Địa chỉ khám bệnh

Phòng khám phụ khoa uy tín và tốt tại Hà Nội (có đủ các thiết bị xét nghiệm, chẩn đoán hình ảnh tại chỗ)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Mình biết là đã có rất nhiều topic về sản phụ khoa, các bệnh phụ khoa của các bố bố, các mẹ. Tuy nhiên mình vẫn có mong muốn lập topic này để hỏi ý kiến của mọi người vì hiện nay mình đang rất muốn tìm một phòng khám chuyên về các bệnh phụ khoa của chị em chúng mình, nơi mà mình có thể khám định kỳ: xét nghiệm tại chỗ, soi cổ tử cung, siêu âm và làm luôn các thủ thuật nếu cần thiết! Liệu có phòng khám nào như thế không hả các mẹ hay mỗi nơi sẽ chuyên trách một số bệnh hoặc một số phương pháp: áp lạnh, đốt lazer, leep gì gì đó cho bệnh lộ tuyến. Mình đã khám ở 56 Hai Bà Trưng nhưng có lẽ vì quá đông nên các bác sỹ khám vội vàng quá..hôm nay khám người này thì lần khám kế tiếp lại khám người khác. Mình cũng đã đến một vài phòng khám khác thì lại chủ yếu khám sản khoa thì phải ( Vạn Bảo, Phố Huế...). Mình cũng đã khám ở Bác Thoa núi trúc thì hình như Bác không có các máy móc kiểm tra hoặc xử trí tại chỗ...

Các mẹ tham gia ý kiến giúp mình nhé! Giới thiệu cho mình nơi mà các mẹ thấy tin tưởng với những tiêu chí mình đang đề cập. Mình ở Hoàng Hoa Thám. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm.
    Đàn ông xây nhà. Đàn bà xây tổ ấm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ giúp mình gấp gấp với!
    • 621 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Sea Xem bài viết
    Chào các mẹ! Mình biết là đã có rất nhiều topic về sản phụ khoa, các bệnh phụ khoa của các bố bố, các mẹ. Tuy nhiên mình vẫn có mong muốn lập topic này để hỏi ý kiến của mọi người vì hiện nay mình đang rất muốn tìm một phòng khám chuyên về các bệnh phụ khoa của chị em chúng mình, nơi mà mình có thể khám định kỳ: xét nghiệm tại chỗ, soi cổ tử cung, siêu âm và làm luôn các thủ thuật nếu cần thiết! Liệu có phòng khám nào như thế không hả các mẹ hay mỗi nơi sẽ chuyên trách một số bệnh hoặc một số phương pháp: áp lạnh, đốt lazer, leep gì gì đó cho bệnh lộ tuyến. Mình đã khám ở 56 Hai Bà Trưng nhưng có lẽ vì quá đông nên các bác sỹ khám vội vàng quá..hôm nay khám người này thì lần khám kế tiếp lại khám người khác. Mình cũng đã đến một vài phòng khám khác thì lại chủ yếu khám sản khoa thì phải ( Vạn Bảo, Phố Huế...). Mình cũng đã khám ở Bác Thoa núi trúc thì hình như Bác không có các máy móc kiểm tra hoặc xử trí tại chỗ...

