Địa chỉ khám bệnh

Phòng khám Victoria 79 - Điện Biên Phủ SG

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 57.4K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 124 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

các bác ơi có bác nào đã từng khám ở Victory Điện Biên Phủ SG chưa? cho em lời khuyen với. tại em đang định đi khám phụ khoa ở đấy mà không biết có lên đi không?

• 676 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

sao bạn ko đến chuyên khoa sản mà khám, mình khuyên thật lòng đấy.

• 124 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹKê Xem bài viết
    sao bạn ko đến chuyên khoa sản mà khám, mình khuyên thật lòng đấy.
    tai mình thấy 1 người bạn nói ở đây có bác sĩ nước ngoài nên tốt. mình muốn hỏi thêm xem có mẹ nào đi chưa, thấy sao ấy mà.

• 1,280 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu0205 Xem bài viết
    các bác ơi có bác nào đã từng khám ở Victory Điện Biên Phủ SG chưa? cho em lời khuyen với. tại em đang định đi khám phụ khoa ở đấy mà không biết có lên đi không?
    Có mình đây nhưng là mình cho em bé khám và chích ngừa ở đây,phục vụ tốt bác sỹ về nhi cũng tốt,khám ở đây bạn gọi điện lấy giờ hẹn và yêu cầu bác sỹ khám không phải đợi chờ mất thời gian,mình cho con mình khám bác sỹ Trí Đoàn,nói chung là Ok

• 292 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình cũng đi khám ở đây rồi, nói chung dich vụ thì ok, nhân viên lịch sự, kg phải chờ đợi lâu, nhưng khả năng chuyên môn thì kg đánh giá được và mắc. Mình thấy ở đó con nít đi khám thì nhiều, con mình cũng khám ở đó, cũng là bs Trí Đoàn.

• 3,090 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Nhiều mẹ cho con khám BS Trí Đoàn quá nhỉ. Mình cũng nghe nhiều người khen, để hôm nào mình cho con đến khám thử.
    Luôn khỏe mạnh, ăn giỏi, mau lớn, ngoan ngoãn và vui vẻ con nha :Kiss:
    Quy trình bảo lãnh vợ/chồng đi Mỹ (đã bổ sung lại một số bài về cách điền form)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ, em bị bệnh mấy hôm nay về đường tiêu hoá, thực ra là bị mãn tính rồi nhưng giờ tự nhiên bị nặng, rất đau. em đang định bụng đi khám ở các bệnh viện công gần nhà nhưng nghĩ tới cảnh xếp hàng, chờ đợi và phong cách phục vụ mà sợ. Hôm nay, em search trên mạng thấy có bệnh viện quốc tế Victoria Healthcare, có cả chuyên khoa tiêu hoá, nội soi, gan mật... nhưng em lại không biết chất lượng khám và dịch vụ có tốt không, đặc biệt là chi phí mềm không (chứ như FV em đi khám sức khoẻ tổng quát 1 lần của công ty chán lắm, vừa ẩu vừa đắt). Ai đã khám ở đó rồi xin cho em vài kinh nghiệm, chỉ giúp em với, hoặc có bệnh viện tư nào chất lượng tốt tốt ở tpHCM thì tư vần giúp em. càng sớm càng tốt nhé. cảm ơn các mẹ nhiều

• 3,626 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Phòng khám bạn hỏi có phải trên đường Điện Biên Phủ không?
    Mình cho bé mình khám ở đó rồi , tính bằng USD không à , chi phí khám (chưa có thuốc) là 11,5 $ .
    Bác sĩ khám kĩ lắm ,lại nhiệt tình , nhưng giá hơi chát .hic
    Nhà ax mình thì trung thành với FV , cứ bệnh gì là đều vô đó nằm mới thấy yên tâm , bà nội ax mình hạp với FV ,bệnh nặng tưởng "đi" mấy lần rồi nhưng cứ vào FV 1-2 tuần là khoẻ trở lại à.
    Còn nhà mình thì thường khám ở bv Vạn Hạnh , chi phí vừa phải, phục vụ tốt ,khám cũng được.
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nhocmilk rất nhiều! chi phí vậy cũng tạm được (so với FV là 350.000, hiiiiiiiii). miễn sao khám cẩn thận, tận tình là được, chứ nhiều bệnh viện công, vào khám đúng 2phút là xong, bắt đi làm hết xét nghiệm này đến xét nghiệm kia, về phán một câu không đâu vào đâu, chán quá. ai có kinh nghiệm về bệnh viện tư nào tốt chỉ thêm cho em với nhé, xin cảm ơn.

• 2,301 Bài viết

• 839 Được cảm ơn

Cố gắng đi h hành chính, bạn nhé, ngoài h la 30 usd đấy.
    Đợt vừa rồi, con mình bị sốt gần 4 ngày, đem vào đây, bác sỹ khám rất tận tình, kết luận viêm mũi họng, về uống hạ sốt , và xịt mũi , kg cho KS. Ơn trời, sốt đến ngày thứ 6 thì hết, đi bác sỹ khác chắc bị giã kháng sinh rồi.
    REGINA-ANDACSON