• 1 Lượt chia sẻ
  • 270K Lượt đọc
  • 639 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có địa chỉ bsy RHM uy tín nữa kg ạ, em đg muốn cho Ku nhà em đi khám răng, mấy hôm nay kêu đau sưng vếu ra
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh thi hay lam o nha khoa minh sinh o 316 nghi tam ban ak co gi ban qua do cung dc do ban
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa bị vỡ khá lớn ở răng hàm số 2 =((, mai lại phải đi học, tối mai em sang Vũ Hữu đc ko ạ, tối BS Toaanf ở nhà từ mấy giờ và khám đến mấy giờ ạ =((
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bị mỏi cơ nhai (hàm) gần 1 tháng nay rồi, tìm hiểu trên mạng thì thấy có biểu hiện của bệnh "Loạn năng thái dương hàm". Ai biết hoặc đã từng khám Răng - Hàm - Mặt ở đâu và cảm thấy tốt nhất thì cho mình biết với. Mình xin được cảm ơn rất nhiều.Minh hỏi bác google rồi mà lắm địa chỉ quá không biết tin cái nào.
    <<< Mình mới soạn xong cái tin này định lên hỏi các mẹ các chị và các bạn xem ở đâu tin cậy, giá tốt và nhiệt tình thì tìm thấy topic này.
    Xin được cảm ơn rất nhiều vì các góp ý của mọi người nhé.
    Mình sẽ đi khám ở 1 trong 2 chỗ :
    Khoa RHM bv Châm Cứu TW - 49 Thái Thịnh
    PK Tư của bs Toàn(bs của bv Châm Cứu TW luôn) - 193 Vũ Hữu(Gần Nguyễn Quý Đức- Thanh Xuân)
    Sau đó sẽ lên chia sẻ với mọi người nhé.
    • 250 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Đánh dấu,mình cũng đang muốn làm răng sứ thẩm mỹ mà chưa biết làm chỗ nào ngon bổ rẻ,hihi
    Bạn mình thì làm ở nha khoa úc châu Nguyễn Du thấy ưng ý ,nhưng mình vẫn muốn tham khảo thêm .....
    • 250 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Răng mecuabechip làm đẹp nhỉ,nhưng 4.5 triêu hơi đắt ,hic,làm 20 chiếc mới đủ đẹp ,buốt ruột quá
    Mà ko biết làm răng này có được lâu ko nhỉ
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đánh dấu địa chỉ
    • 22 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Gia đình mình khám chữa răng ở đây, mình không PR vì cũng không được gì, nhưng có thể nói nếu khám chữa răng thông thường thì khám ở bs RHM học chuyên khoa ở đâu cũng được, cũng ổn còn làm thẩm mỹ răng thì số lượng nhiều nên xem xét chi phí nữa, bạn tham khảo nha khoa này, BS làm rất uy tín và giá cả rẻ. Nghe anh chị em nói BS làm răng thẩm mỹ rất chuẩn và đẹp và quan trọng trong thời buổi khó khăn giá cả rẻ mà tốt thì anh em làm thôi.
    Anh chị em tham khảo web này: hanoidental.net, nên đt trước khi đến vì BS có mấy cái PK thì phải.
    Thân!
    Vì một cộng đồng phát triển tốt!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tshunglam1974; 31/01/2015 vào lúc 03:07 PM.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Mit Xem bài viết
    Có mẹ nào biết phòng khám hoặc bác sĩ nào làm chỉnh răng tốt không, chỉ giúp em với. Em phải chỉnh răng rồi (đeo cung chỉnh răng ý)

Em có biết 1 phòng khám ở đường Phạm Ngọc Thạch (Bùi Phạm Khanh- Tạ Tuấn Tú), nhưng không rõ 2 bác này ở Viện nào , tay nghề ra sao. Một nữa của bác sĩ Phúc (làm ở Việt nam-Cu ba) trên đường Tôn Đức Thắng ở gần Văn Miêú

Vì giá khoảng 12-15 triệu, không chỉ thế và còn liên quan đến hàm răng mình sau này nên em muốn tham khảo các mẹ có địa chỉ nào tin cậy nữa không , đặc biệt là các mẹ đã làm rồi ý, để lựa chọn cho cẩn thận.

Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
    Chỉnh nha thì nên vô Sài gòn mẹ nó. Đến BV RHM TW TPHCM đấy.
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình từng khám và chữa răng ở 2 địa chỉ này thấy ổn:
    1. Số 30 giải phóng(có bác sĩ chính là bác sĩ Tâm, bác sĩ Văn), trước kia là ở lê duẩn nhưng chuyển về gphóng được 2 năm nay.
    2. Phòng khám răng của thầy Sơn (bác sĩ ở Viện Răng hàm mặt trung ương). ở 188 hồ giám(lối rẽ ngay tôn đức thắng). chỉ làm việc từ 16h-20h thôi nhé.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin hữu ích trên nhé
    Trịnh Thị Hà
    Sđt: 0972.004.003/ 01234.888.579
    Doctor Nam- Đặc trị Viêm Xoang Tận Gốc
    http://www.doctornam.org
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách đây hơn 5 năm mình có điều trị tủy răng ở chỗ bs Hà ở đối diện cổng BV Bạch Mai, thỉnh thoảng vẫn qua đấy lấy cao răng, bác sĩ nhẹ nhàng và nhiệt tình quá. Thấy bs mới chuyển về 95 Vũ Ngọc Phan phòng khám to đẹp lắm, mình có số dt: 0904961696 mẹ gọi cho bs thử xem.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô ơi khám bác sĩ Tuấn - phó viện trưởng khoa răng ở bv 108 rất yên tâm ạ, bác ấy ngoài chuyên môn giỏi còn rất nhiệt tình quan tâm bệnh nhân và tốt bụng nữa. Cháu mới làm răng sứ của bác ấy xong, bác ấy có phòng khám riêng ở 30 Đại Cồ Việt đấy ạ.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 910104 Xem bài viết
    Đánh dấu,mình cũng đang muốn làm răng sứ thẩm mỹ mà chưa biết làm chỗ nào ngon bổ rẻ,hihi
    Bạn mình thì làm ở nha khoa úc châu Nguyễn Du thấy ưng ý ,nhưng mình vẫn muốn tham khảo thêm .....
    E làm răng sứ của bác sĩ Tuấn, phó viện trưởng khoa răng bv 108. Bác làm đẹp và quan trọng là bác ấy nhiệt tình tốt bụng, quan tâm bệnh nhân lắm ạ. Bác là người đầu tiên đưa công nghệ trồng răng implant vào Việt Nam đấy ạ. Bác ấy có phòng khám riêng tại nhà ở 30 Đại Cồ Việt đấy.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên easycarevn đang có chương trình khuyến mãi lấy cao răng miễn phí đó mọi người ạ
    sắp tết rồi, đi chăm sóc răng cho ăn tết ngon miệng
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn cho mình xin sdt và địa chỉ với! sdt mình là 0973 950 912, thanks bạn!
    • 22 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các bạn có thể tham khảo tại nha khoa này tốt vs rẻ tại HN hơi xa trung tâm chút,
    hanoidental.net
    Vì một cộng đồng trong sạch!
    • 35 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đã có ai bọc răng ở bác sĩ toàn chưa ạ? có thể cho em tham khảo giá đc ko ?
    • 35 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

àh và cả giá bọc răng lại bsi Tuấn 30 Đại Cồ Việt nữa ạ. em là sinh viên nên không xông xênh quá được như các mẹ nên phải tham khảo giá cả đã
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luna.luv Xem bài viết
    àh và cả giá bọc răng lại bsi Tuấn 30 Đại Cồ Việt nữa ạ. em là sinh viên nên không xông xênh quá được như các mẹ nên phải tham khảo giá cả đã
    Mình cũng là sinh viên và vừa bọc răng bsi Tuấn trc tết xong, là sv nên đc bác giảm giá cho, giảm cho cả giá làm tuỷ nữa, mình làm 2 răng cửa, tuỳ vào loại răng bạn chọn sẽ có giá khác nhau, loại titan là 2tr, loại certon là 5-6tr, giá rẻ hơn ở bên nha khoa hoàn mỹ đấy. Bạn cứ đến đấy bác sẽ tư vấn cho, bác rất nhiệt tình và tốt bụng, ân cần.