• 1 Lượt chia sẻ
  • 286K Lượt đọc
  • 643 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có 2 răng bị vỡ nên cũng phải chữa tủy với chụp sư.Em hay làm ở bác sĩ Lâm địa chỉ 252 Nguyễn Trãi, nhiệt tình và cẩn thận lắm ạ.Nhưng fai đúng bs Lâm làm cơ, vợ với cháu thì lo ngại lắm ạ hehe
    Thanks & best regards,
    Trang Tran
    Insurance Officer | Bancassurance | Manulife Vietnam
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ha Noi - CMC | Ha Noi - CMC tower | 9 fl, Duy Tan St., Dich Vong Hau Ward,
    Cau Giay Dist, Ha Noi ,Viet Nam
    Mobile: (+84) 985190990 | Email: trangth1990_bancas@manulife.com.vn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangangiang Xem bài viết
    Em đnag có nhu cầu đi làm trắng răng nhà mình có chị làm nào rồi cho Em xin ít kinh nghiệm mí ạ.
    Em đến nha khoa aquacare ấy c thấy bên đó vừa rẻ mà làm cũng tốt không như mấy nơi khác, hình như đang có ctrinh km gì đó đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đã từng làm việc ở VIPLAB trong thời gian học chuyên khoa định hướng ở viện Quân Y 103 (năm 2013), nhờ có VIPLAB mà tớ có kinh nghiệm chuyên môn và tự tin mở Phòng khám to to ở Quỳnh Phụ - Thái Bình nên khuyên mọi người có nhu cầu về răng ở Hà Nội thì hãy đến với VIPLAB.
    Ngày xưa tớ hay bị nhắc nhở vào những ngày thứ 6 giao ban - vì kỷ luật phòng khám viplab quá khắt khe - và chỉ ở mức Level 2 ( ở viplab các Bác sỹ được phân công - làm nhiệm vụ theo 4 level), nhiều khi thấy nản và bực mình.
    Nha khoa viplab có những lợi mà chỗ khác không có:
    1. Có phòng xét nghiệm miễn phí cho bệnh nhân (nếu cần) - An toàn nhất cho khách hàng (chỗ khác ko có đâu)
    2. Có bí kíp riêng làm chuyên môn về răng - Không chỉ đẹp về thẩm mỹ (mà răng siêu bền - độ bền lên đến vài chục năm - chắc nhất LUÔN - VÌ các hãng nổi tiếng trên THẾ GIỚI CHỈ CÓ BẢO HÀNH Max 10 NĂM LÀ CÙNG)
    3. GIÁ HỢP LÝ (chắc cũng rẻ nhất luôn)
    4. A E LÀM THÂN THIỆN, TRÁCH NHIỆM, ĐOÀN KẾT VÀ TÌNH CẢM.
    5. Nhận nhiều giải thưởng cao quý ( chắc cũng nhiều giải thưởng nhất Việt Nam luôn)
    Tại sao bệnh nhân ở Hà Nội ko chọn VIPLAB nhỉ?
    Đây là tâm sự chân thành của một nhân viên cũ của PK ViPLAB, có trách nhiệm phát biểu vì mình đã từng làm việc ở đó và bây giờ cũng có phòng khám to to ở Thái Bình - Ko có dc nhận lương để quảng cáo cho VIPLAB.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trẻ con mà để đau rang thì khổ lắm mẹ nó ah. mẹ nó nên đưa con đi khám sớm đi cho con đỡ khổ nha.ưu tiên phòng khám gần nhà để đi lại cho đỡ bất tiện.nếu chưa có dc nào mẹ nó cóp thể đến pk nha khoa aquacare ở 173c nguyenx ngọc vũ,ở đó có bs khám cho con rất nhẹ nhàng,vì mới mở nên giá rất rẻ...