Các mẹ tham gia ý kiến giúp mình nhé! Giới thiệu cho mình nơi mà các mẹ thấy tin tưởng với những tiêu chí mình đang đề cập. Mình ở Hoàng Hoa Thám. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm.
    em khám ở chỗ Hàng Cót (hay hàng Điếu ý) quên mất tên chính xác, nhưng chỗ này khám rất chính xác, có khi còn chính xác hơn bv phụ sản. Mà khám phụ khoa thì cũng nhiều, phải cái ko đc sạch sẽ (như bv VF), còn ko thì em thấy cũng sạch hơn chỗ 56 HBT. Mà chất lượng khám thì rất tốt, nhất là bên siêu âm :-)
    • 230 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Không biết có phải chỗ em nói là trung tâm Vĩnh Hà ko nhỉ? Nếu đúng thì chị cũng có biết bác sỹ chuyên siêu âm! Tại chị cứ sợ đây ko phải là nơi chuyên về phụ khoa nên chưa bao giờ quay lại khám cả!!! Thanks em nhé!
    • 353 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Mình đang theo bác sĩ Phương Lan (BV Phụ sản trung ương) có phòng khám ở số 9 Ngô Thì Nhậm, đây là phòng khám đa khoa Việt Hàn có đầy đủ hết máy móc dụng cụ, phòng khám sạch mà bác sĩ Lan cũng rất nhiệt tình làm cẩn thận. Trước đây theo bác sĩ Thuý ở vạn bảo nhưng giờ ở đó đông đúc mà nhộn nhạo quá, khám thì qua loa nên mình cạch rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ! dạo trước mình hay tới bệnh viện phụ sản trung ương khám khi có vấn đề gì về phụ khoa. Nhưng gần đây mình bận nhiều nên ngại chờ đợi tới lượt khám rồi các xét nghiệm. Gần đây mình hay qua khám ở trung tâm y khoa VIETLIFE, phòng khám cũng mới mở,đặt lịch khám trước nên mình khá chủ động. Bác sỹ khám cho mình là bác Hùng - trưởng khoa sản của bệnh viện Bạch Mai. Ở đó còn một số bác sỹ khác nữa đều từ bệnh viện phụ sản hà nội, bạch mai. Nhưng mình theo bác Hùng quen rồi nên cứ theo, thấy cũng thấy khá ổn
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmuathu000 Xem bài viết
    Chào các mẹ! dạo trước mình hay tới bệnh viện phụ sản trung ương khám khi có vấn đề gì về phụ khoa. Nhưng gần đây mình bận nhiều nên ngại chờ đợi tới lượt khám rồi các xét nghiệm. Gần đây mình hay qua khám ở trung tâm y khoa VIETLIFE, phòng khám cũng mới mở,đặt lịch khám trước nên mình khá chủ động. Bác sỹ khám cho mình là bác Hùng - trưởng khoa sản của bệnh viện Bạch Mai. Ở đó còn một số bác sỹ khác nữa đều từ bệnh viện phụ sản hà nội, bạch mai. Nhưng mình theo bác Hùng quen rồi nên cứ theo, thấy cũng thấy khá ổn
    Chào Mẹ huongmuathu Chỗ Vietlife ấy thế nào hả mẹ, Em được ông xã mua tặng món quà là phiếu khám sức khỏe phụ nữ trọn gói ở đó nhân dịp 08/03. Em cũng chuẩn bị đi khám, vào đây lang thang thấy nhắc đến, hỏi mấy chị xem ở đó thế nào. ông xã nhà mình thì đến đó nội soi rồi, anh ấy khá khen. Nhưng không biết khám phụ khoa thì thế nào?
    • 358 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Không biết ở Vietlife này có khám t7,cn không các mẹ nhỉ?mà không biết có chích ngừa UTCTC lun không?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmuathu000 Xem bài viết
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=repxinh;16898922]Không biết ở Vietlife này có khám t7,cn không các mẹ nhỉ?mà không biết có chích ngừa UTCTC lun không?[/QUOT
    Me repxinh ah! bên đó có khám cả thứ 7 và chủ nhật đấy! hôm trước em qua đọc biển thông báo thì thấy làm cả chủ nhật. Còn về cái vụ chích ngừa thì em không rõ lắm! chị gọi vào số 0437877755 để hỏi thì rõ hơn. Nếu chuyên về phụ khoa thì gọi vào máy lẻ 407. Hôm trước em vừa được bộ phân chăm sóc khách hàng bên đó nhắc nhở lịch tái khám, lại còn được tư vấn qua điện thoại. Cũng thấy yên tâm về dịch vụ chăm sóc ở đó.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi repxinh Xem bài viết
    Không biết ở Vietlife này có khám t7,cn không các mẹ nhỉ?mà không biết có chích ngừa UTCTC lun không?
    Xem thông tin trên web của họ thì thấy làm cả ngày thứ 7 và chủ nhật. Tham khảo qua link này nè: http://vietlifemedical.com/vi-vn/eve...-CHU-NHAT.aspx
    Còn cái chích ngừa thì không biết có hay không nữa, chị gọi theo số 0437877755 máy lẻ 407 để được biết rõ hơn.
    • 54 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ngày xưa em mang bầu bạn Gia Hân nhà em ,em cũng đi siêu am ở 1 số nơi, 56 HBT cũng có, Sản HN cũng có... nói chung là cũng nhiều nơi nhưng em thấy thế này:
    -56 HBT: quá đông, siêu âm không kỹ, vèo 1 phát là xong, chưa đến 5 phút,không tư vấn hay dặn dò gì nhiều, thái độ bác sỹ không được thiện cảm, mà mình đang đăng ký khám dịch vụ đấy. chán!
    _ Sản HN: nói chung cũng thế, chẳng có gì khác
    _ Cuối cùng em chốt lại: Em vẫn thích đi siêu âm ở 70 Nguyễn Chí Thanh, Bác sĩ Tuấn hay Tuấn anh gì đấy, siêu âm rất kỹ, tận tình, có lần em phải siêu âm 2 lần trong 1 buổi chiều mà bác sĩ vẫn rất chu đáo, dặn dò. Ở 56HBT em không thấy có đo nhịp tim của bé các mẹ ah, Hay hôm đấy em không được đo, nhưng ở 70 Nguyễn Chí Thanh ấy, lần nào em cũng được đo nhịp tim, cẩn thận lắm. Có 1 lần đo đi đo lại vẫn bị " ngoại tâm thư", nhịp tim không ổn định ( của Gia Hân) , trộm vía, em sợ gần chết các mẹ ah. Sợ bị tim bẩm sinh, nhưng may quá, mấy lần sau đo lại thì không sao.
    • 1,999 Bài viết

