Địa chỉ khám bệnh

Phòng khám SPK 56 Hai Bà Trưng, có mẹ nào đi chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 280K Lượt đọc
  • 267 Trả lời

• 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình mới đi khám phụ khoa ở PK 56 Hai Bà Trưng cách đây ko lâu. Lí do là tại cái vòng rắc rối của mấy ông bà KHH gia đình trên phường ấy mà. Mình thấy ngạc nhiên ko hiểu sao 1 PK ổn thế mà trên đây chưa thấy mẹ nào nhắc đến nhỉ? Nó là PK chất lượng cao thuộc BV Sản C, từ BS đến y tá đến NV phục vụ ở đây đều là người Sản C cả. Giá cao hơn bên BV 1 chút, dịch vụ mà! Siêu âm đầu dò ÂĐ thì đắt hơn bên BV 10k, còn khám thai tổng quát + tư vấn dinh dưỡng cho mẹ là 120k. Trình độ BS thì chắc ko phải nói, nhưng thái độ nhân viên cực kì tận tình và niềm nở luôn, thời gian chờ được tính bằng giây chứ ko quá tải và chen chúc như trong BV đâu. Mình thấy rất hài lòng, vì mình chỉ vào SÂ thôi nhưng BS còn tư vấn cho mình rất lâu và tận tình. Mẹ nào đang muốn khám thai và phụ khoa mình khuyên nên đến đó.
    yêu 2 bố con nhất trên đời!!!!!!!!!!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào pà con!

Pà con cho tôi hỏi có ai biết bác sỹ nào đỡ đẻ tốt ở viện C - Tràng Thi không chỉ giùm tôi với.
    3 tháng nữa vợ tôi vỡ chum rồi mà chưa đăng ký sinh ở đâu cả, nên cũng lo lém.

Cám ơn pà con nhé. Pác nào đã có kinh nghiệm ở viện này rồi thì vui lòng méch tôi vơi nhé.

Thanh kiu cả nhà.
    • 228 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hôm nay mình vừa tới khám tại đó theo gợi ý của MYBCC, quả là phòng khám làm m thấy hài lòng thật. Mình hỏi thăm nhân viên ở đó cho biết đây là phòng khám chất lượng cao (gía cao) của bệnh viện C mở ra. Phòng khám đều do các b.sỹ giỏi hoặc các b.sỹ trưởng phó khoa hiện đang làm tại Viện C trực tiếp khám. Muốn đến khám theo thời gian phù hợp với m thì điện thoại trước đặt chỗ theo số 936.46.56. Mọi cái mình đều thấy tốt từ trình độ bs, thái độ phục vụ. Mình đã đăng ký khám cho tới khi sinh luôn đấy. Mọi người có thể đăng ký riêng một bác sỹ từ đầu cho đến khi sinh con tại viện C xong. Các mẹ đang có bầu nên đến đấy nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi popeeye-thesailor
    Chào pà con!

Pà con cho tôi hỏi có ai biết bác sỹ nào đỡ đẻ tốt ở viện C - Tràng Thi không chỉ giùm tôi với.
    3 tháng nữa vợ tôi vỡ chum rồi mà chưa đăng ký sinh ở đâu cả, nên cũng lo lém.

Cám ơn pà con nhé. Pác nào đã có kinh nghiệm ở viện này rồi thì vui lòng méch tôi vơi nhé.

