• 1 Lượt chia sẻ
  • 298K Lượt đọc
  • 650 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có 2 răng bị vỡ nên cũng phải chữa tủy với chụp sư.Em hay làm ở bác sĩ Lâm địa chỉ 252 Nguyễn Trãi, nhiệt tình và cẩn thận lắm ạ.Nhưng fai đúng bs Lâm làm cơ, vợ với cháu thì lo ngại lắm ạ hehe
    Thanks & best regards,
    Trang Tran
    Insurance Officer | Bancassurance | Manulife Vietnam
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ha Noi - CMC | Ha Noi - CMC tower | 9 fl, Duy Tan St., Dich Vong Hau Ward,
    Cau Giay Dist, Ha Noi ,Viet Nam
    Mobile: (+84) 985190990 | Email: trangth1990_bancas@manulife.com.vn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangangiang Xem bài viết
    Em đnag có nhu cầu đi làm trắng răng nhà mình có chị làm nào rồi cho Em xin ít kinh nghiệm mí ạ.
    Em đến nha khoa aquacare ấy c thấy bên đó vừa rẻ mà làm cũng tốt không như mấy nơi khác, hình như đang có ctrinh km gì đó đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đã từng làm việc ở VIPLAB trong thời gian học chuyên khoa định hướng ở viện Quân Y 103 (năm 2013), nhờ có VIPLAB mà tớ có kinh nghiệm chuyên môn và tự tin mở Phòng khám to to ở Quỳnh Phụ - Thái Bình nên khuyên mọi người có nhu cầu về răng ở Hà Nội thì hãy đến với VIPLAB.
    Ngày xưa tớ hay bị nhắc nhở vào những ngày thứ 6 giao ban - vì kỷ luật phòng khám viplab quá khắt khe - và chỉ ở mức Level 2 ( ở viplab các Bác sỹ được phân công - làm nhiệm vụ theo 4 level), nhiều khi thấy nản và bực mình.
    Nha khoa viplab có những lợi mà chỗ khác không có:
    1. Có phòng xét nghiệm miễn phí cho bệnh nhân (nếu cần) - An toàn nhất cho khách hàng (chỗ khác ko có đâu)
    2. Có bí kíp riêng làm chuyên môn về răng - Không chỉ đẹp về thẩm mỹ (mà răng siêu bền - độ bền lên đến vài chục năm - chắc nhất LUÔN - VÌ các hãng nổi tiếng trên THẾ GIỚI CHỈ CÓ BẢO HÀNH Max 10 NĂM LÀ CÙNG)
    3. GIÁ HỢP LÝ (chắc cũng rẻ nhất luôn)
    4. A E LÀM THÂN THIỆN, TRÁCH NHIỆM, ĐOÀN KẾT VÀ TÌNH CẢM.
    5. Nhận nhiều giải thưởng cao quý ( chắc cũng nhiều giải thưởng nhất Việt Nam luôn)
    Tại sao bệnh nhân ở Hà Nội ko chọn VIPLAB nhỉ?
    Đây là tâm sự chân thành của một nhân viên cũ của PK ViPLAB, có trách nhiệm phát biểu vì mình đã từng làm việc ở đó và bây giờ cũng có phòng khám to to ở Thái Bình - Ko có dc nhận lương để quảng cáo cho VIPLAB.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trẻ con mà để đau rang thì khổ lắm mẹ nó ah. mẹ nó nên đưa con đi khám sớm đi cho con đỡ khổ nha.ưu tiên phòng khám gần nhà để đi lại cho đỡ bất tiện.nếu chưa có dc nào mẹ nó cóp thể đến pk nha khoa aquacare ở 173c nguyenx ngọc vũ,ở đó có bs khám cho con rất nhẹ nhàng,vì mới mở nên giá rất rẻ...
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 910104 Xem bài viết
    Đánh dấu,mình cũng đang muốn làm răng sứ thẩm mỹ mà chưa biết làm chỗ nào ngon bổ rẻ,hihi
    Bạn mình thì làm ở nha khoa úc châu Nguyễn Du thấy ưng ý ,nhưng mình vẫn muốn tham khảo thêm .....
