• 1 Lượt chia sẻ
  • 257K Lượt đọc
  • 624 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có địa chỉ bsy RHM uy tín nữa kg ạ, em đg muốn cho Ku nhà em đi khám răng, mấy hôm nay kêu đau sưng vếu ra
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh thi hay lam o nha khoa minh sinh o 316 nghi tam ban ak co gi ban qua do cung dc do ban
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa bị vỡ khá lớn ở răng hàm số 2 =((, mai lại phải đi học, tối mai em sang Vũ Hữu đc ko ạ, tối BS Toaanf ở nhà từ mấy giờ và khám đến mấy giờ ạ =((
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến với Nha khoa trẻ em - Nha khoa quốc tế Việt Pháp nhằm khám và xử trí sớm các dị tật về răng hàm mặt của trẻ em. Các bậc cha mẹ sẽ được tư vấn chăm sóc răng cho trẻ em tại nhà hoặc tại các cơ sở của nha khoa quốc tế Việt Pháp. Bạn sẽ yên tâm với chất lượng cực kì tốt mà nha khoa quốc tế Việt Pháp mang lại.
    BS tại nha khoa Nhakhoaquoctevietphap.com. Tư vấn nha khoa trẻ em và các dịch vụ bọc răng sứ - chữa tủy răng - cạo vôi răng. Cùng các kiến thức về răng sứ - niềng răng - trám răng gồm có răng sứ thẩm mỹ, cấy ghép răng implant và cách phục hình răng - hay tẩy trắng răng.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị mỏi cơ nhai (hàm) gần 1 tháng nay rồi, tìm hiểu trên mạng thì thấy có biểu hiện của bệnh "Loạn năng thái dương hàm". Ai biết hoặc đã từng khám Răng - Hàm - Mặt ở đâu và cảm thấy tốt nhất thì cho mình biết với. Mình xin được cảm ơn rất nhiều.Minh hỏi bác google rồi mà lắm địa chỉ quá không biết tin cái nào.
    <<< Mình mới soạn xong cái tin này định lên hỏi các mẹ các chị và các bạn xem ở đâu tin cậy, giá tốt và nhiệt tình thì tìm thấy topic này.
    Xin được cảm ơn rất nhiều vì các góp ý của mọi người nhé.
    Mình sẽ đi khám ở 1 trong 2 chỗ :
    Khoa RHM bv Châm Cứu TW - 49 Thái Thịnh
    PK Tư của bs Toàn(bs của bv Châm Cứu TW luôn) - 193 Vũ Hữu(Gần Nguyễn Quý Đức- Thanh Xuân)
    Sau đó sẽ lên chia sẻ với mọi người nhé.