• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.97K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị yêu quý!
    Tình văn hình rất nguy nan ạ, từ ngày con gái đến giờ kinh nguyệt của em (dù có chữa bằng đủ các biện pháp đông tây nam bắc kết hợp) vẫn không khỏi. Nên để theo dõi ngày rụng trứng đối với em là 1 công việc vô cùng...bất khả thi (như tính ngày, đo nhiệt độ, que thử, v.v...). Em chuyển sang phương pháp cuối cùng là soi rụng trứng. Vậy khẩn tha thiết nhờ cậy các mẹ, các chị có kinh nghiệm có thể tư vấn cho em địa chỉ bác sĩ nào uy tín, nhiệt tình, có trách nhiệm trong vấn đề soi rụng trứng này được không ạ? Em và ax đang săn "trâu vàng" mà khó quá :Crying:
    Em chân thành cảm ơn các mẹ, các chị trước ạ :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, em là thành viên mới. Em cũng vừa lập ra đình năm rồi, đang định năm sau kiếm 1 đứa tròn trĩnh. Em cũng kinh nguyệt không đều. Nhà em ở tận Bình Dương. Em đang tìm bác sĩ nào có thể giúp em soi rụng trứng. Các chị biết ai giỏi làm ơn mách giùm em với. Em cám ơn các chị thật nhiều!!!
    • 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Loa loa loa
    Các mẹ các chị nào có kinh nghiệm vui lòng vào help em và mẹ petrang_dexuong với nhé
    Tình văn hình là... nguy "nắm" rồi đấy ạ
    • 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ ko rõ trong BD thi sao nhưng nếu ở HN thì qua chố BSi Thực ở Laox khoa ma khám. BS đó có tiếng rồi

:554::577:

Thảo Trang yêu Ti nhất trên đời!:LoveStruc:
    • 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Abubu Xem bài viết
    Tớ ko rõ trong BD thi sao nhưng nếu ở HN thì qua chố BSi Thực ở Laox khoa ma khám. BS đó có tiếng rồi

Mẹ abubu ơi, Laox khoa ở đâu vậy ạ? Bác sĩ Thực có phòng khám tư không vậy chị ơi? Em cảm ơn chị ạ
    • 2,029 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Hôm trước em có 1 người ban lấy chồng 7 năm mà ko có baby nè!Rồi người đó được mấy người có kinh nghiệm chỉ cho uống thuốc bắc!Nguoi bạn em làm theo quả thật 6 tháng sau là có baby liền!Em vừa xin dược số đt nè(0914118986Mây)Em cũng lấy chồng được 12 tháng rồi mà chưa có baby nè!Hết kinh kỳ này là em theo Bsỷ này luôn!
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyvn Xem bài viết
    Mẹ abubu ơi, Laox khoa ở đâu vậy ạ? Bác sĩ Thực có phòng khám tư không vậy chị ơi? Em cảm ơn chị ạ
    Viện lão khoa Quốc Gia - Nằm ngay sát cổng BV Việt Pháp trên đường Phương Mai đấy
    • 2,480 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

các bạn ơi, qua đây hỏi nè, ở đây mọi người cũng canh rụng trứng nhiều lắm.http://www.webtretho.com/forum/f90/

Potter ra đời vào lúc 9h12' ngày 12-12-2009
    • 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanvietkien Xem bài viết
    Viện lão khoa Quốc Gia - Nằm ngay sát cổng BV Việt Pháp trên đường Phương Mai đấy
    Nhưng sao khám rụng trứng lại qua Viện lão khoa các chị nhỉ?, hix, em hổng hiểu gì cả
    • 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangthuynhi Xem bài viết
    các bạn ơi, qua đây hỏi nè, ở đây mọi người cũng canh rụng trứng nhiều lắm.http://www.webtretho.com/forum/forumdisplay.php?f=90
    Cảm ơn mẹ dangthuynhi nhé, em đang nghiên cứu trang này, vẫn chưa ra kết quả, hi vọng sớm có tin vui ạ
    • 2,029 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Bsỹ Danh kiểm tra nang noản hay lắm!Phòng mạch bác đông lắm!Phải đt đặt chỗ trước
    149/25 Lê thị Riêng Q1
    9133400
    Hôm t2 tuần trước em đặt chổ!1 tuần mới có lịch khám!Số em 15 mà em đợi từ 6h đến8h30 mới tới em!Bác kiểm tra kỷ lắm!
    Nếu mẹ nào vô phương hết cách thì ghé Bác nha
    • 323 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Có ai biết ở Thủ đức siêu âm soi trứng ở đâu không, vui lòng chỉ giúp, cảm ơn mọi người rất nhiều