1 cái nốt ruồi to và nổi lên nữa nhưng bsi không cho xóa vì nó sẽ nguy hiểm và đó là lời khuyên chân thành của mình, hi vọng mọi người sẽ xem xét kĩ trước khi đưa ra quyết định nha, cảm ơn mọi người,
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gaucon2311; 27/08/2011 vào lúc 08:12 PM.
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hic Hic, em cũng đã phẫu thuật cắt bỏ nốt ruồi. Thấy bảo la những nốt ruồi có chân sâu thi phải phẫu thuật cắt bỏ thi mới không bi moc lại. Tuy hết hăn nốt ruồi nhưng em vẫn còn vết khâu nhỏ. Cung khônng đau nhưng mà luc chưa cắt chỉ thì mặt mình trông rất buồn cười. Cứ phải lo đeo khẩu trang :-) Ma gia ca cung khong mac dau. Nhung em lam lau roi nen cung chang nho ro gia.
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có nốt ruồi dưới mắt trái, người ta hay gọi là nốt ruồi lệ sa (hay khóc), mình thì chỉ không thích về mặt thẩm mỹ vì càng ngày càng to, không biết gần mắt vậy có tiểu phẫu được không ta.
    • 273 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đồng quan điểm với mấy bạn Nên vào viện 108 an toàn nhất và không sợ bị làm giá cao...
    THANH LÝ QUẦN ĐÙI....*** .... BỘ ĐỒ LANH CHO MẸ VÀ BÉ... CỰC RẺ CỰC ĐẸP
    http://mgod.webtretho.com/forum/f275...-nhat-1567850/