Địa chỉ khám bệnh

Tắc 2 vòi trứng có chữa trị bằng đông y được không hay phải TTON

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38.3K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 1,956 Bài viết

• 3,279 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mổ nội soi kết quả là BTĐN + tắc kẽ 2 vòi trứng buồn quá. Mẹ nào bị như mình thì chia sẻ chút kinh nghiệm cho mình với. Bây giờ chắc chỉ còn cách TTON thôi hic
    • 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

NgLSaigon đã tới địa chỉ BS Nhật chưa tình hình th ế nào kể cho mọi người nghe đi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pony2012 Xem bài viết
    Mình cũng vừa mổ nội soi kết quả là BTĐN + tắc kẽ 2 vòi trứng buồn quá. Mẹ nào bị như mình thì chia sẻ chút kinh nghiệm cho mình với. Bây giờ chắc chỉ còn cách TTON thôi hic
    Bạn cũng giống trường hợp của mình, mổ xong nghe bác sĩ nói tắc kẽ cả 2 vòi nên không thông được là mình khóc ròng luôn. Giờ chỉ còn nước cuối cùng là TTON thôi, chứ đi chữa linh tinh không ăn thua. Mình ở Hà nội, giờ đang đắn đo là có nên Nam tiến hay ko, vì tiền ko có nhiều.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TTON cũng là một cách hay. Mẹ nó nên tham khảo ý kiến bác sĩ chuyên khoa.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắc một bên vòi trứng thì dùng thuốc đông y là có đấy bạn ạ, vì con gái bạn mẹ tớ cũng tắc 1 bên vòi trứng, đến uống thuốc ở ông lang Nhật 2 tháng thì có thai và thai vẫn phát triển bình thường, nên cô ấy mới giới thiệu cho tớ, nhưng tớ thấy mọi người bảo tắc 2 vòi trứng thì dùng thuốc đông y cũng khó lắm, nên tớ mới làm TTON.
    Chẳng biết thế nào bây giờ, mẹ nào đã tắc 2 vòi trứng mà có em bé vào đây chia sẻ với mọi người tí thông tin.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Liệu chữa bằng đông y có hiệu quả không , có mẹ nào đã thành công chưa
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

khuyên các bạn đã bị tắc 2 vòi trứng thì nên dành tiền đi làm TTON ( với trường hợp các bạn có niêm mạc tử cung tốt) nếu niêm mạc tử cung của các bạn mỏng thì các bạn nên điều trị niêm mạc trước khi quyết định làm TTON, bằng không các bạn sẽ bị mất tiền mà lại không có kết quả.
    bạn nào quan tâm đến câu trả lời của mình thì mail của mình là phuong.nguyenslam@ymail.com
    các bạn cứ liên lạc, mình biết thông tin gì thì sẽ giúp vì mình đã trải qua rồi
    • 51 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bobobeobeo Xem bài viết
    Bạn cũng giống trường hợp của mình, mổ xong nghe bác sĩ nói tắc kẽ cả 2 vòi nên không thông được là mình khóc ròng luôn. Giờ chỉ còn nước cuối cùng là TTON thôi, chứ đi chữa linh tinh không ăn thua. Mình ở Hà nội, giờ đang đắn đo là có nên Nam tiến hay ko, vì tiền ko có nhiều.
    Chị ơi bị tắc kẽ thì ko thông được ạ? Tháng 6/2011 e hút thai 7 tuần, mãi ko thấy có bầu lại, đến tháng 11/2012 e đi chụp TCVT mới biết là bị tắc kẽ VT trái. Mà KN của em lại ko đều nữa, gần 3 tháng e mới bị 1 lần. Nghe các mẹ nói uống thuốc Đông Y cũng có hiệu quả nên e cũng muốn tìm hiểu xem sao. Có mẹ nào biết địa chỉ nào uy tín ko mách giúp e với nhé. Tks!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy phương pháp này không ổn lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em địa chỉ cụ thể đi ạ.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy có người chửa tắc ống dẫn trứng ở bảo an đường bình dương củng khỏi bệnh tắc vòi trứng,mình chửa 10 năm rồi,nhưng bây giờ mới uống ở đây được 1 tháng chưa biết thế nào nửa.nếu thành công mình alo cho moi người nhe.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn maihuong oi bạn đã đi uống thuốc bắc chưa?tình hình thế nào thông báo cho moi người biết với/.mình đang rất quan tâm
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng vậy mình cũng tắc hai vòi trứng, đang chờ xem mai hương uống xem thế nào báo kết quả bạnnhes
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị homggaioiwg tình hình chị thế nào rồi ạ,có tin gì chưa chị,em đi khám kiêm rtra ở bệnh viện từ dũ kêt quả tắc 2 vòi trứng bs chỉ định qua tháng em lên hội chuẩn để mổ.mà em lo quá bs bảo mổ xem có thông được không,nên em cung hơi có chút lo lắng.chị đã mổ nọi soi chưa?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế mẹ phungthuy1313 đã có tin vui gì chua chia se cho em với. em thì vt thông hạn chế, vòi phải cũng ứ nước
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tắc VT thì vẫn TTON được ạ các chị? hay phẫu thuật xong mới làm ạ? Hixxx
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn giang2910 ơi, dạo này bạn thế nào đã có em bé chưa vậy. Mình bị tắc một bên, một bên thông hạn chế cũng uống thuốc nhà Bác Lâm kết hợp thông nhà Bs Trung nhưng mới được 2 tháng nên chưa biết thế nào cả. Tiện bạn cũng chữa như mình mình hỏi chút kinh nghiệm thế nào thôi. Mình cũng mong con 2 năm rồi mà chưa được.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi em cung bị hẹp 2 vòi tr. nên chữa thế nào ah. e con có nang nhỏ ở buồng trứng bên trái nữa.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5