• 3,481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GiaHan2808 Xem bài viết
    Ngày xưa em mang bầu bạn Gia Hân nhà em ,em cũng đi siêu am ở 1 số nơi, 56 HBT cũng có, Sản HN cũng có... nói chung là cũng nhiều nơi nhưng em thấy thế này:
    -56 HBT: quá đông, siêu âm không kỹ, vèo 1 phát là xong, chưa đến 5 phút,không tư vấn hay dặn dò gì nhiều, thái độ bác sỹ không được thiện cảm, mà mình đang đăng ký khám dịch vụ đấy. chán!
    _ Sản HN: nói chung cũng thế, chẳng có gì khác
    _ Cuối cùng em chốt lại: Em vẫn thích đi siêu âm ở 70 Nguyễn Chí Thanh, Bác sĩ Tuấn hay Tuấn anh gì đấy, siêu âm rất kỹ, tận tình, có lần em phải siêu âm 2 lần trong 1 buổi chiều mà bác sĩ vẫn rất chu đáo, dặn dò. Ở 56HBT em không thấy có đo nhịp tim của bé các mẹ ah, Hay hôm đấy em không được đo, nhưng ở 70 Nguyễn Chí Thanh ấy, lần nào em cũng được đo nhịp tim, cẩn thận lắm. Có 1 lần đo đi đo lại vẫn bị " ngoại tâm thư", nhịp tim không ổn định ( của Gia Hân) , trộm vía, em sợ gần chết các mẹ ah. Sợ bị tim bẩm sinh, nhưng may quá, mấy lần sau đo lại thì không sao.
    Phòng khám này thấy phá đi xây một tòa nhà mới, k biết vẫn là phóng khám đấy hay chuyển đi đâu?
    • 54 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen69 Xem bài viết
    Phòng khám này thấy phá đi xây một tòa nhà mới, k biết vẫn là phóng khám đấy hay chuyển đi đâu?
    Em thấy vẫn khám ở đấy. Ở phòng ngoài là chuyên tiêm vacxin, ở phòng trong là khám đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ có biết bác sỹ Châu ở viện C ko, hình như pk ở Ngọc Khánh hay Giảng Võ ý.
    Mình được giới thiệu nhưng muốn tham khảo ý kiến các mẹ
    cảm ơn các mẹ nhé!
    • 330 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

tốt hơn hết là các mẹ nên đến bêhj viện mà khám. khám ngoài chả tin tưởng đc đâu. Tớ bị 2 lần rồi. đi khám ở 189 giải phóng. nó xét nghiệm cho tớ bảo bị lậu. Tớ tá hỏa lên . bt trai tớ cũng lên cơn tam bành vì nghĩ là tớ đi với ng khác , xém chút nữa thì bỏ nhau. cuối cùng đi xét nghiêmij" lại chẳng làm sao. hôm rồi vì ngại vào viện( chết vì chữ "ngai" đấy) tớ ra phòng khám' ánh sáng' ở nguyễn khánh toàn( vì thấy các cô tư vấn hay bảo ra đấy) tưởng là tốt mà hóa ra cũng chả ra gì. bs xét nghiệm bảo tớ nhiễm chlamydia. Tớ lại đc phen choáng. đi vào viện bs xét nghiệm lại thì âm tính. Bọn bs ngoài chỉ toàn làm cho chị em sợ sun vòi vào để lấy tiền thôi. Giờ tớ chỉ vào viện da liễu hà nội ở số 7 nguyễn khuyến cho an toàn
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Me Hat Do ơi cho em hỏi khám ở bác sĩ Phương Lan (BV Phụ sản trung ương) có phòng khám ở số 9 Ngô Thì Nhậm, giá cả ra sao ak?
    • 132 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các bác sỹ chuyên khoa đâu vào đây mở phòng mạch thôi
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

các mẹ ơi đã ai đi khám ở bệnh viên phụ sản TW (tràng thi) chưa, em định đi khám ở đấy. Các mẹ cho em hỏi khám phụ khoa ở bệnh viện phụ sản như thế nào? Thủ tục ra sao? Giá cả khi siêu âm, soi tươi... là bao nhiêu? Nên khám vào buổi sáng hay chiều cho đỡ đông?vì em bận lắm. Em chua đi khám bao giờ các mẹ chỉ dạy tường tận cho em với, nếu có chỗ nào tốt hơn giá cả phải chăng chỉ dùm lun cho em. Em cảm ơn các mẹ nhiều!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai ở Hà Đông thì làm ơn giúp em với. Em ở Hà Đông và đang muốn tìm xem có bác sỹ sản khoa nào uy tín ngay trong HD không để tiện theo dõi cả quá trình và cả đỡ đẻ sau này nua ah (vì em bị hỏng thai 1 lần rồi nên rất lo lắng). Mong các mẹ giúp em với. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều ah.
    • 81 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi theo tớ mẹ nó vào viện Hồng Ngoc mà khám, Khám sản phụ khoa ở đây tớ thấy tốt lắm siêu âm cũng rất kỹ mà hình ảnh nét tóm lại là tớ khám nhiều ở đây thấy rất ổn.Còn Phụ san TW cũng tốt nhưng mà rất đông vừa chờ lâu mà đông quá nhiều khi bs kham qua quýt lắm. lại hay bị mắng nữa.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3