Thanh kiu cả nhà.
    Đến PK 56 Hai Bà Trưng đăng kí thôi, Số ĐT có bạn đã post rồi đó. Chúc 2 mẹ con khoẻ nhé! :4:
    yêu 2 bố con nhất trên đời!!!!!!!!!!!!!
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Cua chỉ thấy hay mỗi 1 điểm là khi mình đã điện thoại hẹn lịch khám rồi thì sau đó mình có đến muộn vẫn được vào khám ngay,không phải chờ đợi, còn về khoản dịch vụ thì tất nhiên phải tốt rồi,vì nhiều xiền hơn mà,
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Cua chỉ thấy hay mỗi 1 điểm là khi mình đã điện thoại hẹn lịch khám rồi thì sau đó mình có đến muộn vẫn được vào khám ngay,không phải chờ đợi, còn về khoản dịch vụ thì tất nhiên phải tốt rồi,vì nhiều xiền hơn mà,
    • 522 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi, ở PK56 HBT có làm T7, CN ko? Có làm ngoài giờ ko các mẹ nhỉ?
    • 414 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Pk 56 làm cả ngày thứ 7, không làm ngoài giờ, không làm CN.
    Phía trước là ánh sáng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi các mẹ ơi.pk 56 hai bà trưng ở thanh phố hả các mẹ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi PK 56 HBT có làm xét nghiệm về các vấn đề phụ khoa không ạ. Chả là em muốn khám tổng thể mà. cảm on các mẹ nhiều
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truckhoi Xem bài viết
    cho mình hỏi các mẹ ơi.pk 56 hai bà trưng ở thanh phố hả các mẹ?
    56 Hai Bà Trưng - Hà nội ạ
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diahoa2 Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi PK 56 HBT có làm xét nghiệm về các vấn đề phụ khoa không ạ. Chả là em muốn khám tổng thể mà. cảm on các mẹ nhiều
    Các xét nghiệm đều lấy mẫu sau đó mang sang khoa xét nghiệm để làm trừ XN nước tiểu 10', xét nghiệm máu tổng quát 60' lấy.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay wá cảm ơn các mẹ,đúng là chị e phụ nữ phức tạp và khổ wá,e cũng đang muốn khám xét nghiệm tổng quát cái vụ liên quan tới phụ khoa nè.e mới khám sk tổng quát ở VPháp tuần trước,kq k vấn đề j nhưng e thấy lo lo vì cái bụng dưới cứ chướng và đau tức suốt k biết có sao k,có lẽ e đến 56HBT thôi.
    • 1,555 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị ơi, em chưa lấy chồng nhưng cũng muốn đi khám phụ khoa ở đó có được không ah?. Viện phí như thế nào ah? và khi khám có phải chú ý gì không ah?. Thank các mẹ nhiều:X

Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

Bé Cơm:
    Nb: 3kg, 1m:4,1kg, 2m 5kg, 3m 6kg, 4m 6.5kg, 5m bị viêm tiểu phế quản chả lên được lạng nào
    ---> 10m 8kg

15/7/2012 - Biết có con iu Bảo Anh04/08/2012 - Con yêu đã xa
    (Bố mẹ yêu Bicon Bảo Anh rất rất nhiều . Con bình an con nhé. Con phù hộ cho bố mẹ sớm có em con con nhé) 10/10/2012 - Đám cưới hạnh phúc06/11/2012 - KQD 12/12/2012 KQD12/1/2013 User: BICONMIXI , Pass: yeucon
    • 1,718 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bicon_mixi Xem bài viết
    Các mẹ, các chị ơi, em chưa lấy chồng nhưng cũng muốn đi khám phụ khoa ở đó có được không ah?. Viện phí như thế nào ah? và khi khám có phải chú ý gì không ah?. Thank các mẹ nhiều:X
    Tất cả các vấn đề về sản phụ khoa bạn đều có thể khám được ở đây . Viện phí thì tất nhiên là cao hơn trong viện rồi , vì đây là phòng khám chất lượng cao mà . Nếu muốn khám bạn nên gọi đến số 39364656 để đặt trước lịch khám thôi .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MAMI-H@PPY; 05/04/2009 vào lúc 09:44 AM.
    Nhật ký vượt cạn của mẹ Cừu ạ :
    http://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=211
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn sinh ở Viện C-Tràng Thi, có mẹ nào biết bác sỹ ở Viện này ko, chỉ giúp với, nếu có địa chỉ phòng khám riêng của bsỹ thì tốt quá, mình định theo khám rồi đặt vấn đề nhờ đỡ cho luôn
    • 1,069 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunflower80 Xem bài viết
    mình muốn sinh ở Viện C-Tràng Thi, có mẹ nào biết bác sỹ ở Viện này ko, chỉ giúp với, nếu có địa chỉ phòng khám riêng của bsỹ thì tốt quá, mình định theo khám rồi đặt vấn đề nhờ đỡ cho luôn
    Bạn có thể đến khám và đăng ký bác sĩ ở PK 56 Hai bà trưng như các bạn ở đây đã hướng dẫn.
    Mình sinh năm ngoái thì có nhờ một chị y tá trong viện lo giúp, nhưng tiền cảm ơn bs hơi cao, mình sinh mổ, phong bì hết 2 triệu bạn ạ, nếu bạn cần thì mình cho số đt của chị ấy.
    Nếu khám ngoài giờ mình thấy khám ở 17 Nhà Chung, bs Duyệt cũng rất ok nhưng có điều tiền khám hơi đắt, siêu âm 60k, khám thai 30k, xét nghiệm nước tiểu 30k.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn chữa vô sinh ở đó có được không
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi PK 56 Hai Bà Trưng khám ngày thường đến mấy giờ ạ?
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng muốn biết phòng khám 56 HBT bắt đầu từ mấy giờ, e đang chuẩn bị có kế hoạch sinh e bé nên muốn khám phụ khoa trước xem thế nào, các mẹ cho e thông tin cụ thể nhé