    bạn đã tìm đc chỗ nào bọc răng sứ chưA
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phòng khám ở 56b kim ngưu b nhé.chú đó là tiến sĩ làm ở bệnh viện hữu nghị Viet Xô.chuyên khám chua răng cho người nhà nước đấy.mẹ mh nói chú chữa cả cho ông thủ tướng chính phủ.giá cũng hợp lí.nhà mình với hàng xóm nhà mh toàn chữa ở đó.mặc dù ở mãi Linh Nam đứa e gái mh cũng niềng răng ở đó.phòng khám đó cũng làm ngoài giờ từ 5h-8h tối
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phòng khám ở 56b kim ngưu b nhé.chú đó là tiến sĩ làm ở bệnh viện hữu nghị Viet Xô.chuyên khám chua răng cho người nhà nước đấy.mẹ mh nói chú chữa cả cho ông thủ tướng chính phủ.giá cũng hợp lí.nhà mình với hàng xóm nhà mh toàn chữa ở đó.mặc dù ở mãi Linh Nam đứa e gái mh cũng niềng răng ở đó.phòng khám đó cũng làm ngoài giờ từ 5h-8h tối a
    • 69 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Dr.BEam xã đàn nhé các mẹ. Lần trước đi tẩy trắng ở đây thấy pk khá là ok, bsi cũng nhiệt tình mỗi tội tẩy trắng mà răng m hơi iếu nên vẫn bị buốt 1 chút nhẹ. nhg tổng quan là tốt.
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Moi cac me den phong kham rang tai nha minh. Chong minh la bac sy rang ham mat hoc dai hoc y ha noi (danh hoc chuyen khoa 1) vi lam tai nha nen gia thanh re hon nhieu so voi phong kham to dep khac la chac chan. Cac me yen tam ve chat luong, vi duoc hoc hanh chinh quy bai ban (co chung chi hanh nghe va bang cap day du) va co bao hanh day du, Cac phog kham to o ngoai nhieu khi phai thue y ta y si vi ko the du bs. Neu co lam o ngoai cac me nen chac chan dung la bac si hoc chinh quy lam.
    Chuc cac me co ham rang nhu y.!
    Neu me nao muon tham khao hoac biet chi tiet hon co the lien he theo so 0988734630 nha minh o tap the C4 thai thinh.
    Xin cam on cac me da doc tin
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bây h là sinh viên,có trường hợp giống bạn,mà mình có vài câu hỏi kinh nghiệm nhờ bạn giải đáp đk ko,thực sự mình gấp lắm,bạn nhớ cho mình sdt hay j đó liên lạc vs b đk ko.sdt mình là 0969.438.062 nếu bạn đọc đk inbox cho mình nha
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maydragon Xem bài viết
    Bạn khám bs Toàn ở Vũ Hữu thế nào? Mình bị viêm lợi, cứ chữa được một thời gian đỡ rồi lại bị lại. Dạo này có vẻ bị nặng, muốn đi khám lại và cố gắng điều trị dứt điểm vì viêm lợi, hay bị hôi miệng, rất mất tự tin khi giao tiếp Mình có khám ở một số chỗ thì thấy thế này ạ.
    1. Răng Hà Nội: Mình đi lấy cao răng, cũng lâu lắm rồi, chắc phải tầm 6-7 năm rồi ấy, ấn tượng là chị lấy cao răng cho mình nói chuyện khá nhẹ nhàng.
    2. Một phòng khám răng tư, mình quên mất tên rồi, có mấy chi nhánh ấy, mình lấy cao răng ở phòng khám Cầu Giấy, ấn tượng không tốt.
    3. Viện Răng-Hàm-Mặt, hồi mình còn là sinh viên, tầm năm 2012, viện công, một liệu trình của mình hồi đó là lấy cao răng 3 lần kết hợp uống thuốc, bôi, hồi đó ngây thơ lắm, không biết có phải mình không đưa phong bì không mà lần 2, lần 3, chị bác sĩ thấy mình là thở dài, kiểu không thích. Chị bác sĩ đó tên Nguyễn Thị Phương Trà.
    4. Vì mình đang ở trong trường ĐH Hà Nội nên có lấy cao răng và khám trị viêm lợi ở phòng khám trong trường, khu tập thể giáo viên. Bác sĩ BV Bưu Điện. Ấn tượng là bác sĩ này lấy giá đắt, 200k lấy cao răng mà mình thấy không sạch, vẫn còn nhiều mảng bám.

Mọi người feedback chỗ bs Toàn ở 193 Vũ Hữu giúp mình với, để tuần tới mình đến khám với. Mỗi lần đi khám răng là mình phải hạ quyết tâm lắm đấy. Hic hic...

Cảm ơn cả nhà nhiều ạ.
    Mình bây h là sinh viên,có trường hợp giống bạn,mà mình có vài câu hỏi kinh nghiệm nhờ bạn giải đáp đk ko,thực sự mình gấp lắm,bạn nhớ cho mình sdt hay j đó liên lạc vs b đk ko.sdt mình là 0969.438.062 nếu bạn đọc đk inbox cho mình nha